Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Giúp em_ Iphone 4 bị treo táo @@

Thanks
    8

Mặc định Giúp em_ Iphone 4 bị treo táo @@

Tình hình là hôm nay em váo cydia , update mấy cái soft ( như mobile sustrance, actitavor,.., gì đấy ) xong thì em delete cái ipa cr@cker , cài cái ipad free vào, sau đó reboot máy thế là bị treo táo luôn, mãi ko lên nữa. Máy em iphone 4 lock, bb 4.10 (đang sài sim ghép chứ ko dùng sam do chậm chân @@) , fw 5.0.1
    Mong các bác chỉ giúp cách khắc phục !

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    640

bạn coi có shsh k,dump shsh custome fw rs đi bạn,trên diễn đàn có topic hướng dẫn đoá
    Nếu cuộc sống mà có chức năng UNDO chắc sẽ dễ dàng lắm...!

hthaivn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IP4 black world iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: có sóng là đc ^^ SHSH: 4.3.3 -------> 5.1.1r1
    Thanks
    29

Quote Nguyên văn bởi boy galaxy Xem bài viết
    Tình hình là hôm nay em váo cydia , update mấy cái soft ( như mobile sustrance, actitavor,.., gì đấy ) xong thì em delete cái ipa cr@cker , cài cái ipad free vào, sau đó reboot máy thế là bị treo táo luôn, mãi ko lên nữa. Máy em iphone 4 lock, bb 4.10 (đang sài sim ghép chứ ko dùng sam do chậm chân @@) , fw 5.0.1
    Mong các bác chỉ giúp cách khắc phục !
    bạn có shsh 5.0.1 thì làm theo bài này nhé:

Thanks
    8

Quote Nguyên văn bởi peezing Xem bài viết
    bạn coi có shsh k,dump shsh custome fw rs đi bạn,trên diễn đàn có topic hướng dẫn đoá
    có cách nào fix mà ko phải restore fw ko bác, em chưa restore bao h với lại máy em máy lock sợ bị đắp chăn lắm @@

Hamster[N] đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3gs (L úc), 4s (W sin) iOS hiện tại: 5.1.1, 7.0.4 Baseband: 5.14, 3.0.04 SHSH: 4.3.1, 4.3.3, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, ....
    Thanks
    303

Quote Nguyên văn bởi boy galaxy Xem bài viết
    có cách nào fix mà ko phải restore fw ko bác, em chưa restore bao h với lại máy em máy lock sợ bị đắp chăn lắm @@
    bạn thử bấm 2 nút home + pow khoảng 10s coi nó lên không, còn không được thì vào redsnow để just boot, không nữa thì rs là thượng sách
    Có những quy luật tự nhiên của tạo hóa mà ta không thể không thừa nhận, vì vậy...

Hãy bước tiếp dù đã từng vấp ngã
    Hãy hi vọng dù đã từng thất vọng
    Hãy mỉm cười dù nước mắt từng rơi
    Hãy thật lòng dù từng bị lừa dối

Thanks
    1.186
    Blog Entries
    1

dùng ifaith lấy shsh nha rồi build custome không nâng FW nhé không máy lock đọc kĩ rồi làm đừng manh động
    Hết Thời