Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: Hỏi cách sử dụng appsync để đồng bộ với Itune

Thanks
    7

Mặc định Hỏi cách sử dụng appsync để đồng bộ với Itune

Mình dùng Iphone 4 thường phải back up contacts với ảnh bằng itune cho công việc liên tục. Nhưng máy thì lại jail rồi và cài khá nhiều app trên cydia. Trước mình có cài appsync 5+ vì nghe nói là sync đc app trên cydia với itunes. Nhưng mà cài xong cả 2 lần cả 5.0.1 lẫn 5.1 đểu không dùng đc cả, phải cài lại hoàn toàn app trên cydia . Mọi người cho hỏi là cái appsync đấy nó có tác dụng để mình có thể sync tất cả các phần mềm, ảnh ọt mình cho vào máy qua ito ol , ìunbox, pc suite đc không(mình dùng cả 3 cho tiện) và làm cách nào. source trên cydia thì mình dùng lung tung cả của gsm, hip lẫn mấy sỏurce nước ngoài.

Xem các chủ đề tương tự:

Team.SonLa đang online Bộ trưởng Bộ hài cốt Tài sản: iPhone 2 như iPhone 6 - iPhone 5 16gb world iOS hiện tại: IOS 7.1.2 Baseband: Chỉ có bát con không có bát tô SHSH: Dream chiến
    Thanks
    555

Quote Nguyên văn bởi thaisonoffice Xem bài viết
    Mình dùng Iphone 4 thường phải back up contacts với ảnh bằng itune cho công việc liên tục. Nhưng máy thì lại jail rồi và cài khá nhiều app trên cydia. Trước mình có cài appsync 5+ vì nghe nói là sync đc app trên cydia với itunes. Nhưng mà cài xong cả 2 lần cả 5.0.1 lẫn 5.1 đểu không dùng đc cả, phải cài lại hoàn toàn app trên cydia . Mọi người cho hỏi là cái appsync đấy nó có tác dụng để mình có thể sync tất cả các phần mềm, ảnh ọt mình cho vào máy qua ito ol , ìunbox, pc suite đc không(mình dùng cả 3 cho tiện) và làm cách nào. source trên cydia thì mình dùng lung tung cả của gsm, hip lẫn mấy sỏurce nước ngoài.
    AppSync là ứng dụng hỗ trợ sau khi bạn cài đặt 1 app bất kỳ nào đó mà vào là bị văng ra, hoặc bị lỗi nói chung nó như là để fix lỗi. Còn máy bạn chỉ cần cài AppSync trong cydia đúng với fw hiện tại của bạn và chỉ tìm hiểu về cách backup, chép nhạc, film… từ itool, pc suite, ifunbox … là được
    Đồ lót nữ gợi cảm Bộ đồ lót nữ cao cấp http://doxinh.vn/danh-muc/do-so-sinh-cho-be/chan-goi-so-sinh/ Chụp ảnh cho bé giảm giá Đồ lót nữ http://trangbanbuon.com/danh-muc/thoi-trang-cong-so/vest-cong-so/ http://trangbanbuon.vn/danh-muc/thoi-trang-cong-so/vest-cong-so/
    Lần sửa cuối bởi Team.SonLa; 07-06-2013 lúc 03:41 AM

tamniem8385 đang online Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

appsync 5+ để bạn cài app cr@ck sau khi jb
    bạn có thể dùng
    itools ,ifunbox,91pc suite thay cho itunes bạn nhé