Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề ::: con gái tôi ảnh chụp ip4 ở vũng tàu

Thanks
    30

Mặc định con gái tôi ảnh chụp ip4 ở vũng tàu

2. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn vanducsgvn cho bài viết này:

ganthisi_vn (06-04-2012), tamniem8385 (06-04-2012)

Thanks
    6

iphone chụp cho vui chứ mang mấy cái canon , sony dạng du lịch giá từ 2,5 đến 3triệu thì ip phải goi mấy hiệu này bằng cụ

4. Các thành viên đã cảm ơn huynhanh1 cho bài viết này:

ganthisi_vn (06-04-2012)

Thanks
    30

nhưng nhìn chung em thấy cũng tiện mà hình ảnh cũng không tồi,

6. Các thành viên đã cảm ơn vanducsgvn cho bài viết này:

ganthisi_vn (06-04-2012)

Thanks
    19

vung tau ak ^^!

hoanglong296 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 4 W iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.12.01 SHSH: 4.3.3 ; 4.3.5 ; 5.0.1 ; 5.1 ; 5.1.1
    Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi huynhanh1 Xem bài viết
    iphone chụp cho vui chứ mang mấy cái canon , sony dạng du lịch giá từ 2,5 đến 3triệu thì ip phải goi mấy hiệu này bằng cụ
    bạn so sánh vậy thì khập khiễng quá
    nếu bạn so sánh IP4 mà chụp ảnh k bằng mấy em canon, sony 2.5 ->3tr thì bạn đã nhầm (những máy pro hơn thì mình k nói)
    IP4 mà dùng app chụp ảnh và biết cách chụp 1 chút thì chắc chắn sẽ rất đẹp, dĩ nhiên cái đẹp chỉ là so với những người cần chụp ảnh để lưu giữ lại khoảnh khắc, chứ k phải chụp ảnh nghệ thuật
    hơn nữa chụp bằng IP tiện dụng hơn là phải cầm theo 1 em máy ảnh loại thường khác rất nhiều
    và đây là bằng chứng

9. Các thành viên đã cảm ơn hoanglong296 cho bài viết này:

ganthisi_vn (06-04-2012)

Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi hoanglong296 Xem bài viết
    bạn so sánh vậy thì khập khiễng quá
    nếu bạn so sánh IP4 mà chụp ảnh k bằng mấy em canon, sony 2.5 ->3tr thì bạn đã nhầm (những máy pro hơn thì mình k nói)
    IP4 mà dùng app chụp ảnh và biết cách chụp 1 chút thì chắc chắn sẽ rất đẹp, dĩ nhiên cái đẹp chỉ là so với những người cần chụp ảnh để lưu giữ lại khoảnh khắc, chứ k phải chụp ảnh nghệ thuật
    hơn nữa chụp bằng IP tiện dụng hơn là phải cầm theo 1 em máy ảnh loại thường khác rất nhiều
    và đây là bằng chứng
    so sanh một cái giá > 3T thì sao gọi là khập kiễng ... bạn chỉ cần chỉa cái máy vào cái quạt đang quay và chụp nếu cái cánh quạt thấy đứng yên là ngon còn thấy nó vẫn quay là tốc độ chup không đạt khi chup ngoài trời có cảnh vật hơi động (hình rất dễ bị mờ nét) , về độ nét và hột vẫn thua một cái canon giá chỉ bây nhiêu (không nói đến cái giá cao) , xét cho cùng nó chỉ có tiện mà thui , nếu ko tin thì bạn cầm 2 cái ra ngoài làm ít tấm về coi lai thì biết
    Lần sửa cuối bởi huynhanh1; 06-04-2012 lúc 05:25 PM

11. Các thành viên đã cảm ơn huynhanh1 cho bài viết này:

ganthisi_vn (06-04-2012)

Thanks
    327

Quote Nguyên văn bởi huynhanh1 Xem bài viết
    so sanh một cái giá > 3T thì sao gọi là khập kiễng ... bạn chỉ cần chỉa cái máy vào cái quạt đang quay và chụp nếu cái cánh quạt thấy đứng yên là ngon còn thấy nó vẫn quay là tốc độ chup không đạt khi chup ngoài trời có cảnh vật hơi động (hình rất dễ bị mờ nét) , về độ nét và hột vẫn thua một cái canon giá chỉ bây nhiêu (không nói đến cái giá cao) , xét cho cùng nó chỉ có tiện mà thui , nếu ko tin thì bạn cầm 2 cái ra ngoài làm ít tấm về coi lai thì biết
    bạn so sánh quá khập khiễng đấy.cái Iphone nó là cái đt sao ban ko so sánh cái máy ảnh nào có tính năng nghe gọi chơi games nghe nhạc đi???máy đt có thể cầm đi bất cứ nơi đâu còn cái máy ảnh ko phải lúc nào bạn cũng cần đi đc.mình chỉ đi qua thấy chuyện bất bình nên góp ý thôi.mình tin những người thông minh biết tiếp thu những lẽ phải và biết cái đúng cái sai để hoàn thiện bản thân
    không thể yêu 1 ai khác ngoài em

13. Các thành viên đã cảm ơn vippro2331988 cho bài viết này:

ganthisi_vn (06-04-2012)

Thanks
    307

Ai nói cũng đúng. Thật ra cái quan trọng khi bắt được một ảnh đẹp cho bất cứ đời máy nào cũng cần phải hội đủ các yếu tố sau:

Góc máy đạt, bố cục chuẩn, ánh sáng thoải mái. Ai cũng biết tấm ảnh KTS tăng dung lượng ảnh lên cao khi ánh sáng rực rỡ, dung lượng cao độ nét lên cao, tốc độ tự động lên cao tốc độ xử lý ảnh cao tất nhiên khử được độ nhòe...

Mình vui vẻ, mong các bạn cũng vui vẻ theo...
    Già mà khoái vọc Ai Ti...

ngaykoemooco đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 4s; iPad 2 iOS hiện tại: 5.1; 5.0.1
    Thanks
    319

có 1 tấm hình mà dislike nhau dữ thế

hoanglong296 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 4 W iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.12.01 SHSH: 4.3.3 ; 4.3.5 ; 5.0.1 ; 5.1 ; 5.1.1
    Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi ngaykoemooco Xem bài viết
    có 1 tấm hình mà dislike nhau dữ thế
    chỉ 1 tấm ảnh, nhưng nếu k hiểu rõ bản chất của vấn đề thì là sai cả 1 hệ thống đấy !
    nếu so IP4 vs 1 cái máy ảnh 2,5 -> 3tr thì chắc chắn cái IP4 sẽ hơn về mọi mặt và tất nhiên là có cả chụp ảnh !

Trang 1/2 12 CuốiCuối