Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2345 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 48

Chủ đề ::: Hướng dẫn active dễ dàng (đã test thành công)

YoYo[T] đang ẩn Banned Hụt Tài sản: 5 "AIDS" iOS hiện tại: 7.0.3 SHSH: shsh đã ko còn ý nghĩa ...
    Thanks
    1.394

Quote Nguyên văn bởi bachcongtuvnn Xem bài viết
    Cách này đâu có mất mát zì đâu các bác, các bác cứ thử đi ^^.
    Em thì cứ 1 ngày test 1 lần cách này với Deactive lun, mong nó unlock sớm ~~.
    hnay mới ngày thứ 2 ~~
    mình giống bạn, "mỗi ngày hi vọng 1 niềm vui", mà hôm nay chưa vui đc T_T
    HiP brings us:

Happiness Intelligence Professional

Thế Thì Thôi đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 4, iPad 2 iOS hiện tại: 6.1.2, 6.1.3 Baseband: 4.12.05 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    291

Quote Nguyên văn bởi vn01221234 Xem bài viết
    trc khi lam co can phai backup hay j ko ? hay ket noi voi itune roi restore la xong ?
    không cần đâu bạn, có mất dữ liệu đâu mà lo

3. Các thành viên đã cảm ơn Thế Thì Thôi cho bài viết này:

ios5 (27-04-2012)

anhtai12 đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3GS , 5 iOS hiện tại: 5.0.1 , 5.1.1,6.01,6.1 Baseband: 6.15 , 3.04.25 SHSH: 4.1 , 4.3.3 , 5.0.1 , 5.1 , 5.1.1 , 6.1
    Thanks
    495

chia buồn cũng chủ topic đã test ko đc trên 3gs T_T

Thế Thì Thôi đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 4, iPad 2 iOS hiện tại: 6.1.2, 6.1.3 Baseband: 4.12.05 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    291

Quote Nguyên văn bởi anhtai12 Xem bài viết
    chia buồn cũng chủ topic đã test ko đc trên 3gs T_T
    Sao không đc nhỉ, sáng nay mình vừa nhận đc email
    We recently received your request for the unlock code on the following device:

EMAIL: nguyenthingocha1907@gmail.com
    CASE: CM20120416_39443399
    MOBILE: 0000000000
    MANUFACTURER: Apple
    MODEL: iPhone_4
    IMEI: 012*********333

Thank you for contacting AT&T Customer Care about unlocking your iPhone. We have reviewed your request and confirmed that you are eligible to have the requested iPhone unlocked.
    To complete the unlock, simply:
    1. Open iTunes on your Mac or PC and verify that you have internet connectivity.
    2. Connect your iPhone using the dock connector to USB cable that came with your iPhone.
    3. Backup and restore your iPhone using iTunes .
    For information on backup and restore, please visit http://support.apple.com/kb/HT1414.
    4. After restoring, your iPhone will be unlocked.
    Additional information on unlocking can be found at http://support.apple.com/kb/TS3198.
    For questions regarding AT&T’s wireless service and iPhone, please visit the Phone/Device Learning Center. We thank you for your continued business and look forward to providing you with the best customer service.

Thank you for contacting AT&T Mobility. We appreciate your business.

This e-mail and any files transmitted with it are the property of AT&T are confidential, and are intended solely for the use of the individual or entity to which this e-mail is addressed. If you are not one of the named recipient(s) or otherwise have reason to believe that you have received this message in error, please notify the sender at (1-800-331-0500) and delete this message immediately from your computer. Any other use, retention, dissemination, forwarding, printing, or copying of this e-mail is strictly prohibited. RH7776

