Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 40

Chủ đề ::: HiP News- "Ảo tung Chảo" với bản tin số 8

Thế Thì Thôi đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 4s, iPad 2 iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 4.12.05 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    295

kết nhất bản nhạc của a Khánh

2. Các thành viên đã cảm ơn Thế Thì Thôi cho bài viết này:

KhanhSaker (25-03-2012)

Thanks
    19

a khánh ơi em hỏi.... thế em đang đắp chiếu con IP 4 5.0.1 bb 4.11.08 h d0wngrade về 4.10.01 có xài unlock đc k? hay fai~ xài sim ghép

Thanks
    1.955

Quote Nguyên văn bởi romanothanh Xem bài viết
    a khánh ơi em hỏi.... thế em đang đắp chiếu con IP 4 5.0.1 bb 4.11.08 h d0wngrade về 4.10.01 có xài unlock đc k? hay fai~ xài sim ghép
    vẫn phải sài sim ghép thôi.Ultrasn0w chưa làm việc ở bb 4.10.01 này

Thanks
    4.212
    Blog Entries
    4

Quote Nguyên văn bởi KhanhSaker Xem bài viết
    Thím Phi đó chứ ko phải thím Hà đâu
    Đâu ra cái vụ này nửa vậy anh?

Thanks
    1.955

Quote Nguyên văn bởi nguyen.phi66 Xem bài viết
    Đâu ra cái vụ này nửa vậy anh?
    thế em ko phải là "thím" sao

Ken côĐộc đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 6s Beta iOS hiện tại: ...Hư vô Baseband: Cấp cấp như luật lệnh... SHSH: Chả care.
    Thanks
    670

Quote Nguyên văn bởi soilangthang189 Xem bài viết
    rất đặc sắc, hoành tráng. mang 1 nét gì đó rất KhanhSaker, không lẫn vào đâu được
    Bác này chém gió ghê quá.Dù mình thấy clip này cũng rất hay nhưng hay bên nội dung nhiều hơn là về phần trình diễn kĩ thuật.Không phải đá đểu hay nói gì bác Khánh vì clip thế này e cũng không làm được nhưng nói là nói thế thôi.Đừng giận e.A e 37 38 với nhau mà. Đằng này bác soilangthang này lại nói "rất đặc sắc và hoành tráng" mới gớm.Chắc tiêu chuẩn đặc sắc và hoành tráng của bác nó không có cột cho đồ họa... Đối với e ( và chắc nhiều người nữa) những clip như thế này mà " rất đặc sắc và hoành tráng " thì phải đập thêm đồ họa thật nhiều cho nó thì người xem mới có phê được để rồi có thể nói là đặc sắc.
    Từ khi HIP có mục này,đỡ phải lên mạng đọc báo,cuối tuần cứ đợi bác Khánh tổng hợp là xem lại luôn cho khỏe... ^^'
    "aNh vIẾt tÊn eM lÊn kÁt...
    ...đ3^? sÓnG tÁt v0*~ mỒm eM"

8. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn Ken côĐộc cho bài viết này:

ganthisi_vn (26-03-2012), KhanhSaker (25-03-2012)

Thanks
    1.955

Quote Nguyên văn bởi kentran2911 Xem bài viết
    Bác này chém gió ghê quá.Dù mình thấy clip này cũng rất hay nhưng hay bên nội dung nhiều hơn là về phần trình diễn kĩ thuật.Không phải đá đểu hay nói gì bác Khánh vì clip thế này e cũng không làm được nhưng nói là nói thế thôi.Đừng giận e.A e 37 38 với nhau mà. Đằng này bác soilangthang này lại nói "rất đặc sắc và hoành tráng" mới gớm.Chắc tiêu chuẩn đặc sắc và hoành tráng của bác nó không có cột cho đồ họa... Đối với e ( và chắc nhiều người nữa) những clip như thế này mà " rất đặc sắc và hoành tráng " thì phải đập thêm đồ họa thật nhiều cho nó thì người xem mới có phê được để rồi có thể nói là đặc sắc.
    Từ khi HIP có mục này,đỡ phải lên mạng đọc báo,cuối tuần cứ đợi bác Khánh tổng hợp là xem lại luôn cho khỏe... ^^'
    về phần kỹ thuật và đồ họa chủ yếu tập trung vào màn giới thiệu thôi.còn phần nội dung thì chỉ làm đơn giản cho người xem dễ hiểu.dễ đọc.nếu làm thêm hoa văn lòe loẹt thì nó ko hẳn là 1 bản tin

10. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn KhanhSaker cho bài viết này:

ganthisi_vn (26-03-2012), Ken côĐộc (25-03-2012)

Ken côĐộc đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 6s Beta iOS hiện tại: ...Hư vô Baseband: Cấp cấp như luật lệnh... SHSH: Chả care.
    Thanks
    670

Quote Nguyên văn bởi KhanhSaker Xem bài viết
    về phần kỹ thuật và đồ họa chủ yếu tập trung vào màn giới thiệu thôi.còn phần nội dung thì chỉ làm đơn giản cho người xem dễ hiểu.dễ đọc.nếu làm thêm hoa văn lòe loẹt thì nó ko hẳn là 1 bản tin
    A Khánh hiểu sai cái từ đồ họa của em rồi.Buồn quá. :d Ý em là cứ phải ầm ầm như phim hành động hay thỉnh thoảng nội dung khác đập xuống nổ tung cái tin cũ....bla bla bla...
    "aNh vIẾt tÊn eM lÊn kÁt...
    ...đ3^? sÓnG tÁt v0*~ mỒm eM"

Thanks
    1.955

Quote Nguyên văn bởi kentran2911 Xem bài viết
    A Khánh hiểu sai cái từ đồ họa của em rồi.Buồn quá. :d Ý em là cứ phải ầm ầm như phim hành động hay thỉnh thoảng nội dung khác đập xuống nổ tung cái tin cũ....bla bla bla...
    @@.nếu như chỉ thanh niên xem ko thôi thì mọi chuyện có thể là đơn gian.nhưng để HiP News đc phong phú hơn thì có lẽ những người có tuổi họ thích kiểu loại ko ầm ầm như vậy.dù sao cũng thanks chú góp ý.sẽ thử đưa ý kiến này vào các bản tin sau

13. Các thành viên đã cảm ơn KhanhSaker cho bài viết này:

Ken côĐộc (25-03-2012)

Thanks
    19

A khánh cho em xin cái yahoo... bữa nào thấy a onl e pm hỏi chuyện con IP 4 5.0.1 bb 4.11.08 của em cái

Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối