Trang 55/71 ĐầuĐầu ... 545535455565765 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 541 tới 550 của 701

Chủ đề ::: >Cydia Group< Cùng nhau cày nát kho app/tweak Cydia bản quyền vĩnh viễn!

hynken_cz đang ẩn Banned Tài sản: iPhone 4, iPhone 3GS iOS hiện tại: 5, 6, 7, 8, 9,..., 20 Baseband: Band nhạc gì đây nhỉ =)) SHSH: 5.0.1, 5.1
    Thanks
    5

Thực ra là ông cũng chỉ dc người khác cung cấp 1 acc ăn cắp để mua app thôi. Chứ ông tài giỏi gì mà zô đây khoe mẽ? Một thời gian sau khi chủ sở hữu của acc ăn cắp đó phát hiện và báo cho Paypal thì mất hết apps trong Cydia và ko mua lại dc chứ ở đó mà huênh hoang. Thế nha. Ra chỗ khác chơi đi. Ko đôi co nữa phí lời!
    PS: Xin lỗi các admin và mod nhé!
    Lần sửa cuối bởi hynken_cz; 23-04-2012 lúc 10:22 PM

2. Các thành viên đã cảm ơn hynken_cz cho bài viết này:

babygirl_91 (23-04-2012)

khoalieu đang ẩn Banned Tài sản: sắp mua. iOS hiện tại: Ko biết Baseband: Chẳng biết SHSH: Ai biết
    Thanks
    10

Quote Nguyên văn bởi khoalieu Xem bài viết
    Sorry vì buộc phải comment thêm với bạn vì những comment của bạn thiệt hài hước.
    Bạn đang so sánh việc làm của bạn với Hip à, Hip làm vì cộng đồng idevice, bạn Fake VPN để có app thì chỉ có lợi cho bản thân mình, chỉ nói là bạn có thể Fake VPN để mua app cho bạn, thì giúp được gì cho người khác nhỉ. Mình đã nói rõ là nếu bạn giúp được cho mọi người ở đây có app xài thì mình xin xóa topic, mọi người vẫn có thể xài app cr@ck, mình chẳng ép ai phải xài app do mình mua cả, tất cả anh em ở đây đều tự nguyện gia nhập.
    Bạn comment không có tính xây dựng thì chẳng việc gì mình phải cám ơn bạn đã góp ý cả, vì nói thì ai nói cũng được.
    Những topic chia sẻ app cydia bản quyền hầu hết đều thu phí, thế tại sao bạn lại nhắm vào mình? Thử nghĩ nếu mình có Fake VPN để chia sẻ app rồi thu phí thì sao nhỉ? bạn có làm được không? Nếu không thì đừng nói nữa, hãy thể hiện bằng hành động đi bạn nhé.
    Chốt lại từ đây nhé, bắt đầu mình theo dõi mem đấy....
    Lần sửa cuối bởi khoalieu; 23-04-2012 lúc 11:34 PM

Mathien21 đang ẩn Ba Bé Bin Tài sản: iPhone 3Gs, Iphone 4 trắng, Ipad 2 GSM - iPad 2 CDMA, ipad mini, Iphone 4s 32G World, iphone 5, iphone 5s iOS hiện tại: 5.1.1, 6.0.1, 6.1, 6.1.2, 6.1.3, 7.0.2 SHSH: 4.3.3, 4.3.5, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 6.0.1, 6.0.2, 6.1, 6.1.1, 6.1.2, 6.1.3.
    Thanks
    2.274
    Blog Entries
    19

Cảnh báo anh chàng ricky77, bạn nên bình tĩnh và ngừng comment với nội dung đã kích, nếu thấy thêm 1 comment nào nữa thì bạn không lập được nick khác với mathien21 đâu đấy. Anh em ko gây nữa, để xem ai comment đã kích nữa??