Vậy là mình deactive mà vẫn không đc, nên mình thử cách này, thành công 100% ngay lần đầu làm
    Các bạn làm theo thứ tự tháo sim ra, Vào setting, cài đặt chung, chọn đặt lại, chọn ĐẶT LẠI TẤT CẢ CÀI ĐẶT VPN (dòng đầu)
    đợi nó cài đặt xong rồi next next, cắm vào itunes sẽ nhận sóng, mình đã làm và thành công 100%, máy có cài cydia nhé
    Lần sửa cuối bởi Thế Thì Thôi; 20-04-2012 lúc 07:22 AM

6. Các thành viên đã cảm ơn Thế Thì Thôi cho bài viết này:

ios5 (27-04-2012)

siunhan_gao đang ẩn Thành viên Tài sản: Ip 2G 8gb Mod led , Ip3Gs 16gb Mod led iOS hiện tại: 3.1.3 & 4.3.1 Baseband: xx.xx.xx SHSH: xx.xx.xx
    Thanks
    33

Dear AT & T

I am very happy to receiving reports that AT & T will unlock for iphone 4. When I send mail to unlock and get a response, I am very sad. Mail contents are as follows:

"The unlock code for this device is unavailable due to security restrictions based on the device's history."

I bought from a sales network in Vietnam, I do not know how to unlock as guidelines for my case.

As in Vietnam do not have AT & T so I can come and present my case.

Can you help me ? what should I do ?

I hope that you will help me, so happy to receive your help.

My IMEI: xxxxxx

Serial: xxxxxxxx

Again thank you for your interest in my problem.

Wish all good things come to you.

Gửi chủ thớt , mình cũng bị như bạn nhưng mình đã gửi lại 1 mail khác với nội dung như vậy và đã đc unlock , bạn tham khảo và chúc bạn thành công .

8. Các thành viên đã cảm ơn siunhan_gao cho bài viết này:

ios5 (27-04-2012)

Thanks
    10

Mặc định ip 4 help me

Bạn ơi giúp mình với. mình active bằng resnow nhưng không được. iphone của mình bây giờ không vào được màn hình chính bạn à.

Thanks
    14

Của mình chỉ cần bỏ sim vảo lả nó tự active ah, ko biết có bị gì ko ta

Thanks
    3

máy active nước ngoài không jaibreak vẫn vào màng hình home mà

Thanks
    291

Quote Nguyên văn bởi siunhan_gao Xem bài viết
    Dear AT & T

I am very happy to receiving reports that AT & T will unlock for iphone 4. When I send mail to unlock and get a response, I am very sad. Mail contents are as follows:

"The unlock code for this device is unavailable due to security restrictions based on the device's history."

I bought from a sales network in Vietnam, I do not know how to unlock as guidelines for my case.

As in Vietnam do not have AT & T so I can come and present my case.

Can you help me ? what should I do ?

I hope that you will help me, so happy to receive your help.

My IMEI: xxxxxx

Serial: xxxxxxxx

Again thank you for your interest in my problem.

Wish all good things come to you.

Gửi chủ thớt , mình cũng bị như bạn nhưng mình đã gửi lại 1 mail khác với nội dung như vậy và đã đc unlock , bạn tham khảo và chúc bạn thành công .
    Cám ơn bạn rất nhiều đã giúp mình, nó không chịu unlock, mình cứ mail năn nỉ rồi nó cũg chịu. hihi, hên thật

13. Các thành viên đã cảm ơn Thế Thì Thôi cho bài viết này:

ios5 (27-04-2012)

Thanks
    291

Quote Nguyên văn bởi xu0934688969 Xem bài viết
    Bạn ơi giúp mình với. mình active bằng resnow nhưng không được. iphone của mình bây giờ không vào được màn hình chính bạn à.
    bạn thử chạy lại redsn0w nhưng đừng tick chọn vào ô nào cả sẽ h@ckactive, như vậy sẽ vào đc màn hình chính
    nếu active thì làm như cách mình sẽ đơn giản hơn đấy

15. Các thành viên đã cảm ơn Thế Thì Thôi cho bài viết này:

ios5 (27-04-2012)

Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2345 CuốiCuối