Trang 52/71 ĐầuĐầu ... 242505152535462 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 511 tới 520 của 701

Chủ đề ::: >Cydia Group< Cùng nhau cày nát kho app/tweak Cydia bản quyền vĩnh viễn!

khoalieu đang ẩn Banned Tài sản: sắp mua. iOS hiện tại: Ko biết Baseband: Chẳng biết SHSH: Ai biết
    Thanks
    10

Quote Nguyên văn bởi ricky77 Xem bài viết
    @khoalieu: mình không có máu kinh doanh, mình thấy sao nói vậy, mình mua app k mất gì cả, ai hỏi thì mình nói, mà nói xong rồi còn bị ăn gạch nữa chứ , mấy bạn hung hăng quá , bạn phân biệt giữa cái app xịn của bạn vs mấy cái app "ko xịn" của mình thì mấy cái khác cũng thế thôi. và quan trong là mình k nhắm vào bạn, lúc mình gút bai rồi thì mem hội của bạn nói chuyện k dc lịch sự cho lắm nên mình nán lại viết mấy câu
    cmt của mình cũng nói cho các mem khác là ngoài việc mua app mất tiền thì còn có cách mua app chui và có thể mua bất cứ cái gì mình thích, cái gì mới ra đều mua dc hết k cần phải xin chủ hội, cái này k gọi là xây dựng hay sao ? mấy app của mình xài cả tháng rồi up 5.1 xuống 5.0.1 vẫn bình thường.
    Her Mình đã bảo nói thì giúp được gì mà cũng ráng nói, bảo làm thì cũng vẫn chỉ nói, Uh thì có nhìu cách đấy, sao bạn không hướng dẫn đi, đúng là lâu rồi mới được thấy...thế có phải app nào cũng cr@ck được không, app bản quyền khi update có phải đợi không? cr@ck xài luôn luôn ổn định ko? Nói như bạn thì cả 100 người ở đây bỏ hội phí là phí tiền à? Thế sao bạn không xài app cr@ck mà phải fake VPN xài app bản quyền làm gì? Đến đây mình còn phải phân biệt giúp bạn đâu là sự khác biệt giữa cr@ck và bản quyền à :-j

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi hynken_cz Xem bài viết
    Nhìn hóa đơn mua apps đây rồi ngậm miệng luôn đi nhé!
    post cái này lên làm gì bạn ? cái mình nói chỉ là "lỡ" thôi mà mà từ đầu bạn khoalieu đã khẳng định là không làm theo cách của mình rồi cơ mà. mình cũng đâu có rành mấy cái vụ này

TrungHip đang ẩn Smile anf have patience!!! Tài sản: 1100 iOS hiện tại: OS 7.1
    Thanks
    271
    Blog Entries
    1

thôi cãi nhau làm gì cho loãng topic anh em, nó chỉ giỏi cái miệng thôi để cho nó tự nói 1 mình cho đã đi chấp chi cái thứ ghen ăn tức ở đi phá đó, kêu về ăn óc heo cho to ra tý đi mà không đi nhỉ

hynken_cz đang ẩn Banned Tài sản: iPhone 4, iPhone 3GS iOS hiện tại: 5, 6, 7, 8, 9,..., 20 Baseband: Band nhạc gì đây nhỉ =)) SHSH: 5.0.1, 5.1
    Thanks
    5

Đó chỉ là ở Paypal, còn ở Amazon nữa-.

hynken_cz đang ẩn Banned Tài sản: iPhone 4, iPhone 3GS iOS hiện tại: 5, 6, 7, 8, 9,..., 20 Baseband: Band nhạc gì đây nhỉ =)) SHSH: 5.0.1, 5.1
    Thanks
    5

post cái này lên làm gì bạn ? cái mình nói chỉ là "lỡ" thôi mà mà từ đầu bạn khoalieu đã khẳng định là không làm theo cách của mình rồi cơ mà. mình cũng đâu có rành mấy cái vụ này
    Ko rành mà nói như đúng rồi. Hài...

