Trang 43/62 ĐầuĐầu ... 33414243444553 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 421 tới 430 của 619

Chủ đề ::: Mất dữ liệu

namsujong đang ẩn Vip Tài sản: iphone 5s - Galaxy s4/s5 iOS hiện tại: Đang chế tạo phiên bản mới nhất Baseband: Noall - No Imei SHSH: O Cần
    Thanks
    43
    Blog Entries
    1

tui cũng xin nhắc kỹ lại trước khi các bạn nâng cấp lên os4 thì dùng itune lưu lại danh bạ . phần Mail.app

mình có up link ỡ trang đầu tiên .nếu các bạn lỡ tay xóa đi thì tải link Mail.app ỡ bài đầu Copy vào máy lại .

nếu các bạn muốn Copy danh bạ lại có rất nhiều cách .tìm trên google sẽ có rất nhiều hướng dẩn cho các bạn

phần Mail.app thì các bạn muốn tối ưu hóa tuyệt đối thì nên xóa . còn các bạn ko xóa cũng vẫn dc ko sao cã

a2tanhtuan đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: HHCC iOS hiện tại: Android 4.4 Baseband: Maximum SHSH: Đi mà hỏi Cydia ấy...
    Thanks
    77
    Blog Entries
    3

đã test bản Active -unlock :

ưu điểm chạy nhanh , mượt.
    có điều hao pin kinh quá.
    chẳng hiểu sao máy mình hôm trước định vị bị lệch tải bản này định vị đúng chổ rồi hehe
    See it your way...........

xinhtrzai đang ẩn Thành viên Tài sản: Xinhtrzai 3G/3GS/IP4 iOS hiện tại: 3.1.3/4.3.5/5.1 Baseband: 06.15 SHSH: 4.2.1/5.1
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi a2tanhtuan Xem bài viết
    đã test bản Active -unlock :

ưu điểm chạy nhanh , mượt.
    có điều hao pin kinh quá.
    chẳng hiểu sao máy mình hôm trước định vị bị lệch tải bản này định vị đúng chổ rồi hehe
    bạn xem lại có tắt 3G+Wifi + đa nhiệm + Wallp chưa nha .nếu mỡ 4 cái này thì máy sẽ hao pin
    Lần sửa cuối bởi xinhtrzai; 07-04-2012 lúc 12:27 PM

obxrose đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 3Gs World 16GB Black iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 05.16.07 SHSH: Không biết lưu...
    Thanks
    13

Bạn ơi cho mình hỏi file Mail.app là để làm gì vậy, khi mình vào danh bạ thì bấm tên của 1 người nào đó thì phải đợi vài giây nó mới hiện ra, cho mình hỏi có cách nào tăng tốc nó ko, thanks bạn nhiều

Thanks
    4

mình ko thich những icon của chủ thớt cho lắm ^^. các bác có thể giúp em sửa lại icon như của ip gốc ko.

obxrose đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 3Gs World 16GB Black iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 05.16.07 SHSH: Không biết lưu...
    Thanks
    13

ko thích thì sau khi RS, bạn đừng chép đè vào...

nếu đc icon của iOS5 thì chủ thớt up lên cho AE xin hen
    Lần sửa cuối bởi obxrose; 08-04-2012 lúc 11:26 PM

namsujong đang ẩn Vip Tài sản: iphone 5s - Galaxy s4/s5 iOS hiện tại: Đang chế tạo phiên bản mới nhất Baseband: Noall - No Imei SHSH: O Cần
    Thanks
    43
    Blog Entries
    1

icon os5 giống nhau mà có khác chỗ nào đâu bạn . tui cũng đang xài os5 thấy cũng y như vậy . nếu bạn muốn cái icon nào cứ chụp hình lên tui xem tui sẽ tìm cho

Thanks
    13

Quote Nguyên văn bởi namsujong Xem bài viết
    icon os5 giống nhau mà có khác chỗ nào đâu bạn . tui cũng đang xài os5 thấy cũng y như vậy . nếu bạn muốn cái icon nào cứ chụp hình lên tui xem tui sẽ tìm cho

Hihi ví dụ như icon của iPod đó bạn sẵn bạn chỉ mình cách đổi luôn nha, thanks bạn
    cho mình hỏi file Mail.app của bạn là để làm gì vậy, thanks a lot

a2tanhtuan đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: HHCC iOS hiện tại: Android 4.4 Baseband: Maximum SHSH: Đi mà hỏi Cydia ấy...
    Thanks
    77
    Blog Entries
    3

sao mình tải bản đầu tiên, chép đè file được hết rồi mà nhấp vô ứng dụng là nó safe mode là sao .
    file giaodien.rar của chủ pic hình như ko giống của fw ??
    See it your way...........

xinhtrzai đang ẩn Thành viên Tài sản: Xinhtrzai 3G/3GS/IP4 iOS hiện tại: 3.1.3/4.3.5/5.1 Baseband: 06.15 SHSH: 4.2.1/5.1
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi a2tanhtuan Xem bài viết
    sao mình tải bản đầu tiên, chép đè file được hết rồi mà nhấp vô ứng dụng là nó safe mode là sao .
    file giaodien.rar của chủ pic hình như ko giống của fw ??
    chắc bạn tải nhầm (hặc bõ cũa os4 qua os3) thì nó sẽ bị safe mode .trước khi pos bài đã fix trên 50 máy ok rồi

bạn xem kỹ lại . bài nào cũng có riêng cũa bài đó ko dc bõ lung tung

Trang 43/62 ĐầuĐầu ... 33414243444553 ... CuốiCuối