Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 43

Chủ đề ::: [ Đội Bóng ] Trận đầu gặp mặt

Hybrid View

bilexus đang ẩn Vip Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 -> 4.3.5
    Thanks
    280

Mặc định [ Đội Bóng ] Trận đầu gặp mặt

Hôm qua , trời nằng nhè nhẹ.gió mơn man những sợi lông chân quyền rũ...anh em sau bao ngày chờ mong đã tập họp lại để giao lưu cũng nhưng đá bóng.
    Địa điểm : Sân Thống Nhất- Gò Vấp
    Lịch thi đấu được hẹn là 18h cho tất cả mọi người.Nhưng mang trong tim 1 tấm lòng rực lửa với thể thao, Anh Nguyên đã tới sân lúc 4h30 và ngồi tìm hiểu lối đá của đối phương ( nghe nói có lúc anh cũng ngủ gục - nhưng ko sao ).

Đội hình dự kiến gồm 10 người nhưng rồi tới sân chỉ có 7 ( thiếu 3 bạn - ai thiếu tự thú đi ) , Nhưng bạn trẻ Quý của chúng ta với hính xăm trái tim trên tay - chứng tỏ là 1 người giàu tính cảm với người mình yêu nên đã dắt em ấy theo kết quả là chúng ta có 7 cầu thủ + 1 em trẻ đẹp.

Do thiều người nên chúng ta phải bắt kèo đá với 1 đội lạ khác...sau 1 hồi tìm kiếm Huy đã tìm ra, a! đây rồi..1 thằng nhỏ xíu, da trắng bóc dễ thương...đá với nó chắc chắn là Win ... chạy tới bắt kèo nó đồng ý luôn.
    Chưa kịp quay đi loan tin vui cho đồng đội thì nó kêu các cầu thủ của nó vào...Xin lỗi Evra nhưng da bọn này còn đen hơn cả anh nửa.Bụng thì 6 múi, bắt tay bắp chân chuột chạy loạn xạ.

Nhưng ko sao.Trận đấu bắt đầu.Các vị trí cụ thể : Quý thủ môn - 4 người còn lại chạy loạn xạ.

Ra sân với khí thế hừng hực như muốn ăn tươi nuốt sống đối thủ.Chúng ta trình diễn 1 lối đá hoa mỹ.Với những pha dùng mông bắt bóng như thần của Quý , lăn trườn như tập quân sự của Nhân , những cú lừa bóng lắt léo đến nổi mình ko kiểm soát nổi của anh Nguyên, những cú chọt chân tao nhã của anh Khiết , và với sự góp mặt của 2 ngôi sao sáng Huy và Tiến.

Chúng ta thua cmnr ...lol
    Thua to.
    chào nhá, đến đây chán hẳn.đi cafe đã, trưa về viết tiếp

ANH EM NHIỆT TÌNH UP TOPIC TUYỂN NGƯỜI ĐỂ LỰC LƯỢNG THÊM ĐÔNG ĐỦ NHA. TKS ANH EM

Viết tiếp :
    Có vài vấn đề cần phải rút kinh nghiệm như sau
    - Do không biết được ví trí của từng người nên đưa ra sân bóng khá xa nhà cho vài người nên mình sẽ sms sân bãi cho các anh em sau, sao cho hợp lí nhất
    - Sức khỏe ko được dồi dào nên lần sau nên kiếm thêm người đá cho lành ( hình như Anh Nguyên có đội thì rủ set kèo đá chơi )
    - Lần sau đi đá banh ko biết có em gái xinh tươi theo giữ đồ hay ko nên các anh em đừng mang iphone theo nửa , như vậy khiêu khích mấy thằng chôm chỉa lắm
    - Mình năn nỉ anh em là nếu ko đi được thì nên báo lại dùm mình chứ để vậy thì anh em tới sân rất ức chế
    - Lần sau họp mặt nếu đông đủ mình tính bàn anh em làm áo luôn.
    - Do sức bền kém nên chắc 1 tuần đá 2 lần cho khỏe người .
    Tạm thế đã.

