Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Cách giảm bộ nhớ phần other

Thanks
    0

Mặc định Cách giảm bộ nhớ phần other

Hôm nay mình mở itool lên thì thấy phần other của con ipad 2 mình chiếm bộ nhớ đến 6G , kinh khủng quá . Thế là lên mạng tìm cách xoá nhưng chả thấy cách nào ngoài rs lại fw , hix . Thế là thử vào iFile (down ở cydia) nghịch , vào xoá thử phần thùng rác thấy lâu quá mãi chưa xong . Khi xoá xong mình ra itool kiểm tra lại thì phần other giảm còn 1,1G . Hay quá nên vào 4rum chia sẻ luôn ( ai biết rồi thì thôi đừng ném gạch mình nha )

Xem các chủ đề tương tự:

acquy95 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iphone 5 iOS hiện tại: 6.1 SHSH: 4.1,4.3.3,4.3.5,5.0.1.
    Thanks
    40

Quote Nguyên văn bởi vision Xem bài viết
    Hôm nay mình mở itool lên thì thấy phần other của con ipad 2 mình chiếm bộ nhớ đến 6G , kinh khủng quá . Thế là lên mạng tìm cách xoá nhưng chả thấy cách nào ngoài rs lại fw , hix . Thế là thử vào iFile (down ở cydia) nghịch , vào xoá thử phần thùng rác thấy lâu quá mãi chưa xong . Khi xoá xong mình ra itool kiểm tra lại thì phần other giảm còn 1,1G . Hay quá nên vào 4rum chia sẻ luôn ( ai biết rồi thì thôi đừng ném gạch mình nha )
    thì other là nơi chưa các tập tin xoá nên bạn xoá thùng rác tất nhiên phải hạ rồi nhưng nếu k có thể làm sạch bằng cách rs
    hihi

Thanks
    86

bác chỉ mình cách vao ifle xoá đi bác.mình ko biết nằm ở mục nào

trandan đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 4 iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 4.12.01 SHSH: 4.0.2, 4.1, 4.2.1, 4.2~4.3, 4.3.3, 4.3.5, 5.0.1, 5.1,5.1.1
    Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi thai toan Xem bài viết
    bác chỉ mình cách vao ifle xoá đi bác.mình ko biết nằm ở mục nào
    máy bạn đã jb với cài cydia mới đc. Ifile là app trong cydia đó. vào đó bạn mới thấy đc.
    Không có người phụ nữ xấu....
    Chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu...
    ----------//-----------