Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: HELP iPhone 4 tự nhiên không dùng được mạng dữ liệu di động

Hybrid View

hungudu đang ẩn Thành viên Tài sản: IP4 iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 04.11.08 SHSH: 4.3.3,4.3.5,5.0.1
    Thanks
    36

Unhappy HELP iPhone 4 tự nhiên không dùng được mạng dữ liệu di động

anh em trong 4rum giúp em với.Hôm nay đột nhiên iphone của em không vào mạng được không sử dụng được bất cứ chương trình nào cần đến internet nhưng vẫn gọi điện thoại bình thường. cứ khi nào vào mạng là nó báo lên là kết nối internet có vẻ như ngoại tuyến và " bạn không được đăng kí dịch vụ dữ liệu phân vùng" mặc dù trước đây nó làm việc rất bình thường mọi thứ đều ổn mong các anh chị chỉ cho em biết nó bị lỗi gì và cách phục nó ra sao em cảm ơn nhiều

Xem các chủ đề tương tự:

Joseph Nguyễn đang ẩn I'm Exvitamin Tài sản: iPhone 5 & 6 - iPad Mini 2 iOS hiện tại: iOS 7 + 8 Baseband: N/a SHSH: N/a
    Thanks
    1.115
    Blog Entries
    24

Quote Nguyên văn bởi hungudu Xem bài viết
    anh em trong 4rum giúp em với.Hôm nay đột nhiên iphone của em không vào mạng được không sử dụng được bất cứ chương trình nào cần đến internet nhưng vẫn gọi điện thoại bình thường. cứ khi nào vào mạng là nó báo lên là kết nối internet có vẻ như ngoại tuyến và " bạn không được đăng kí dịch vụ dữ liệu phân vùng" mặc dù trước đây nó làm việc rất bình thường mọi thứ đều ổn mong các anh chị chỉ cho em biết nó bị lỗi gì và cách phục nó ra sao em cảm ơn nhiều
    bạn đang xài FW bao nhiêu. cho bik thêm thông tin về máy bạn đi
    nghi máy bạn đang ở semiUntethered lắm
    "Ba điều dẫn đến thành công: Dũng Cảm , Kiên trì và Tôn Trọng" - Khuyết danh

3. Các thành viên đã cảm ơn Joseph Nguyễn cho bài viết này:

hungudu (05-05-2012)

hungudu đang ẩn Thành viên Tài sản: IP4 iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 04.11.08 SHSH: 4.3.3,4.3.5,5.0.1
    Thanks
    36

Mình đang xài FW 5.0.1 đang xài tốt mà tự nhiên sáng nay bụp cái bị thế này hix reboot đủ kiểu rồi mà chưa đâu vào đâu cả,vào appstore cái 3G nó vẫn cứ quay đều quay đều mà ko tài nào vào được cái gì liên quan đến mạng cả hix(nghe gọi vẫn được)

giangvungtau đang online Vip Tài sản: iphone 4; 4S; ipad4 iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 03.10.1 SHSH: 4.3.2;4.3.3;5.01;5.1.1;6.1
    Thanks
    569

Mình đang xài FW 5.0.1 đang xài tốt mà tự nhiên sáng nay bụp cái bị thế này hix reboot đủ kiểu rồi mà chưa đâu vào đâu cả,vào appstore cái 3G nó vẫn cứ quay đều quay đều mà ko tài nào vào được cái gì liên quan đến mạng cả hix(nghe gọi vẫn được)
    bạn xem mạng nhà thế nào.coi wifi có bị gì ko.bạn thử ra ngoài tiệm cafe test thử có down được gì về ko.lúc đó hãy tính đến vấn đề rs

Thanks
    3.857

tốt nhất bạn nên restore lại máy đi.nếu vẫn ko được thì phải kiểm tra bên trong rồi
    Sống là phải THẬT NHẪN TÂM

Thanks
    36

hix tình hình là mình đã thử tháo sim ra lắp sim của mạng khác vào thế là có hiện lên cái
    cellular data network

nhưng khi mình lắp sim viettel cũ của mình vào thì lại mất cái
    cellular data network trong network

wifi thì vẫn vào được mạng và download tốt bâyh sao bâyh hix hix