Trang 3/38 ĐầuĐầu 1234513 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 373

Chủ đề ::: Giới thiệu thẻ visa thành viên HeaveniPhone

Thanks
    5

Mình vừa nói chuyện với services bên TrustCard, có 1 vấn đề các bạn cần lưu ý. Khi mua app bằng VISA nếu như bạn không hài lòng với app đó, support của Apple sẽ hoàn tiền (refund) cho bạn vào TK VISA. Tuy nhiên với TrustCard thì chưa có tính năng refund đó, nên nếu bạn mua bằng trustcard mà phần mềm ko như ý muốn sẽ ko nhận lại đc tiền.

Về vấn đề này có lẽ mình sẽ ko mua trustcard vì mình mua rất nhiều app trên itunes và những app ko ưng ý họ vẫn hoàn tiền lại rất nhanh cho mình qua Visa của Vietcombank.

2. Các thành viên đã cảm ơn n1ckard cho bài viết này:

JackDaniels (12-11-2012)

KaitoAliot đang ẩn Junior Member Tài sản: Iphone 4S Black World iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 3.4.01 SHSH: 5.1.1, 6.0.1
    Thanks
    6

Sao đặt hàng từ thứ tư tuần trước mà đến giờ vẫn chưa có thế nhỉ? Ko chơi nhau đấy chứ...

Hai_GSM_Pro đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4S trắng 32G W + 3Gs 32G W iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 3.0.04. 5.16.01 SHSH: 5.1.1 , 6.0.1
    Thanks
    34

Đã làm 1 cái không biết khi nao có

phanlinh16796 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3g lock iOS hiện tại: 4.2.1 Baseband: 6.15
    Thanks
    279

Quote Nguyên văn bởi lptrung Xem bài viết
    HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG THẺ THÀNH VIÊN HEAVENIPHONE

Bước 1: Mua thẻ thành viên HeaveniPhone với giá phát hành là 49.000 VND/thẻ tại http://heaveniphonecard.com/

Bước 2:
    Thẻ được gửi tới thành viên sau 24h tính từ giờ kết thúc đơn hàng (16h hằng ngày) và không kể thời gian ban đêm.

Bước 3:
    Kích hoạt, nạp tiền vào thẻ để sử dụng bằng cách truy cập vào website trustcard.vn và làm theo hướng dẫn.

Bước 4:
    Tận hưởng những tính năng và tiện ích của thẻ thành viên HeaveniPhone.
    Khi mua hàng trực tuyến hay bằng điện thoại, thẻ thành viên của bạn được sử dụng như thẻ thanh toán ghi nợ hay tín dụng. Để hoàn tất việc thanh toán khi mua hàng, bạn sẽ được hỏi:

Tên:
    Là tên và họ mà bạn sử dụng khi đăng ký tài khoản tại trustcard.vn
    Số thẻ: Là dãy 16 số riêng trên thẻ thành viên của bạn
    Ngày hết hạn sử dụng thẻ: Ở mặt trước của thẻ theo định dạng MM/YY
    Mã bảo mật (CVV2 hoặc CVC2): Được ghi trên thẻ thành viên
    Địa chỉ hóa đơn thanh toán: Là địa chỉ mà bạn sử dụng khi đăng ký tài khoản tại trustcard.vn

Bước 5:
    Nạp tiền vào thẻ những lần sau đó thông qua:

• Website http://trustcard.vn
    • Tại các đại lý phân phối và các đơn vị liên kết với TRUSTcard
    Cho em hỏi khi nạp tiền thì nó qui ra đô la hay VNĐ ạ

Thanks
    0

Mình thấy mua bằng thẻ này rất hơn nhiều so với visa. Tất nhiên visa thì sẽ có những ưu việt nhất định, tuy nhiên đối với những người dùng để mua app online thì trustcard quả thực là rất tiện. Thứ nhất là thủ tục làm thẻ rất nhanh không rườm rà chứng minh tài chính hay chờ thời gian xác minh như visa, thứ 2 là không tốn phí thường niên, nạp bao nhiêu tiêu bấy nhiêu như card điện thoại trả trước, thứ 3 là mình kiểm soát được lượng tiền mình dùng, cái này quan trọng với dân nghiền táo lỡ dùng visa cuối kỳ è cổ trả nợ . Dùng app bản quyền mua bằng tiền của mình cũng có cái thú vui của nó.

