Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề ::: Xin phầm mềm từ chối cuộc gọi ở màn hình lock chỉ cấn quẹt tay qua phải ?

Thanks
    33

Mặc định Xin phầm mềm từ chối cuộc gọi ở màn hình lock chỉ cấn quẹt tay qua phải ?

Mình cần xin phần mềm từ chối cuộc gọi ở màn hình lock chỉ cần quẹt tay qua phải hoặc lên trên. Có tham khảo những app EZDecline và Mcoolphone nhưng mà thấy ko thích lắm. Ai có phần mềm này chia sẻ mình nhé.
    Để dễ tưởng tượng hơn các bạn xem clip dùm nha
    http://mp3.zing.vn/video-clip/Nothin.../ZWZFAA88.html

Xem các chủ đề tương tự:

Hãy click THANKS nếu cảm thấy có ích

YoYo[T] đang ẩn Banned Hụt Tài sản: 5 "AIDS" iOS hiện tại: 7.0.3 SHSH: shsh đã ko còn ý nghĩa ...
    Thanks
    1.394

Quote Nguyên văn bởi mom3b Xem bài viết
    Mình cần xin phần mềm từ chối cuộc gọi ở màn hình lock chỉ cần quẹt tay qua phải hoặc lên trên. Có tham khảo những app EZDecline và Mcoolphone nhưng mà thấy ko thích lắm. Ai có phần mềm này chia sẻ mình nhé.
    bạn có nhìn nhầm ko zị? đoạn đầu clip đúng ko? Bảo Thy giơ ngón tay lên định nge máy nhưng lại thôi, sau đó là thành cuộc gọi nhỡ chứ đâu có từ chối cuộc gọi gì đâu? (bạn nhìn thấy có báo cuộc gọi nhỡ đó)
    Còn nếu bạn thích quẹt kiểu như bạn nói thì tham khảo: app Quickdo nha, chọn như sau At Lock Screen->Slide Right->Hangup incoming Call, từ đó mỗi lần có ai gọi đến ở màn hình Lock bạn quét từ trái sang phải trên thanh status bar (thanh có pin,sóng... ấy) là từ chối cuộc gọi.
    HiP brings us:

Happiness Intelligence Professional

3. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn YoYo[T] cho bài viết này:

letgovnn (29-04-2012), mom3b (28-04-2012), thanhfuong59 (28-04-2012)

kevin559 đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 3g, iphone 4s,iMac. iOS hiện tại: 5.0.1
    Thanks
    10

Bạn cài 360mobilesafe cung có chức năng như vậy đó bạn!!!

Thanks
    104

Quick Do bạn nhé

Thanks
    3

Thế này nhé,Bạn dùng activator sau đó vào anywhere cài đặt chọn Slide to Gesture - Vuốt từ dưới màn hình lên, chọn lock device
    khi đó ở bất cứ đâu vuốt từ dưới lên, iphone sẽ tắt màn hình đồng thời nếu có cuộc gọi đến sẽ endcall nhé.
    còn nếu chỉ muốn tắt cuộc gọi đến bạn vào at lock screen thay vì anywhere nhé.

Thanks
    33

Quote Nguyên văn bởi YoYo[T] Xem bài viết
    bạn có nhìn nhầm ko zị? đoạn đầu clip đúng ko? Bảo Thy giơ ngón tay lên định nge máy nhưng lại thôi, sau đó là thành cuộc gọi nhỡ chứ đâu có từ chối cuộc gọi gì đâu? (bạn nhìn thấy có báo cuộc gọi nhỡ đó)
    Còn nếu bạn thích quẹt kiểu như bạn nói thì tham khảo: app Quickdo nha, chọn như sau At Lock Screen->Slide Right->Hangup incoming Call, từ đó mỗi lần có ai gọi đến ở màn hình Lock bạn quét từ trái sang phải trên thanh status bar (thanh có pin,sóng... ấy) là từ chối cuộc gọi.
    mình đã cài và sử dụng đc rồi. Tks nhé
    Hãy click THANKS nếu cảm thấy có ích

Thế Thì Thôi đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 4s, iPad 2 iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 4.12.05 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    295

Quote Nguyên văn bởi mom3b Xem bài viết
    Có thể cái này là thứ bạn cần quẹt ngang slide to hangup là từ chối cuộc gọi
    Lần sửa cuối bởi Thế Thì Thôi; 28-04-2012 lúc 05:35 PM

sonko88 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IP 4 iOS hiện tại: mới lên 4.3.3 Baseband: 1.59 SHSH: 4.1, 4.3.3, 4.3.5
    Thanks
    41

Quote Nguyên văn bởi zviethaz Xem bài viết
    Có thể cái này là thứ bạn cần quẹt ngang slide to hangup là từ chối cuộc gọi
    cái đó tên gì thế bạn ????

AnhPhe-VNPT đang ẩn What doesn't kill me, makes me stronger! Tài sản: All iDevice! New iP6 Plus. iOS hiện tại: iOS = 7.1.1 - iOS 7.1.2 - 8.0.2 - OSX 10.9.5 Baseband: All Baseband. SHSH: All SHSH.
    Vietnam Posts and Telecommunications Group.
    Thanks
    3.499
    Blog Entries
    2

CallController 2.8 sẽ giúp cho Bạn nhiều hơn thế nữa...!
    ===> STORE: Ứng dụng chia sẽ miễn phí: http://storehip.com
    No! No Spam! Click "Thanks" is enough!.....

phuonglee đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone 5 iOS hiện tại: 6.0.1 SHSH: SHSH để làm j =))
    Thanks
    44

mình cái call controller ko thấy có phần nào chọn slide để từ chối cả toàn lắc vs các kiểu

Trang 1/2 12 CuốiCuối