ANH EM NÀO CÓ HỨNG THÚ MỜI QUA TOPIC NÀY CHO MÌNH XIN TÊN + SDT ĐỂ MÌNH LIÊN LẠC KHI ĐÁ NHA.

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi bilexus; 26-02-2012 lúc 09:01 PM
    Đề Nghị Mod : Bang níc nhữn thằn hay viếc xai chín tã.

2. Trong số 7 thành viên sau đây đã cảm ơn bilexus cho bài viết này:

caonhan1992 (27-02-2012), jack1990 (28-02-2012), Ken côĐộc (27-03-2012), KhanhSaker (26-02-2012), lap123101997 (26-02-2012), TanNguyen88 (27-02-2012), YSoSerious? (27-02-2012)

YSoSerious? đang ẩn Vip Tài sản: iP4 W Black 16gb, iPhone 5 W Black, iPad 2 3G 16Gb iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: ?? SHSH: 4.3.3 4.3.4 4.3.5 5.0.1 5.1.1 5.1.1r1 6.x
    Thanks
    875
    Blog Entries
    4

Sặc, đọc khúc đầu nó viết văn hay gớm, tao nhã, lịch sự thế kia tới câu cuối nó chửi thề làm hư hết cái topic, dù sao thì đã tuyển ra 1 tiền đạo, 1 trung vệ và 1 thủ môn... chụp bằng mông...Đá xong về người rêm rêm ngủ sướng.
    PS: sao hôm qua quên làm 1 po^ post lên ta.
    Lần sửa cuối bởi YSoSerious?; 26-02-2012 lúc 08:39 AM

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi bilexus Xem bài viết
    Hôm qua , trời nằng nhè nhẹ.gió mơn man những sợi lông chân quyền rũ...anh em sau bao ngày chờ mong đã tập họp lại để giao lưu cũng nhưng đá bóng.
    Địa điểm : Sân Thống Nhất- Gò Vấp
    Lịch thi đấu được hẹn là 18h cho tất cả mọi người.Nhưng mang trong tim 1 tấm lòng rực lửa với thể thao, Anh Nguyên đã tới sân lúc 4h30 và ngồi tìm hiểu lối đá của đối phương ( nghe nói có lúc anh cũng ngủ gục - nhưng ko sao ).

Đội hình dự kiến gồm 10 người nhưng rồi tới sân chỉ có 7 ( thiếu 3 bạn - ai thiếu tự thú đi ) , Nhưng bạn trẻ Quý của chúng ta với hính xăm trái tim trên tay - chứng tỏ là 1 người giàu tính cảm với người mình yêu nên đã dắt em ấy theo kết quả là chúng ta có 7 cầu thủ + 1 em trẻ đẹp.

Do thiều người nên chúng ta phải bắt kèo đá với 1 đội lạ khác...sau 1 hồi tìm kiếm Huy đã tìm ra, a! đây rồi..1 thằng nhỏ xíu, da trắng bóc dễ thương...đá với nó chắc chắn là Win ... chạy tới bắt kèo nó đồng ý luôn.
    Chưa kịp quay đi loan tin vui cho đồng đội thì nó kêu các cầu thủ của nó vào...Xin lỗi Evra nhưng da bọn này còn đen hơn cả anh nửa.Bụng thì 6 múi, bắt tay bắp chân chuột chạy loạn xạ.

Nhưng ko sao.Trận đấu bắt đầu.Các vị trí cụ thể : Quý thủ môn - 4 người còn lại chạy loạn xạ.

Ra sân với khí thế hừng hực như muốn ăn tươi nuốt sống đối thủ.Chúng ta trình diễn 1 lối đá hoa mỹ.Với những pha dùng mông bắt bóng như thần của Quý , lăn trườn như tập quân sự của Nhân , những cú lừa bóng lắt léo đến nổi mình ko kiểm soát nổi của anh Nguyên, những cú chọt chân tao nhã của anh Khiết , và với sự góp mặt của 2 ngôi sao sáng Huy và Tiến.