Mình được bạn support Kevin Pro gì đó hỗ trợ cho dùng thử một thẻ test mua 1 app miễn phí $0.99, support nhiệt tình còn cho dùng thử trước thì hiếm nơi nào có Vài hôm nữa sẽ order thẻ dùng luôn

7. Các thành viên đã cảm ơn L0uis cho bài viết này:

Trustpay (13-11-2012)

akaevn đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iphone 4, 4S & 5 32G iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: 3.04.25 SHSH: Full
    Thanks
    28

ship toàn quốc không bạn?
    EVNNPC

Trustpay đang ẩn Partner HiP Tài sản: iPhone 4 White iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.12.01 SHSH: 5.0.1, 5.1.1
    Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi akaevn Xem bài viết
    ship toàn quốc không bạn?
    Ship toàn quốc bạn ạ @.@

Trustpay đang ẩn Partner HiP Tài sản: iPhone 4 White iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.12.01 SHSH: 5.0.1, 5.1.1
    Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi L0uis Xem bài viết
    Mình thấy mua bằng thẻ này rất hơn nhiều so với visa. Tất nhiên visa thì sẽ có những ưu việt nhất định, tuy nhiên đối với những người dùng để mua app online thì trustcard quả thực là rất tiện. Thứ nhất là thủ tục làm thẻ rất nhanh không rườm rà chứng minh tài chính hay chờ thời gian xác minh như visa, thứ 2 là không tốn phí thường niên, nạp bao nhiêu tiêu bấy nhiêu như card điện thoại trả trước, thứ 3 là mình kiểm soát được lượng tiền mình dùng, cái này quan trọng với dân nghiền táo lỡ dùng visa cuối kỳ è cổ trả nợ . Dùng app bản quyền mua bằng tiền của mình cũng có cái thú vui của nó.

Mình được bạn support Kevin Pro gì đó hỗ trợ cho dùng thử một thẻ test mua 1 app miễn phí $0.99, support nhiệt tình còn cho dùng thử trước thì hiếm nơi nào có Vài hôm nữa sẽ order thẻ dùng luôn
    Cám ơn bạn đã ủng hộ TRUSTcard.
    Chúc bạn vui @.@

JackDaniels đang ẩn Group Chia Sẻ Account Tài sản: IPhone 4, iPhone 5 iOS hiện tại: 6.1.2 , 7.0.4 Baseband: Không quan tâm SHSH: 4.3.3 , 4.3.5 , 5.0 , 5.0.1 , 5.1 , 5.1.1, 5.1.1r1, 6.0.1,6.1.1,6.1.2,7.0.4
    Thanks
    233

đã mua rồi, đang đợi chuyển thẻ về. Mà cái này chỉ dùng với acc Itunes việt thôi à? đang quen dùng acc US. Acc có sẵn thì chỉ cần chuyển Payment từ None sang Visa là được nhỉ

Và TTC kiểm tra đơn hàng mà không được, chả hiểu bg thì chuyển về
    Lần sửa cuối bởi JackDaniels; 13-11-2012 lúc 09:07 AM

Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi JackDaniels Xem bài viết
    đã mua rồi, đang đợi chuyển thẻ về. Mà cái này chỉ dùng với acc Itunes việt thôi à? đang quen dùng acc US. Acc có sẵn thì chỉ cần chuyển Payment từ None sang Visa là được nhỉ

Và TTC kiểm tra đơn hàng mà không được, chả hiểu bg thì chuyển về
    Bạn cho mình Họ tên, SĐT để mình check nhe, rùi gửi bạn số bill bạn check với Tín Thành nhé.
    Bích Liên

TRUSTpay JSC
    http://trustcard.vn/
    0913.57 57 51

Trang 3/38 ĐầuĐầu 1234513 ... CuốiCuối