Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề ::: Hội Những Người Unlock Thành Công 4S vào báo danh nào!!!

stephen37 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 5 iOS hiện tại: 7.0.2 Baseband: 2.0.10 SHSH: 7.0.2
    Thanks
    102

Mặc định Hội Những Người Unlock Thành Công 4S vào báo danh nào!!!

Tình hình là em có 1 cái iphone 4S 16gb At&t đã unlock thành công, nhờ gọi và gửi mail, thật là tình cờ và may mắn, em nhận được mail của em nó vào 10h tối ngày hôm qua, và bây giờ 4S của em đã là quốc tế

Sau khi nhận được thư mình đã tiến hành restore và sóng gió đã vi vu ^^ quá vui nên chia sẽ cho ace nào có nhu cầu cứ làm thử

Xem các chủ đề tương tự:

2. Các thành viên đã cảm ơn stephen37 cho bài viết này:

langtustupid (19-04-2012)

tnguyen35 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Ipod 4, Iphone 4, Ipad 2 iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 1.59.00 SHSH: cả đống không kể hết
    Thanks
    6

Gửi mail cho AT&T như thê nào hả a, chỉ cho e vs ))

stephen37 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 5 iOS hiện tại: 7.0.2 Baseband: 2.0.10 SHSH: 7.0.2
    Thanks
    102

Mail đã để ở topic bên kia hướng dẫn đó bạn, chỉ fix lại 1 chút theo ý mỗi người thôi là được rồi

sicky đang ẩn Junior Member Tài sản: IPHONE 4S AT&T + IPHONE 3GS AT&T iOS hiện tại: 5.0.1 + 5.1 SHSH: Tôi là gió và gió sẽ mãi tự do !
    Thanks
    2

Mình cũng unlock dc 1 con T2 nhưng con T1 thì nó từ chối lần đầu tiên ...lần thứ 2 thì hẹn 8 ngày.Anh em đừng quan trọng T1 T2 hay T3 gì nữa ,ko chắc chắn check dc đúng trạng thái 100% của hợp đồng iphone đâu.Cứ AT&T thì gửi mail thôi.Ko được cũng chả mất mát gì !
    Lần sửa cuối bởi sicky; 19-04-2012 lúc 07:42 PM

*_SE7EN_* đang ẩn Super ViP Tài sản: iPhone 6 - iPad 4 iOS hiện tại: 8.0 Baseband: 1.00.05 SHSH: ios 8
    Thanks
    1.349

4s còn bh và hợp đồng mà unlock đc hay thật

HÃY BẤM THANKS CHO MỌI NGƯỜI KHI THẤY BÀI VIẾT CÓ ÍCH CHO BẠN

7. Các thành viên đã cảm ơn *_SE7EN_* cho bài viết này:

stephen37 (19-04-2012)

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    927
    Blog Entries
    1

Sao cái hình thứ 2 lại vẫn còn trong tình trạng unactived thế kia nhỉ? Ngày kích hoạt là 17/3/2012, theo mình được biết thì bạn restore và kích hoạt vào ngày nào thì iTools sẽ ghi active vào ngày ấy, hnay là 19/4 mà, chủ thớt có mượn hình của ai ko đấy?

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi *_SE7EN_* Xem bài viết
    4s còn bh và hợp đồng mà unlock đc hay thật

Dear Nguyễn Tú Huỳnh,

Thank you for contacting AT&T Customer Care about unlocking your iPhone 2894.

We have reviewed your request and confirmed that you are eligible to have the requested iPhone unlocked.

To complete the unlock request:

1. Open iTunes on your Mac or PC and verify that you have internet connectivity.
    2. Connect your iPhone using the dock connector to USB cable that came with your iPhone.
    3. Backup and restore your iPhone using iTunes.
    For information on backup and restore, please visit http://support.apple.com/kb/HT1414.
    4. After restoring, your iPhone will be unlocked.
    Additional information on unlocking can be found at http://support.apple.com/kb/TS3198.

For questions regarding AT&T’s wireless service and iPhone, please visit the Phone/Device Learning Center. We thank you for your continued business and look forward to providing you with the best customer service. Thank you for contacting AT&T Mobility. We appreciate your business.

Sincerely,

Tanya Horton
    AT&T
    Online Customer Care Professional

Help AT&T improve our service to you! Please complete our short survey about your e-mail Customer Service experience. Click on:
    http://www.wireless.att.com/supports...***21265789***

The information provided in this e-mail is intended for the view and use of the authorized AT&T subscriber only. Content may not be shared or relied upon by third parties. AT&T, at its sole discretion, reserves the right to amend, modify or replace the written content of this message to correct or update answers provided to Subscriber. No term of Subscriber's Customer Service Agreement is altered, waived, or modified by this message unless expressly agreed by an authorized AT&T representative.

(c) 2010 AT&T Intellectual Property. All rights reserved. AT&T, the AT&T logo and all other AT&T marks contained herein are trademarks of AT&T Intellectual Property and/or AT&T affiliated companies. All other marks contained herein are the property of their respective owners.

Original Message Follows: ------------------------

Dear Sir/Madam,
    Dear Sir/Madam,

I got an Iphone 4s, gift from my friend, that an lock iphone.
    Now i heard that "AT&T to begin unlocking off-contract". So, would you please help me check my iphone can unlock? my IMEI: 2894.

I can't call AT&T service bacause I'm living in Vietnam.
    I look forwards to hearing from you.

Thank You

mình cũng vừa được nè

10. Các thành viên đã cảm ơn nguyenhuynh6969 cho bài viết này:

stephen37 (19-04-2012)

Thanks
    102

dạ k bạn ah, cái hình unactive lẽ ra là mình nên để đằng trước lúc đó là nó chưa Active nên để là Unactive, sau đó unlock rồi restore lại thì nó để là active, còn ngày kick hoạt thì có thể là do lúc đó nó đã tính từ lúc có thư rồi restore đó bạn, mình cũng ko rảnh mà mượn hình để khoe hay nổ đâu ^^ chỉ là share cho ace biết là nên thử chứ khoang buồn vội

12. Các thành viên đã cảm ơn stephen37 cho bài viết này:

tmapro5 (19-04-2012)

Thanks
    66

hjhj, 4s t2 đã unlock dc đây, gọi trực tiếp lun

thanhphongcop123 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IP 4 Black 32G, 4S White 32G , The new iPad 64G Wifi + 3G iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 4.12.1 , 2.0.12 SHSH: 4.0.1 ---> 5.1.1
    Thanks
    34
    Blog Entries
    1

ghê vậy ... vậy 4s có thể unlock bằng cách mail cho AT&T hả ta....

Trang 1/3 123 CuốiCuối