Chúng ta thua con mẹ nó rồi.
    Thua to.
    chào nhá, đến đây chán hẳn.đi cafe đã, trưa về viết tiếp

Đúng là đọc đoạn đầu thấy hay,đoạn sau nó viết gì đâu không.về đau cái mông ngủ không được

5. Các thành viên đã cảm ơn vunguyen84us cho bài viết này:

bilexus (26-02-2012)

Joseph Nguyễn đang online I'm Exvitamin Tài sản: iPhone 5 & 6 - iPad Mini 2 iOS hiện tại: iOS 7 + 8 Baseband: N/a SHSH: N/a
    Thanks
    1.093
    Blog Entries
    24

mọi người có lịch đá ổn định chưa. tại mình muốn phong trào này duy trì về lâu về dài.
    mình cũng ở gò vấp, khi nào đá các bạn hú mình 1 tiếng nhé (sdt: 0934115198)
    nếu rảnh mình sẽ đi ngay
    "Ba điều dẫn đến thành công: Dũng Cảm , Kiên trì và Tôn Trọng" - Khuyết danh

7. Các thành viên đã cảm ơn Joseph Nguyễn cho bài viết này:

bilexus (26-02-2012)

Thanks
    4.212
    Blog Entries
    4

Chú ý lại ngôn từ nếu không topic sẽ không tồn tại.Bạn có 1h để sữa chữa.

9. Các thành viên đã cảm ơn nguyen.phi66 cho bài viết này:

bilexus (26-02-2012)

YoYo[T] đang ẩn Banned Hụt Tài sản: 5 "AIDS" iOS hiện tại: 7.0.3 SHSH: shsh đã ko còn ý nghĩa ...
    Thanks
    1.394

Quote Nguyên văn bởi nguyen.phi66 Xem bài viết
    Chú ý lại ngôn từ nếu không topic sẽ không tồn tại.Bạn có 1h để sữa chữa.
    bác ý ko có ý viết bậy đâu,chỉ là lời văn kiểu "châm biếm gây cười cho vui" thui mà,a có lòng thì edit dùm đi
    @bác Huy: còn tớ cũng bắt đc mấy quả mà bác lại chả cho tớ vào
    Dù sao thì mình công nhận bác có phong cách văn chương hơi bị "bay bớm" (bướm) đó
    HiP brings us:

Happiness Intelligence Professional

11. Các thành viên đã cảm ơn YoYo[T] cho bài viết này:

bilexus (26-02-2012)

bilexus đang ẩn Vip Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 -> 4.3.5
    Thanks
    280

Quote Nguyên văn bởi YoYo[T] Xem bài viết
    bác ý ko có ý viết bậy đâu,chỉ là lời văn kiểu "châm biếm gây cười cho vui" thui mà,a có lòng thì edit dùm đi
    @bác Huy: còn tớ cũng bắt đc mấy quả mà bác lại chả cho tớ vào
    Dù sao thì mình công nhận bác có phong cách văn chương hơi bị "bay bớm" (bướm) đó
    Phải nói hồi qua bên mình đá ghê vãi, toàn dùng mông.
    mà anh Nguyên sút hiền quá, cứ đá thẳng cánh vào chứ anh

YoYo[T] đang ẩn Banned Hụt Tài sản: 5 "AIDS" iOS hiện tại: 7.0.3 SHSH: shsh đã ko còn ý nghĩa ...
    Thanks
    1.394

Quote Nguyên văn bởi bilexus Xem bài viết
    Phải nói hồi qua bên mình đá ghê vãi, toàn dùng mông.
    mà anh Nguyên sút hiền quá, cứ đá thẳng cánh vào chứ anh
    lần đầu chưa quen,đá nhiều mới lên chân được chứ
    HiP brings us:

Happiness Intelligence Professional

14. Các thành viên đã cảm ơn YoYo[T] cho bài viết này:

bilexus (26-02-2012)

Thanks
    280

Đã viết thêm vài thứ chú ý trên #1

tamniem8385 đang online Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

Nếu ae không đủ sao không chia ra dánh bóng bàn hoặc cầu lông.nếu lần sau ít qua thì chuyển đánh golf nha.

17. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn tamniem8385 cho bài viết này:

bilexus (26-02-2012), Spydersky (16-04-2012)

Trang 1/5 123 ... CuốiCuối