Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề ::: hỏi về at&t cần tài khoản của khách hàng at&t mới unlock được

Thanks
    7

Mặc định hỏi về at&t cần tài khoản của khách hàng at&t mới unlock được

cho mình hỏi là giờ at&t nó đa số yêu cầu có account của khách hàng at&t thì nó mới unlock cho vậy account nó cần là cần những gì? chỉ cần số dt của mình đang xài thuộc mạng at&t không thôi có đc k hay phải cần thông tin gì nữa.....như : tên họ , số hợp đồng,số tài khoàn......vì giờ nhìu ng đã có case number nhưng nó vẫn gửi email y hệt nhau đại loại như vậy :

Dear Kubim Lee,

Thank you for contacting AT&T Customer Care about unlocking your iPhone IMEI ending in xxx. We are unable to complete your request at this time due to the following reason:

AT&T will unlock an iPhone under the following circumstances: the person requesting the unlock is a current AT&T customer or a former AT&T customer who can provide the phone number or account number for the account; the iPhone was designed for use on AT&T?s network; all contract obligations, including any term commitment, associated with the device to be unlocked have been fully satisfied; the iPhone has not been reported lost or stolen.

Also, current customer accounts must be in good standing with no past-due amount or unpaid balance and has been active for at least sixty (60) days. Former customer account may be eligible for unlocking so long as they owe AT&T no Early Termination Fee or other unpaid balance. AT&T will unlock an iPhone for an active and deployed member of the military who is a current AT&T customer in good standing and is able to provide AT&T with deployment verification; and a person who purchased the iPhone from an authorized location at the 'no commitment' price and can provide proof of purchase.

Sincerely,

Lawana Hellinger

AT&T
    Online Customer Care Professional

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi kubim; 03-05-2012 lúc 11:02 AM

Thanks
    7

sao thấy đọc nhìu mà sao k có ai vào cm hay giải đáp thắc mắc vậy......xin ACE chỉ giáo vs ạ thanks

Thanks
    15

nó cần sdt , tên ng dùng đứng tên contract, ngoài ra nó có thể hỏi thêm 1 số thông tin nữa liên quan đến hợp đồng để chứng thực ..

Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi tommy4493 Xem bài viết
    nó cần sdt , tên ng dùng đứng tên contract, ngoài ra nó có thể hỏi thêm 1 số thông tin nữa liên quan đến hợp đồng để chứng thực ..
    mình cũng nghĩ thế....vữa gửi mail cho nó rùi...đưa cái số dt của at&t và nơi chủ số dt đang sống thôi chứ chưa đưa tên và thông tin lúc làm hợp đồng....nếu nó vẫn k đồng ý thì sẽ gọi sang cho chị gái hỏi và gửi sau....nếu đc ok sẽ thông báo cho a e biết....thanks

Thanks
    7

có vẻ dạo này at&t hơi gắt căng thật so vs việc unlock cho iphone....đòi hỏi đủ thứ điều kiện k biết có ai có cách tốt giúp cho a e 4rum k?

Thanks
    0

ôi 13.5 chị mới gửi về 1 con, tình hình là mình chậm chân thật rồi

Thanks
    193

Quote Nguyên văn bởi kubim Xem bài viết
    có vẻ dạo này at&t hơi gắt căng thật so vs việc unlock cho iphone....đòi hỏi đủ thứ điều kiện k biết có ai có cách tốt giúp cho a e 4rum k?

Thứ nhất, AT&T có đưa ra điều kiện phải là khách hàng. Nhưng số người dễ thì họ vẫn giúp bạn bình thường (gọi phone cho nhanh)

Riêng vấn đề AT&T support cần thông tin gì thì mình đưa ra dưới đây:
    - Số phone của khách hàng dùng AT&T
    - Họ tên chủ account (account holder)
    - 4 số cuối của SSN - Social security Number (cái này cực quan trọng, không có thì phần lớn 80% sẽ không giúp bạn)
    - Nếu họ thấy bạn trả lời ấp úng, có thể họ sẽ hỏi địa chỉ nhà hoặc account number để chắc chắn không bị lầm người!

Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi nguyenqh Xem bài viết

Thứ nhất, AT&T có đưa ra điều kiện phải là khách hàng. Nhưng số người dễ thì họ vẫn giúp bạn bình thường (gọi phone cho nhanh)

- 4 số cuối của SSN - Social security Number (cái này cực quan trọng, không có thì phần lớn 80% sẽ không giúp bạn)
    - Nếu họ thấy bạn trả lời ấp úng, có thể họ sẽ hỏi địa chỉ nhà hoặc account number để chắc chắn không bị lầm người!
    thanks bạn nhiều....bạn có thể call dùm mình đc k....nếu call đc thì càng tốt....k thì mình sẽ phone xin chị gái thông tin về account như bạn nói

Email Address: kubimlee@yahoo.com
    IMEI number: 012428002738721

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi nguyenqh Xem bài viết

bạn giúp mình gọi AT&T đc k v?.mình gửi 4 5 cái mail rồi cũng hk đc.@@..hixx.mình chỉ số số serial với IMEI máy mình thôi ak.mình đã check và đủ điều kiện để lên world.

hieudona đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IPhone 4 32G iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.12.01 SHSH: 4.3.3, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r
    Thanks
    114

Vấn đề ngày càng nan giải cho ACE gửi mail đợt sau này

Trang 1/2 12 CuốiCuối