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi khoalieu Xem bài viết
    Her Mình đã bảo nói thì giúp được gì mà cũng ráng nói, bảo làm thì cũng vẫn chỉ nói, Uh thì có nhìu cách đấy, sao bạn không hướng dẫn đi, đúng là lâu rồi mới được thấy...thế có phải app nào cũng cr@ck được không, app bản quyền khi update có phải đợi không? cr@ck xài luôn luôn ổn định ko? Nói như bạn thì cả 100 người ở đây bỏ hội phí là phí tiền à? Thế sao bạn không xài app cr@ck mà phải fake VPN xài app bản quyền làm gì? Đến đây mình còn phải phân biệt giúp bạn đâu là sự khác biệt giữa cr@ck và bản quyền à :-j
    bạn hỏi thì mình xin trả lời mình gì biết mấy bạn hội chủ của các hội có chiêu gì để share cho mọi người, cái đó mình k quan tâm
    mình chỉ biết là mình đang mua app rất phê, update ầm ầm mình đã nói rất rõ ở trên là app nào có puschased ở cydia thì mình đều mua dc cách thức thì mình cũng nói rất rõ ở cmt trước rồi đó ổn định hay k mấy bạn xem cmt của mình cũng đủ biết rồi
    p/s: vừa test xong mình k cần fakeVPN cũng mua app bản quyền bình thường còn cách thức như thế nào thì bạn là hội chủ phải có trách nhiệm vậy
    nếu cần mình có thể làm 1 clip = dipslay recoder cho mấy bạn xem mà có fake đi nữa thì cũng tốt mà, bạn nào hứng thú với cách này thì qua tt xem thử
    @khoalieu: có mấy app chưa cack dc thì mình phải làm cách đó thôi bạn phân biệt giùm mình sự khác biệt giữa app bản quyền của bạn và app bản quyền mua = VPN của mình, của mình xài 1 tháng rồi đấy, chưa bị gì cả nhé mình mua hơn 20apps giờ vẫn còn trong TK gmail đấy acc mấy bạn dc add thì lúc vào installable purchased thì app có màu vàng chứ gì, còn của mình là màu trắng hết(k biết có ý nghĩa gì k nhưng cũng nói cho mấy bạn biết)
    Lần sửa cuối bởi ricky77; 23-04-2012 lúc 09:18 PM

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi hynken_cz Xem bài viết
    Ko rành mà nói như đúng rồi. Hài...
    mình thấy sao nói vậy mà cái nào mà "nói như đúng rồi đâu bạn"

khoalieu đang ẩn Banned Tài sản: sắp mua. iOS hiện tại: Ko biết Baseband: Chẳng biết SHSH: Ai biết
    Thanks
    10

p/s: vừa test xong mình k cần fakeVPN cũng mua app bản quyền bình thường còn cách thức như thế nào thì bạn là hội chủ phải có trách nhiệm vậy

Tất cả anh em ngừng comment để mọi người được đọc cmt của ricky77 nhé để topic trôi xa đấy, mình nói 1 đường hiểu theo 1 nẻo, đang phân biệt app cr@ck lại đi nói app mua bằng fake VPN, đúng là mất thời gian thật. Vào nói lung tung cuối cùng phán hội chủ phải giải quyết...bó tay thật rồi.
    Lần sửa cuối bởi khoalieu; 23-04-2012 lúc 09:33 PM

Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi rjcky77 Xem bài viết
    bỏ tiền cái sh!t, mình fake VPN vào hốt hết cái kho cydia trừ những app bắt trả qua paypal hay những app bắt active trên web như bite sms thôi, còn 98% là hốt hết.
    mấy bạn vào hội nào mà có share 1 acc VPN 1 acc amazon mua cho dễ
    Ơ, thế thằng ngu nào nói cái này nhỉ?

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi khoalieu Xem bài viết
    Tất cả anh em ngừng comment để mọi người được đọc cmt của ricky77 nhé để topic trôi xa đấy, thiệt nói 1 đường hiểu theo 1 nẻo, đúng là mất thời gian thật. Vào nói lung tung cuối cùng phán hội chủ phải giải quyết...bó tay thật rồi.
    buồnn cười thật bạn xem cái cmt thứ 3 của mình trong topic ấy, mình đã nói rất rõ mà mình đâu phải kinh doanh như bạn, cái khó ló cái khôn bạn tốn $ mua bản quyền, còn mình thì mua khôg mất tiền chuyên môn của mình đâu phải là cydia, và tại sao mình mua free dc thì mình cũng không biết , mình chỉ dc hướng dẫn là muốn mua app đó thì phải làm theo 4 bước thôi bạn nào có hứng thú thì cứ pm inbox tham khảo
    p/s: mọi người cứ đọc cmt của mình từ trên xuống dưới xem có cái nào mâu thuẫn với nhau không mình chỉ là mem của 1 hội bên tinhte thấy sao nói vậy mình k phải h@cker k phải kinh doanh gì, 1 người dùng bìn thường.
    Lần sửa cuối bởi ricky77; 23-04-2012 lúc 09:40 PM

Trang 52/71 ĐầuĐầu ... 242505152535462 ... CuốiCuối