Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề ::: Ai dùng 4s pro cho e cách tắt âm chụp ảnh khi đã để máy về im lặng với.E nghiên cứu hoài mà k đc :((

Thanks
    0

Mặc định Ai dùng 4s pro cho e cách tắt âm chụp ảnh khi đã để máy về im lặng với.E nghiên cứu hoài mà k đc :((

E đang dùng ip4s, khi chụp ảnh dù đã gạt nút bên cạnh sườn để về chế độ im lặng nhưng chụp ảnh vẫn phát ra tiếng..mà khi giảm tiếng bằng 2 nút (+) (-) bên cạnh máy thì máy cũng chỉ về ở 1 chứ k xg 0 được..Có bác nào biết làm thế nào để tắt hẳn được tiếng lúc chụp ảnh đi không thì giúp e với, chứ thế này mà ngồi trong lớp thì chụp ảnh trộm làm sao được

Xem các chủ đề tương tự:

melynx198 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPod touch 4 White iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: ipod thì đào đâu ra baseband SHSH: 5.0,5.0.1, SH125i =))
    Thanks
    31

Nó ko cho tắt hẳn đâu, bh nhiều smartphone cũng như thế, làm thế là để tránh các trường hợp chụp trộm đấy mà.
    Bạn có thể dùng cái NoCamSound thử xem

Thanks
    3

ủa thế gạt phần tắt âm bên trên nút (+) (-) k đc ak ?? tui chụp sao k phát ra tiếng nhi ?

zero83 đang ẩn Thành viên Tài sản: Ip4S iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 1.0.14 SHSH: 5.0.1
    Thanks
    15

Quote Nguyên văn bởi huyenbup Xem bài viết
    E đang dùng ip4s, khi chụp ảnh dù đã gạt nút bên cạnh sườn để về chế độ im lặng nhưng chụp ảnh vẫn phát ra tiếng..mà khi giảm tiếng bằng 2 nút (+) (-) bên cạnh máy thì máy cũng chỉ về ở 1 chứ k xg 0 được..Có bác nào biết làm thế nào để tắt hẳn được tiếng lúc chụp ảnh đi không thì giúp e với, chứ thế này mà ngồi trong lớp thì chụp ảnh trộm làm sao được
    IP4S mình dùng gạt tắt âm là chụp không có tiếng, kết hợp với hawkeye nữa chụp lén miễn chê

thanh_nha0706 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 4S White iOS hiện tại: iOS 5.1
    Thanks
    234

Quote Nguyên văn bởi zero83 Xem bài viết
    IP4S mình dùng gạt tắt âm là chụp không có tiếng, kết hợp với hawkeye nữa chụp lén miễn chê
    Cái của mình chụp cũng không phát ra tiếng khi đã gạt nút silent!

tamniem8385 đang online Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

Cái của mình chụp cũng không phát ra tiếng khi đã gạt nút silent!
    máy mình cũng vậy mà ta

zero83 đang ẩn Thành viên Tài sản: Ip4S iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 1.0.14 SHSH: 5.0.1
    Thanks
    15

Trước mình dùng IP4 thì không được, mình mua 4S thử lại thấy được cũng không rõ tại sao

hhnam0204 đang ẩn Banned Tài sản: iphone 4-lock iOS hiện tại: 5.0.1 SHSH: 4.11.8
    Thanks
    3
    Blog Entries
    1

Đơn giản thôi. Bạn chỉ cần lấy ngón tay bít cái loa là chụp không có tiếng. Nhưng hiệu quả lám nhe

Thanks
    0

có phải máy bạn là hàng korea ko? thử xài toneFXs coi
    Lần sửa cuối bởi ceomo; 21-02-2012 lúc 03:30 PM

Thanks
    6

Của mminh iphon4s tat âm thanh rồi chụp co nghe gi đâu. Iphone4s canada

Trang 1/2 12 CuốiCuối