Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề ::: ITunes không nhận iPhone khi kết nối vào PC (k hiện phần Device)?

Thanks
    0

Mặc định ITunes không nhận iPhone khi kết nối vào PC (k hiện phần Device)?

iPhone 3gs ver 4.1 mình vừa mới cài đặt lại hôm nay mà sao về nhà kết nối vào PC để vào iTunes (10.6 ver mới nhất) sync hình và nhạc mà không hiện lên phần Device??
    Mình đã thử hết mọi cách trên mạng chỉ dẫn (xóa hết tất cả các file liên qua đến apple, cài lại iTunes, lâu đầu dây cable, chuyển cổng USB...) mà vẫn không được ai rành về vấn đề này làm ơn chỉ giúp mình 1 cái nha...mình xin cảm ơn nhiều.
    Hay có phải do máy mình bị virus không???

Xem các chủ đề tương tự:

Hamster[N] đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3gs (L úc), 4s (W sin) iOS hiện tại: 5.1.1, 7.0.4 Baseband: 5.14, 3.0.04 SHSH: 4.3.1, 4.3.3, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, ....
    Thanks
    310

khi bạn cắm ip vào pc thì ip nó có báo đang sạc pin không hay là nó như bình thường không hiện j hết
    Có những quy luật tự nhiên của tạo hóa mà ta không thể không thừa nhận, vì vậy...

Hãy bước tiếp dù đã từng vấp ngã
    Hãy hi vọng dù đã từng thất vọng
    Hãy mỉm cười dù nước mắt từng rơi
    Hãy thật lòng dù từng bị lừa dối

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi kandann234 Xem bài viết
    khi bạn cắm ip vào pc thì ip nó có báo đang sạc pin không hay là nó như bình thường không hiện j hết
    có đó bạn, vẫn hiện lên thanh sét ở cục bin vẫn sạc bình thường mà khổ cái iTunes k hiện lên phần Device

cuongbk_135™ đang ẩn Vip Tài sản: iPhone 4 | World & iPad Mini Cellular | 16GB | Black iOS hiện tại: 7.1.1 (11D201) | 6.1.3 (10B329) Baseband: 4.12.09 SHSH: 4.0.2 | 4.1 | 4.2.1 | 4.2~b3 | 5.0.1 | 5.1.1 | 5.1.1r1 | 6.1.3
    Thanks
    438

back up lại dữ liệu và shsh trong máy tự build hoặc dowload 1 bản 4.1 custom khác về RS phát là xong thôi. mình cũng đã từng gặp như vậy nhưng nó hiên ra cái j passcode ý và itune k nhận máy luôn thế là RS phát cho mát máy

SMARTPHONE - Số 1 Nguyễn Hữu Thọ - Linh Đàm - Hoàng Mai - HN
    Hotline: 01662020119
    Facebook: linhdamsmartphone

tamniem8385 đang ẩn Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

Bạn thử reboot ip,cắm pc khác chưa bạn

Hamster[N] đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3gs (L úc), 4s (W sin) iOS hiện tại: 5.1.1, 7.0.4 Baseband: 5.14, 3.0.04 SHSH: 4.3.1, 4.3.3, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, ....
    Thanks
    310

hình như là có phần mềm chặn ip rồi, cũng như lúc trước nếu có cài megamonkey thì sẽ chặn ip không cho ip kết nối với itunes, bạn nên xem lại trong máy tính bạn có phần mềm nào chặc ip không
    Có những quy luật tự nhiên của tạo hóa mà ta không thể không thừa nhận, vì vậy...

Hãy bước tiếp dù đã từng vấp ngã
    Hãy hi vọng dù đã từng thất vọng
    Hãy mỉm cười dù nước mắt từng rơi
    Hãy thật lòng dù từng bị lừa dối

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi kandann234 Xem bài viết
    hình như là có phần mềm chặn ip rồi, cũng như lúc trước nếu có cài megamonkey thì sẽ chặn ip không cho ip kết nối với itunes, bạn nên xem lại trong máy tính bạn có phần mềm nào chặc ip không
    mình k biết phần mềm nào hết nhưng mình nghĩ là do PC của mình bị virus! Cũng chưa thử cắm qua PC khác nữa, lười ra tiệm qá...dù sao cũng thanks mấy bạn.

giaoden đang ẩn Thành viên Tài sản: 3GS Lock - 4 Word iOS hiện tại: 5.1.1, 5.0.1 Baseband: 6.15,4.15 SHSH: 4.3.3,4.3.5,5.0.1,5.1.1
    Thanks
    7

Cái này chắc do cậu đặt pass khóa bàn phím đúng không. Lúc cậu kết nối với iTunes thì phải mở bàn phím ra thì iTunes nó mới nhận được thiết bị.

9. Các thành viên đã cảm ơn giaoden cho bài viết này:

TommyBoy (18-05-2012)

nhonmap đang ẩn Thành viên Tài sản: iPad Mini With Rentina Display iOS hiện tại: 7.1.1
    Thanks
    14

cái này không phải là chặn ip đâu. cái này là do bạn bị lội cái mobiledevice rồi
    bạn phải kiếm 1 phần mềm unstall hoàn toàn itune, xong lên apple down itune bản mới nhất về là vô được
    Have fun
    SỐNG LÀ KHÔNG ĐỢI CHỜ

Thanks
    99

Quote Nguyên văn bởi nhonmap Xem bài viết
    cái này không phải là chặn ip đâu. cái này là do bạn bị lội cái mobiledevice rồi
    bạn phải kiếm 1 phần mềm unstall hoàn toàn itune, xong lên apple down itune bản mới nhất về là vô được
    Have fun
    mình cũng bị tương tự như chủ tobip, sau khi restore xong itunes vẫn nhận nhưng khi dùng itools copy lockdown của sam xong sóng thì ok nhưng sau đó kết nối lại thì k em nào nhận đc hết từ itunes-ifunbox-itools-pc sure cũng bó tay luôn làm đủ mọi cách cũng k xong nhưng cấm vào pc khác thì ok, có Pro nào biết cách khắc phục k?

Trang 1/2 12 CuốiCuối