Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề ::: Up FW iOS 5.1 cho iphone 3GS

khoaluuhoang đang ẩn Thành viên Tài sản: Ipad2,3,Air. Iphone 4,5s iOS hiện tại: 7.0,7.0.6,7.1.1
    Thanks
    1

Mặc định Up FW iOS 5.1 cho iphone 3GS

Mình có 1 cây IP 3GS-32GB. Ra tiệm bảo a kỹ thuật úp FW lên 5.0.1 dùm, ảnh nói ko có lưu SHSH. A ý nói lên thẳng 5.1 luôn. Vậy cho mình hỏi: Lên thẳng 5.1 luôn có được ko, được gì và mất gì so với FW mình đang dùng ( iOS 4.1). Và có ngốn pin ko. Máy mình old boot. Ai bik xin help dùm! tks ^^

Xem các chủ đề tương tự:

khoaluuhoang đang ẩn Thành viên Tài sản: Ipad2,3,Air. Iphone 4,5s iOS hiện tại: 7.0,7.0.6,7.1.1
    Thanks
    1

Sao ko ai trả lời giúp mình thế ? Có pro nào bik ko chỉ mình dùm đi. Tks nhiều

Thanks
    707
    Blog Entries
    1

máy bạn old boot nên lên 5.1 thì ngon rùi. update đi bạn
    Đừng để nút thanks bị lãng quên.

Team.SonLa đang ẩn Bộ trưởng Bộ hài cốt Tài sản: iPhone 5 16gb world iOS hiện tại: IOS 7.1.1 Baseband: Chỉ có bát con không có bát tô SHSH: Dream chiến
    Thanks
    549

Máy bạn oldboot thì lên luôn 5.1 lên 5x thì sẽ nhiều ứng dụng hỗ trợ hơn là 4x giao diẹn lại đẹp hơn và máy bạn jb đã untethere rùi. Mà ở hip này có rất nhiều bài hướng dẫn up fw bạn seach tham khảo tự mình làm vẫn hơn ra tiệm làm gì cho tốn tiền mà bạn lại không bít được thêm kinh nghiệm. Bâygiờ bạn down fw5.1 cho 3gs về đưa itune về dfu bằng rednow hoặc ired bật itune ấn shjft +restory tìm đêná fw vừa down và ngồi chờ itune làm việc (với máy world) lock thì down fw custum về cũng làm tương tự nhưtrên sau đó dùng rednow 0.9.10b6 để jb có cydia. Mình đang on bằng đt nên không tiện tìm bai hướng dẫn cho bạn được

Johnny.Phương đang ẩn Vip Tài sản: Trái táo cắn dở iOS hiện tại: update theo thời gian Baseband: Làm biếng xem quá SHSH: Nó bị khoá rồi. Gào thét vô ích
    Thanks
    129

Quote Nguyên văn bởi khoaluuhoang Xem bài viết
    Mình có 1 cây IP 3GS-32GB. Ra tiệm bảo a kỹ thuật úp FW lên 5.0.1 dùm, ảnh nói ko có lưu SHSH. A ý nói lên thẳng 5.1 luôn. Vậy cho mình hỏi: Lên thẳng 5.1 luôn có được ko, được gì và mất gì so với FW mình đang dùng ( iOS 4.1). Và có ngốn pin ko. Máy mình old boot. Ai bik xin help dùm! tks ^^
    Fw 5.1 chưa có UJB bạn lên 5.1 thỳ chịu khó đắp chăn vài bữa nữa đợi Jb. 5.1 ko có hau pin
    IPAD ---> THE NEW IPAD ---> IPAD MINI ---> IPAD NANO

Lại bảo không đúng đi

younglee đang ẩn Thành viên Tài sản: 3GS WaveS8500 WaveS8530 PSP iOS hiện tại: 5.0.1 bada2.0 Baseband: 6.15 SHSH: full
    Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi kashi08 Xem bài viết
    Fw 5.1 chưa có UJB bạn lên 5.1 thỳ chịu khó đắp chăn vài bữa nữa đợi Jb. 5.1 ko có hau pin
    bạn ấy có nói rõ là old boot mà bạn old boot thì đã untethred rồi nhé
    Ta Đã trở lại
    Ăn Hại gấp hai

nvdungndjsc đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 3GS 32G white iOS hiện tại: 4.1, 4.3.1 , 4.3.2, 4.3.3, 5.0, 5.0.1, 5.1,6.1.2 Baseband: 05.16.08 SHSH: full save
    Thanks
    208

Bạn nên gửi email cho AT&T để xin unlock thành máy quốc tế -> up lên 5.1 luôn

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi ngocsl84 Xem bài viết
    Máy bạn oldboot thì lên luôn 5.1 lên 5x thì sẽ nhiều ứng dụng hỗ trợ hơn là 4x giao diẹn lại đẹp hơn và máy bạn jb đã untethere rùi. Mà ở hip này có rất nhiều bài hướng dẫn up fw bạn seach tham khảo tự mình làm vẫn hơn ra tiệm làm gì cho tốn tiền mà bạn lại không bít được thêm kinh nghiệm. Bâygiờ bạn down fw5.1 cho 3gs về đưa itune về dfu bằng rednow hoặc ired bật itune ấn shjft +restory tìm đêná fw vừa down và ngồi chờ itune làm việc (với máy world) lock thì down fw custum về cũng làm tương tự nhưtrên sau đó dùng rednow 0.9.10b6 để jb có cydia. Mình đang on bằng đt nên không tiện tìm bai hướng dẫn cho bạn được
    Cảm ơn bạn nhiều, tại mình ra tiệm cài cho chắc, ko tốn tiền ( vì mua máy ở đó ^^). Nhưng để mình làm theo cách trên diễn đàn xem, sẵn học hỏi kinh nghiệm luôn ^^!

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi nvdungndjsc Xem bài viết
    Bạn nên gửi email cho AT&T để xin unlock thành máy quốc tế -> up lên 5.1 luôn
    Gửi email là sao bạn. Chỉ mình chi tiết được ko ( tại mình hơi ngu mấy cái vụ này ^^)

Thanks
    1.007
    Blog Entries
    1

Gửi email là sao bạn. Chỉ mình chi tiết được ko ( tại mình hơi ngu mấy cái vụ này ^^)
    bạn làm theo hướng dẫn ở topic này nè http://heaveniphone.com/threads/80831

Trang 1/2 12 CuốiCuối