Trang 40/62 ĐầuĐầu ... 30383940414250 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 391 tới 400 của 619

Chủ đề ::: Mất dữ liệu

namsujong đang ẩn Vip Tài sản: iphone 5s - Galaxy s4/s5 iOS hiện tại: Đang chế tạo phiên bản mới nhất Baseband: Noall - No Imei SHSH: O Cần
    Thanks
    43
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi thjremy Xem bài viết
    Firmware Custom Whited00r5 U 3G - 3.1.3....rất là good..thanks bạn nhiều
    ko nhấn thanhk mà nói = miệng ko vậy . pos bài mõi cả tay mà ko dc thanhk ji hết

2. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn namsujong cho bài viết này:

daicachua (30-03-2012), kkoolvip (04-05-2012), sieunhanbo (28-03-2012)

namsujong đang ẩn Vip Tài sản: iphone 5s - Galaxy s4/s5 iOS hiện tại: Đang chế tạo phiên bản mới nhất Baseband: Noall - No Imei SHSH: O Cần
    Thanks
    43
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi chubodoi Xem bài viết
    mới test thử cái FW này sáng nay trên 1 cây 3G lock, mặc dù đã chép cái ultrasnow 1.2.5 riêng vô thẳng cydia luôn rồi và reboot vài lần cũng không lên sóng. fix lại cái này nha Su ^^

là như thế nào bạn . bạn nói rõ hơn dc ko . phiên bản mà nó ko lock dc thì bạn xem kỹ lại BB chưa .mình fix cay nào cung ok hết

có diều bây giờ . nói chung chung mình làm một bản mới mà add sẳn SBSetting vào thấy nó nặng máy quá . theo ý các bạn có

nên xài ko . hay là để y như cũ

4. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn namsujong cho bài viết này:

kkoolvip (04-05-2012), sieunhanbo (28-03-2012)

Thanks
    13

Quote Nguyên văn bởi namsujong Xem bài viết
    là như thế nào bạn . bạn nói rõ hơn dc ko . phiên bản mà nó ko lock dc thì bạn xem kỹ lại BB chưa .mình fix cay nào cung ok hết

có diều bây giờ . nói chung chung mình làm một bản mới mà add sẳn SBSetting vào thấy nó nặng máy quá . theo ý các bạn có

nên xài ko . hay là để y như cũ
    đừng add sbsetting vô, cái đó nặng mà chẳng hữu dụng tí nào cài vô cho nó hiện số Ram ngay thanh status cho đẹp thôi à .
    mình nói bản whited00r 3.1.3 đó, rs mà nó không có sóng ức chế lắm, mặc dù chép ultrasnow ở ngoài vào và reboot vài lần chẳng thấy sóng đâu chưa kể lỗi cydia nữa, cứ vô là bị kích ra
    ký nè...ký nè...đưa giấy đây ký 1 phát

Thanks
    2

Bác namsujong ơi. Mình rs fw 4.3.5 cho iphone 3G rồi và đã làm theo hướng dẫn của Bác rồi. Máy chạy nhanh, mượt nhưng no hay bị khởi động lại quá. nên giờ mình rs lại fw gốc 4.2.1 mà nó cứ bị lỗi 21 hoài là sao vậy bác

ttvn92 đang ẩn Junior Member Tài sản: N/A iOS hiện tại: 5.0.1 SHSH: 4.1 4.2.1,5.0.1
    Thanks
    1

đừng add sbsetting vô, cái đó nặng mà chẳng hữu dụng tí nào cài vô cho nó hiện số Ram ngay thanh status cho đẹp thôi à .
    mình nói bản whited00r 3.1.3 đó, rs mà nó không có sóng ức chế lắm, mặc dù chép ultrasnow ở ngoài vào và reboot vài lần chẳng thấy sóng đâu chưa kể lỗi cydia nữa, cứ vô là bị kích ra
    dùng thấy bt.chả có cái lỗi nào ngoài việc cydia lỗi respringboard.bác chủ thớt có fix đc cái này hông

obxrose đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 3Gs World 16GB Black iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 05.16.07 SHSH: Không biết lưu...
    Thanks
    12

sao bạn ko xài wifi đó cho nhanh

Thanks
    13

Quote Nguyên văn bởi obxrose Xem bài viết
    sao bạn ko xài wifi đó cho nhanh
    túng tiền tháo wifi lót dạ rùi bác ợ, trong rừng làm chi có wifi mà xài đặc chủng 3G xóa mù thôi.
    ký nè...ký nè...đưa giấy đây ký 1 phát

xinhtrzai đang ẩn Thành viên Tài sản: Xinhtrzai 3G/3GS/IP4 iOS hiện tại: 3.1.3/4.3.5/5.1 Baseband: 06.15 SHSH: 4.2.1/5.1
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi huynhchanthien Xem bài viết
    Bác namsujong ơi. Mình rs fw 4.3.5 cho iphone 3G rồi và đã làm theo hướng dẫn của Bác rồi. Máy chạy nhanh, mượt nhưng no hay bị khởi động lại quá. nên giờ mình rs lại fw gốc 4.2.1 mà nó cứ bị lỗi 21 hoài là sao vậy bác

Lỗi 21 : ko đưa iPhone về đúng chế độ DFU,
    khắc phục : bằng cách phải đua về đúng DFU

xinhtrzai đang ẩn Thành viên Tài sản: Xinhtrzai 3G/3GS/IP4 iOS hiện tại: 3.1.3/4.3.5/5.1 Baseband: 06.15 SHSH: 4.2.1/5.1
    Thanks
    2

sao lúc này máy tui ko vào wed Hip dc . vào là báo wed trắng . định sữa bài lại mà ko dc . nó x2/3 bài lên

pó tay luôn giờ ko bít sao xoá nữa .cậu nào bít xoá chĩ dùm mình nha

thanhdh đang ẩn Guild Leader : HeavenIPhone Tài sản: Chỉ có 8700V và 8707 Sim Free iOS hiện tại: Để thông tin thật ngắn gọn thôi, tránh gây phản cảm cho người xem... SHSH: Nokia thì cần gì shsh nhỉ ?
    Thanks
    2.048

Quote Nguyên văn bởi huynhchanthien Xem bài viết
    Hay tự khởi động lại là do bạn cài linh tinh nhiều trên cydia thôi. Máy bạn BB 6.15 sẵn rồi à ? nếu vậy thì res FW gốc cũng được, chứ BB mà dưới 5.14 res FW gốc là hối hận đấy

Trang 40/62 ĐầuĐầu ... 30383940414250 ... CuốiCuối