Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề ::: Cần giúp đỡ 3 kingdom td- fate of wei. Pro trả lời giúp

Thanks
    3

Mặc định Cần giúp đỡ 3 kingdom td- fate of wei. Pro trả lời giúp

Mình có 1 vài vấn đề thế này
    1. Tại sao mình chơi hết bàn 21 mà k thấy mở ra bàn 22 23 để chơi típ
    2. K biết là game này có cho mình mở ra zhao yun, ma chao, lu bu k?? Mình còn nhiều tướng chưa mở nên k biết mở tiếp lsao vì game k mở thêm bàn cho mình chơi
    3. Ép ngọc cho đồ thế nào là đúng, ép sai có sửa đc k?
    4. Các bạn có thể tl cho mình trong bản 3 kigdom này thì tướng phép, thương, đao, cung nào là mạnh nhất k. Hiện tại các tướng của mình là cao cao, zhang liao, sima yi, xiahou yuan, xiahou dun. Liệu đội thế này đã đc chưa
    5 cách unlock tất cả các món đồ ra sao. Làm sao để qua mỗi bàn đc thưởng 1 đồ
    Ths các bạn. Mong đc các bạn giúp đỡ

Xem các chủ đề tương tự:

dr.namp đang online Thành viên Tài sản: iPad 2 3G 64Gb iOS hiện tại: 6.1.2 JB Baseband: 4.11.08 SHSH: 5.0.1,5.1.1, 6.0,6.0.1,6.1.1,6.1.2 @@
    Thanks
    18

1. Hoàn thành chế độ khó nhất của 21 màn chơi thì bạn sẽ mở đc 2 màn cuối
    2. Lubu, Ma Chao và Zhao Yun mình chửa nghe ai nói là mở đc cả >.<
    3. Có vài loại để ép thôi, loại ép công, loại ép thủ, loại ép máu, tùy vật phẩm mà bạn dùng nhé. ko nhớ rõ lắm nhưng hình như ép lại đc.
    4. Thương mình thấy mạnh nhất là ku Yue Jin :"> nhìn mặt nó cười xì tin phết đeo hàng của Lubu lên người nó thì ác chiến ngay
    5. Vẫn còn nhiều đồ mình chưa unlock đc, có lẽ vì mới chỉ hoàn thành Loop 1 nên chưa unlock hết
    Cuối cùng: chúc bạn giữ đc nhiệt huyết oánh nó tới cùng

3. Các thành viên đã cảm ơn dr.namp cho bài viết này:

midohoang (30-03-2012)

Thanks
    3

Bạn ơi yue jin bạn unlock tn zay. mìh chưa có. đồ của lubu là nhữg món nào zay. ths bn nhiều

Thanks
    3

Ai giúp mình chọn tướng vs. phải đánh thế nào thì mới unlock đc tướng và đồ. có liên quan j đến việc 2 tướng đối mặt trong trận đấu k

dr.namp đang online Thành viên Tài sản: iPad 2 3G 64Gb iOS hiện tại: 6.1.2 JB Baseband: 4.11.08 SHSH: 5.0.1,5.1.1, 6.0,6.0.1,6.1.1,6.1.2 @@
    Thanks
    18

Các bạn vào http://www.tinhte.vn/threads/771789/ này nhé. trong này các bạn ấy hướng dẫn khá cụ thể rồi. mình vừa lấy đc Điêu Thuyền :"> mừng rớt lệ, 2 con nữa thì chưa làm gì đc. Jue Yin phải mua VIP 2 trong shop mới đc bạn ạ. cài iapfree vào là mua thoải mái nhé. 2 tướng oẳn tù tì là để unlock vật phẩm (dual bonus). Cách chơi và unlock nhân vật cũng như vũ khí trong box trên nha. Chúc vui

7. Các thành viên đã cảm ơn dr.namp cho bài viết này:

midohoang (04-04-2012)

Thanks
    3

Các bạn ai giúp mình mấy cái này zới, chỉ số acc trong game là chỉ số j mà sao các bạn hay khuyên là đeo gem xanh lá. Khi mình đeo đồ full máu và def cho yue jin thì máu và def của anh này luôn hơn xu chu mà rõ ràng xu chu có số lượng máu và def gốc là 1k5 và 80, yue jin chỉ có 750 và 60. Vậy do game tính đ sai hay do lỗi j. Mình đã chơi qua bàn 100, có điêu thuyền r mà vx thiếu 3 tướng. Ai chỉ mình cách unlock zới. Hay do mình chưa hoàn thành loop 2

Thanks
    3

K ai biết ah. Hix, ai biết unlock 3 tướng cuối giúp m vs

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi midohoang Xem bài viết
    K ai biết ah. Hix, ai biết unlock 3 tướng cuối giúp m vs
    mình cũng wa loop 2 rồi mà cũng thiếu 3 tướng và 5 vũ khí..... thấy hình game nước ngoài thấy unlock dc cả LuBu mà sao VN chưa ai bik nhỉ

Thanks
    1

uppppppppppppppppppppppppppppppppp ai pro chỉ mình với.....................