Đam Mê Làm Cuộc Sống Có Ý Nghĩa Hơn

hynken_cz đang ẩn Banned Tài sản: iPhone 4, iPhone 3GS iOS hiện tại: 5, 6, 7, 8, 9,..., 20 Baseband: Band nhạc gì đây nhỉ =)) SHSH: 5.0.1, 5.1
    Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi mathien21 Xem bài viết
    Cảnh báo anh chàng ricky77, bạn nên bình tĩnh và ngừng comment với nội dung đã kích, nếu thấy thêm 1 comment nào nữa thì bạn không lập được nick khác với mathien21 đâu đấy. Anh em ko gây nữa, để xem ai comment đã kích nữa??
    E đang tìm admin trunglp đi lạc ở đâu mấy ngày nay ko thấy. Ai thấy anh ấy ở đâu xin vui lòng báo tin

AnhPhe-VNPT đang online What doesn't kill me, makes me stronger! Tài sản: All iDevice! New iP6 Plus. iOS hiện tại: iOS = 7.1.1 - iOS 7.1.2 - 8.0.2 - OSX 10.9.5 Baseband: All Baseband. SHSH: All SHSH.
    Vietnam Posts and Telecommunications Group.
    Thanks
    3.498
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi hynken_cz Xem bài viết
    E đang tìm admin trunglp đi lạc ở đâu mấy ngày nay ko thấy. Ai thấy anh ấy ở đâu xin vui lòng báo tin
    Bạn muốn báo gì nào? Cứ PM cho BQT hay Admin nào Online!
    ===> STORE: Ứng dụng chia sẽ miễn phí: http://storehip.com
    No! No Spam! Click "Thanks" is enough!.....

Thanks
    5

Chốt lại từ đây nhé, bắt đầu mình theo dõi mem đấy....
    Đổi theo ava nha Ghiền saurik rồi hả anh

khoalieu đang ẩn Banned Tài sản: sắp mua. iOS hiện tại: Ko biết Baseband: Chẳng biết SHSH: Ai biết
    Thanks
    10

Quote Nguyên văn bởi hynken_cz Xem bài viết
    Đổi theo ava nha Ghiền saurik rồi hả anh
    Ờ nhìn lãng tử...nạn quá, còn cái signature nữa
    Lần sửa cuối bởi khoalieu; 23-04-2012 lúc 11:31 PM

pekuon đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: IP 5 Black, IP 5 White, IPad 3.... iOS hiện tại: 7.1.2
    Thanks
    1.040
    Blog Entries
    2

Mình ngồi đọc một lúc hết gần 10 trang, cảm nhận thấy mọi người nóng vs ăn thua quá.
    Mình làm những gì mình thích thì quan tâm tới lời người khác làm gì.
    Mình thấy hội thiết thực và bác khoalieu gây ấn tượng với mình, mình sẵn sàng gia nhập...ai nói gì mình cũng mặc kệ. Mặc dù tới bây giờ mình chỉ dùng duy nhất soft AirBlue, còn biteSMS mình thấy quan trọng nên mua riêng.
    Có sau đâu, thích là dùng...thích thì mua...ai dám ý kiến với người có tiền ( giống kiểu mình mua IP mà mấy đồng nghiệp cứ nói ra nói vào...haiz)

10. Các thành viên đã cảm ơn pekuon cho bài viết này:

khoalieu (23-04-2012)

Thanks
    10

Quote Nguyên văn bởi pekuon Xem bài viết
    Mình ngồi đọc một lúc hết gần 10 trang, cảm nhận thấy mọi người nóng vs ăn thua quá.
    Mình làm những gì mình thích thì quan tâm tới lời người khác làm gì.
    Mình thấy hội thiết thực và bác khoalieu gây ấn tượng với mình, mình sẵn sàng gia nhập...ai nói gì mình cũng mặc kệ. Mặc dù tới bây giờ mình chỉ dùng duy nhất soft AirBlue, còn biteSMS mình thấy quan trọng nên mua riêng.
    Có sau đâu, thích là dùng...thích thì mua...ai dám ý kiến với người có tiền ( giống kiểu mình mua IP mà mấy đồng nghiệp cứ nói ra nói vào...haiz)
    Trùi anh gây ấn tượng với pé hả pé? hic già rồi vẫn còn sức hấp dẫn sao

Hải.HíP đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Móc đâu za @@ iOS hiện tại: xxx Baseband: 0.00.0 SHSH: All SHSH
    Thanks
    259

Trùi anh gây ấn tượng với pé hả pé? hic già rồi vẫn còn sức hấp dẫn sao
    Già zồi thì mới dê ---> khoalieu = dê già =]]]]]
    Mấy hnay bận quá ko theo dõi topic được
    HiP For Every One
    Hải.HíP

Trang 55/71 ĐầuĐầu ... 545535455565765 ... CuốiCuối