Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Chủ đề ::: iPad 1 có lên được ios 5.1 không?

Thanks
    203

Mình xài app bản quyền , kg nhớ 4.3.5 có multitalk kg nữa.

Thanks
    0

cho hỏi, mình dùng ipad 1 up lên 5.1 và jailbreak rồi nhưng vào safari cứ văng ra hoài, reboot lại máy thì các ứng dụng không có chương trình nào chay được, vào cứ văng ra. mong các bạn chỉ cách khắc phục. thanks

Thanks
    4.212
    Blog Entries
    4

Quote Nguyên văn bởi huythai Xem bài viết
    cho hỏi, mình dùng ipad 1 up lên 5.1 và jailbreak rồi nhưng vào safari cứ văng ra hoài, reboot lại máy thì các ứng dụng không có chương trình nào chay được, vào cứ văng ra. mong các bạn chỉ cách khắc phục. thanks
    Do Jailbreak chưa hoàn chỉnh nên thế,dùng Redsn0w Just boot sẽ khắc phục tuy nhiên mổi lần tắt máy ăn táo.

Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi nguyen.phi66 Xem bài viết
    Do Jailbreak chưa hoàn chỉnh nên thế,dùng Redsn0w Just boot sẽ khắc phục tuy nhiên mổi lần tắt máy ăn táo.
    Bác. Phi cho e hỏi chút
    chẳng Là máy e iPad 1 đang chạy fw5.0.1 đã JB nhưng bị lag quá em tính đưa Lên 5.1,
    nhưng trứơc e quên ko lưu shsh 5.0.1 bây h e dùng ifail có dups đc shsh 5.0.1 ko, và shsh blog lấy đc từ ifail có sử dụng đc cho lần sau nếu e muốn quay về ko..?
    máy ipad1. Bác nhé thanks phi

Thanks
    2

Ipad 1 dùng 5.0.1 rất chán, ngốn ram, máy giật, dùng 5.1 thì có vẻ ổn hơn, nhưng mình chưa jailbreak khi dùng 5.1 nên k biết thế nào, bây h lại về 4.2.1 cho ổn định đỡ tốn pin rồi. Dùng 5.0.1 vừa sạc xong để một lúc pin đã xuông 99%, trong khi đó cũng bật 3g, để qua đêm dug 4.2.1 mới hết có 3%

Thanks
    2

ipad 1 dùng ios 5.0.1 hay bị crash, bực mình! lên 5.1 nuột hơn, chưa thấy crash (từ khi mình lên) nhưng chỉ có jb tethered ^^, không sao, thik thì cứ lên đi có vẻ ổn hơn 5.0.1 đấy, nhưng pin thì không trâu hơn được đâu, chỉ ngang hoặc còn ngốn hơn.
    chú í là ipad lên ios 5 thì cài ít phần mềm cydia thôi, cái nào hay dùng hãy cài

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12