Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: Xin hướng dẫn Justboot iphone 3GS OS 5.0

Thanks
    3

Mặc định Xin hướng dẫn Justboot iphone 3GS OS 5.0

Anh em cho em hỏi hồi đó em có đọc 1 bài là cài phần mềm trong cydia tên gì đó em quên mất rồi, phần mềm đó giúp không cần justboot bằng redsn0w trên máy tính nữa. Hiện tại 5.0.1 hết up được rồi, mà giờ em lên 5.1 cũng tethered nữa, vì máy em 3GS bootrom mới, cách Justboot bằng redsnow em biết rồi. Nên anh em cho em hỏi có phần mềm đó tên gì với ạ! Thanks anh em nhiều.

Xem các chủ đề tương tự:

firmwareios8 đang ẩn Tài sản: 3gs,4 iOS hiện tại: nothing Baseband: 04.10.01 SHSH: bán rùi
    Thanks
    1.724

Quote Nguyên văn bởi minhkhoi_111 Xem bài viết
    Anh em cho em hỏi hồi đó em có đọc 1 bài là cài phần mềm trong cydia tên gì đó em quên mất rồi, phần mềm đó giúp không cần justboot bằng redsn0w trên máy tính nữa. Hiện tại 5.0.1 hết up được rồi, mà giờ em lên 5.1 cũng tethered nữa, vì máy em 3GS bootrom mới, cách Justboot bằng redsnow em biết rồi. Nên anh em cho em hỏi có phần mềm đó tên gì với ạ! Thanks anh em nhiều.
    hồi ở 5.0.1 phần mềm đó gọi là corona(nghĩa là jb untetehred).bạn lên fw 5.1 thìhie65n tại chưa có untethered nên bắt buộc phải justboot bằng máy tính với redsnow hay ibooty.thân

sevendays đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s - ipad2 iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: world SHSH: 5x , 6x
    Thanks
    29

Quote Nguyên văn bởi firmwareios5 Xem bài viết
    hồi ở 5.0.1 phần mềm đó gọi là corona(nghĩa là jb untetehred).bạn lên fw 5.1 thìhie65n tại chưa có untethered nên bắt buộc phải justboot bằng máy tính với redsnow hay ibooty.thân
    chuẩn ko cần chỉnh ! ha ha