Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Chủ đề ::: HELP ! IP 3GS bị bệnh lạ tự dưng "nói"

hoangthanh_mobi đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: E120L MT6577 iOS hiện tại: 4.0.4 Baseband: 3.0.13
    Thanks
    107

thử bật một phát vật vã tắt đi khổ gần chết. dù sao cũng như su và NIK nói. tắt đi được
    vào cài đặt kéo 3 ngón tay cái ô nó chạy đến mục cần đến thì nhanh tay chạm vào.
    thêm một kinh nghiệm
    su hướng dẫn rất rõ ràng. làm theo là được

2. Các thành viên đã cảm ơn hoangthanh_mobi cho bài viết này:

suzuki_sport_rgx (15-11-2012)

Thanks
    2.672

Quote Nguyên văn bởi hoangthanh_mobi Xem bài viết
    thử bật một phát vật vã tắt đi khổ gần chết. dù sao cũng như su và NIK nói. tắt đi được
    vào cài đặt kéo 3 ngón tay cái ô nó chạy đến mục cần đến thì nhanh tay chạm vào.
    thêm một kinh nghiệm
    su hướng dẫn rất rõ ràng. làm theo là được

Nhưng khi chạm chọn(tức chạm 2 cái mở 1 cái gì đó) thì chú ý coi cái khung nó đang chọn chổ nào, vì hay xảy ra tình trạng chọn nhầm vị trí lắm . Bởi vậy mình thấy có thể nói 100% máy đặc pass mang lại bảo gõ pass sai hoài là do kg để ý cái khung nó chưa di chuyển đến cái chổ cần chạm mà đã chọn 2 lần.
    Đời quá phủ.....!

4. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

hoangthanh_mobi (15-11-2012)

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    922
    Blog Entries
    1

Táp lần thứ nhất vào vùng trượt unlock, lần 2 táp đúp vào khoá là vào stringboard, táp 1 táp vào settings, táp đúp phát nữa vào được cài đặt, tương tự muốn mở mục nào trong settings thì trước tiên táp 1 táp vào mục đó để nó chuyển khung xuống mục cần mở, táp đúp phát nữa là mở, mở đến mục Trợ năng, tắt cái voiceover đi là xong, sao phải restore cho mất công.

6. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn tmapro5 cho bài viết này:

hoangthanh_mobi (15-11-2012), MEOMAN (15-11-2012)

hoangthanh_mobi đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: E120L MT6577 iOS hiện tại: 4.0.4 Baseband: 3.0.13
    Thanks
    107

hê hê. hết cách nên phải là thế chứ biết thì đã mừng. iphone chưa mò hết chức năng nó được. cần phải học hỏi nhiều. mình cá là khá nhiều người chưa biết cái này. trước đồng bộ itunes một cái nó ra thế. mà hình như do xài activator mới hay bị

Thanks
    2.672

Quote Nguyên văn bởi hoangthanh_mobi Xem bài viết
    hê hê. hết cách nên phải là thế chứ biết thì đã mừng. iphone chưa mò hết chức năng nó được. cần phải học hỏi nhiều. mình cá là khá nhiều người chưa biết cái này. trước đồng bộ itunes một cái nó ra thế. mà hình như do xài activator mới hay bị
    Nếu nói chổ mình đang sinh sống, có thể nói 95% người xài iphone chỉ để nghe gọi, nhắn tin 1 số người còn kg biết cách xóa. Cho nên việc bị vậy là khó khăn lắm.
    Đời quá phủ.....!

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    922
    Blog Entries
    1

Nói thêm là khi đã bật voice over thì muốn trượt trang màn hình thì phải dùng 3 ngón nhé, trong mục settings, để trượt xuống cũng dùng 3 ngón luôn.

Thanks
    443

Haiz. Cái j cũng kêu restore đc. Các bạn nên nhớ là ko phải ai cũng thành thạo về restore máy như 1 số người đã và đang có 1 công việc ở cửa hàng liên quan đến apple nha. Nếu cứ bảo người ta rs bâng quơ vậy nhỡ lợn lành thành lợn què thì sao? chưa kể có trường 1 số newbie sau khi nghe tư vấn là rs thì cũng rs; sau này mới ngã ngửa ra là máy lock đi rs FW gốc. Vậy nên mình mong các bạn nếu biết chắc chắn thì hẵng khuyên người ta đi rs hay này nọ, thể hiện trách nhiệm của mình cho sân chơi chung, ok?
    Bạn cần h@ck? Vào request ở đây nhé ^^

11. Các thành viên đã cảm ơn Cuoi93 cho bài viết này:

frank.tran (15-11-2012)

Thanks
    5

Mình làm được rồi, thank các bác

Thanks
    1.009
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi MEOMAN Xem bài viết
    Mình làm được rồi, thank các bác