Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề ::: [HN]Cài Flash trên IPad 2 ????

lucass2402 đang ẩn Thành viên Tài sản: IP 4 World iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 04.10.01 SHSH: 4.3.3,4.3.5
    Thanks
    46

Lightbulb [HN]Cài Flash trên IPad 2 ????

Hì . Thực ra thì vấn đề em cần hỏi nó cũng chỉ gần tương tự như thế thôi , nhưng mà em không biết post câu hỏi này vào đâu nên post tạm đây vậy ...
    Tức là em đang có ý định tậu 1 em Ipad thay cho con Macbook Air cũ em đang dùng ( bán em MA đi lấy tiền mua Ipad ấy ạ ) , nhưng mà em không biết liệu quyết định này có chính xác không nên muốn nhờ các bác tư vấn .
    Em thì chỉ dùng Mac Air để xem film với cả vào mạng đọc báo + em có mở shop online mua bán trên enbac.com nên cần up ảnh thường xuyên lên trang này ( quan trọng là cái này đây các bác , vì em dùng iphone vào enbac không up được ảnh lẫn tin luôn , em nghĩ là do ko có flash ) nên các bác xem xem liệu em mua Ipad về có thay thế được em MA về những vấn đề đó không ạ ????
    Hoặc là có soft nào thay thế mà làm được việc đó không , các bác nào ở vào trường hợp giống em thì tư vấn cho em cái . Em xin cám ơn nhiều .
    Nếu em có post sai topic mong Mod thông cảm , vì em không biết hỏi vấn đề này ở đâu cả .

Xem các chủ đề tương tự:

" Bản chất tốt ...
    ... ko bị đời xô đẩy

.. toàn tự ngã "

Thanks
    2.546

muốn up ảnh trực tiếp à bạn, dùng thử safari upload enabler xem sao

3. Các thành viên đã cảm ơn Colonel Jason cho bài viết này:

lucass2402 (03-05-2012)