Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Mình thấy Theme này trên Cydia , ai bít tên ko .... ?

Thanks
    6

Mặc định Mình thấy Theme này trên Cydia , ai bít tên ko .... ?

Ai bít tên theme trên thanh Bar ( chỉ nhiệt độ và % pin ) như thê kia trên cydia tên app đó là gì không , chỉ mình với ?????? Iphone4IOS4.3.3

Xem các chủ đề tương tự:

tamniem8385 đang ẩn Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

App hiển thị nhiệt độ seach trên cydia tên wether icon xong vào setting chỉnh là ok.Trước đây mình dùng nó không chính xác.
    Hiển thị % pin bạn mặc định máy có Setting>General>Usage>Battery Percentage ON là ok

Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi tamniem8385 Xem bài viết
    App hiển thị nhiệt độ seach trên cydia tên wether icon xong vào setting chỉnh là ok.Trước đây mình dùng nó không chính xác.
    Hiển thị % pin bạn mặc định máy có Setting>General>Usage>Battery Percentage ON là ok
    hỳ , thank ban nhé , nhưng mà Hiển thị % pin mặc định hinh cuc pin , minh muon ko thay cuc pin chi hieen % thoi ban bit lam cach nao ko
    hihi

tamniem8385 đang ẩn Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

Theme như bạn thấy đã lâu lắm rồi
    App hiển thị pin % bạn tải app BatteryDetective trên cydia nhưng những app này chỉ hỗ trợ fw thấp bạn không nên cài dễ ăn táo lắm nha

diphone4 đang ẩn Junior Member Tài sản: iphone 4 iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 04.11.08 SHSH: 4.2.1- 4.3~b1 - 4.3.3 - 4.3.5 - 5.0.1 - 5.1
    Thanks
    0

bạn vào cydia seach Spingtomize -> settings ->Spingtomize -> status bar -> hide status bar ltems...on cái battery lên là ok..Spingtomize có thể chỉnh rất nhiều bạn tham khảo nhen... chúc vui vẻ