Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 36

Chủ đề ::: Cần giúp h@ck Modern war và Kingdom age

Minkenzo đang ẩn Thành viên Tài sản: Not Anything iOS hiện tại: 5.0.1
    Thanks
    1

"Thời gian hoàn thiện dưới 1h có thể hoàn thành ngay lập tức" là sao bạn? Mình cũng đang chơi song song cả MW và KA. Mình dùng cách ăn gian thì có thể mua được cả lính, weapon và armor (tuy hơi thủ công) nhưng méo mó có còn hơn không.

Thanks
    4

Tuc là dùng vàng hay kimcuong để hoàn thành các công trình đang dở dang. Với vang hay kim cương hack thì chỉ áp dụng đc cho các công trình còn 1h nữa là hoàn tất

Thanks
    4

Modern war có chính sach đọc trang chủ để lâyz vàng . Sau khi mìh đọc thì cứ 1 thời yian ngăn snos lại cho mình đọc tiếp. Có ai biết hack cho thời gian chờ giữa các lần đọc không? Vì với 20 vàng tiền mồi trong MW chúng ta có thể mua bất cứ thứ j với tiền vàng

Thanks
    1

Mình cũng thử rồi nhưng cứ theo chu kỳ 12h tới 24h mới có thể ghé thăm lại trang tapjoy để earn free gold. Nói chung là cũng khoai bạn vinhkinh nếu tìm ra cách thì mách thêm nhé.

Thanks
    45

mọi ngưòi thử các loại quảng cáo khác như xem một đoạn quảng cáo game hay service gì đó khoảng 15' cũng được đó

Thanks
    1

Mình mới tìm ra cái trang pure-h@ck có hướng dẫn h@ck Gold, Cash và Level nhưng mình nghĩ là lừa đảo. Còn quảng cáo bạn technew nói k rõ là gì? Trước đây có sponsor của Netflix có thể earn free Gold nhưng giờ tạch rồi.

Thanks
    4

Trang mà kenzo nói thì lừa đảo rồi. Vì mình xem clip không thấy nó dùng vàng để xây dựng hay làm j. Mà chỉ hiện số vàng. Hơn nữa nếu hack đến như vậy thì game này cũng xong. Chẳng còn j để chơi nữa. Vấn đề bây h là làm sao hack time để mình đọc tapjo nó cho mình vàng ấy. Mấy hôm trước cứ 1 h mình đc cho 1 lần đọc mình thử thay đổi logfile dạng như rs về ban đầu mỗi khi mình đọc xong. Kết quả là h phải 2 ngày nó mới cho đọc 1 lần. Mình nghĩ cái này có thể hăck đc nhưng cần pro jup.
    Còn vấn đề ally thì theo mình nghĩ là khi mình hack đc tiền thì ally full là tốt nhất vì quân của anh em mình phân lớn là mua bằng tiền yếu hơn quân mua bằng vàng nên lợi thế về số đông tốt hơn. Còn nếu ally ít mà gặp thănyf chơi vàng mua quân thì nó sẽ đập cho mình bét nhè. Còn về lv thì chỉ cần đủ lv để unlock các nhà là đc. Chú trọng nâng cấp các nhà lính và mở rộng base. Sau này time mở rộng base quá lớn thì dùng 21 vàng hoàn thành lập tức cho nhanh ( tất nhiên với điều kiện là nó yêu cầu trên 1k vàng) cho bõ công anh em cày vàng free

8. Các thành viên đã cảm ơn vinhking cho bài viết này:

technew (20-05-2012)

Thanks
    45

Mình thấy có các quảng cáo dịch vụ internet infinity và quảng cáo các game khác cũng như ghé thăm trang tj đều được vàng dễ. Một số quảng cáo khác nhất là những cái ít 1,2 gold thì cũng chỉ cần điền một ít thông tin là đuợc. Có vẻ mỗi người có một kiểu quảng cáo khác nhau dựa trên khu vực (mình đang ở bắc Mỹ).

Chiến lược của mình là xây dựng quân đội mạnh nhất có thể nên mình đang cố mua vũ khí mạnh nhất và đang kiếm thêm allies. att/def của mình khá cao rồi 40k/32k vậy mà vẫn có khi thua ở lv 68.

Mở rộng đất và mua thêm nhà kiếm tiền mình không biết có tác dụng gì không nên chưa quan tâm lắm vì mình đã có đủ đất để xây tất cả các loại nhà vũ khí cần thiết và có thể tự kiếm 10mil khi cần rồi .
    Lần sửa cuối bởi technew; 21-05-2012 lúc 02:00 AM

Thanks
    0

Red face Hack thế nào vậy các bro ???

Mình chơi MW đc gần 2 tháng, lv 119 att 72k, def 64k , mình còn tiết kiệm đc ~ 100k huân chương để chuẩn bị mua cái máy bay 600 huân chương / cái nên chắc còn tăng đc att và def lên chút.
    ID 553 667 997 add mình nhé

Đọc thấy các bạn kêu h@ck đc gold, chỉ giúp mình đc không. Thấy chúng nó toàn mua item = gold nhìn hoang mang quá, có những item tính ra ~ 100$
    Lúc mình war cũng chả thua mấy, mình won 24k , lost 2k8 nhưng nhìn item đẹp, cũng ao ước đc 1 vài cái cho ha oai
    Cách chơi của mình là ....chả làm nv, toàn + point vào chỗ để lấy lần war với chúng nó . mình chưa mất 1 đồng tiền thật nào vào game đâu, tất cả những thứ mình xây dựng đc đều là....tiền từ thắng trận (hơi phũ chút nhưng biết sao) vì các bro vào xem nhà mình sẽ thấy tiền kiếm đc từ money building không thấm vào đâu, nv mình cũng chỉ mới làm 1739 cái (làm cho vui vẻ trong lúc hết mana) .
    Các bro có cách nào chơi hay hơn chỉ cho mình nhé
    Lần sửa cuối bởi TC24488; 21-05-2012 lúc 02:14 AM

Thanks
    1

Bạn TC24488 chơi mới 2 tháng mà đã level 119 (stats 72k/64k) thì chắc là không cách nào chơi hay hơn nữa đâu :-S

Nhưng trong đây bạn level cao nhất, có thể bạn sẽ đóng góp được giúp mọi người về vấn đề nên add bao nhiêu ally để đối phó khi lên qua level 100.

Theo mình biết thì chỉ có 500 allies là tối đa góp lính vào khi tham chiến. Ví dụ hiện nay ở level 56 (có thể có tối đa 280 allies tham gia) khi vào Rival List thì mình chỉ thấy những người ở level 55, 56 hoặc 57 và có số allies ở mức 275 hoặc 280. Nhưng khi lên qua level 100, thì danh sách trong Rival List sẽ rộng hơn, nghĩa là có thể thấy không chỉ những người cùng level (cùng số allies) mà cả những người level thấp hơn nhiều (và không cùng số allies).

Điều này khiến mình dễ thành miếng mồi ngon cho các bác săn Valor. Mình có tham khảo trên Funzio thì thấy có 2 cách:

1. Nếu như chỉ số def cao trên 60k thì không phải lo, cứ add thoải mái số allies để chiến
    2. Nếu không thì cần giới hạn số allies xuống dưới 500 (có thể là 498 hoặc 499) để tránh không bị mấy con cá mập Gold nó để ý

Không biết bạn TC24488 có ý kiến nào không để chia sẻ với mọi người.

Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối