Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề ::: ipod gen 3 8gb FW 4.2.1 bị lỗi lạ

Thanks
    0

Mặc định ipod gen 3 8gb FW 4.2.1 bị lỗi lạ

máy mình đc cho , xài nửa năm rồi vẫn bt , mình JB = green p0ision, tối hôm kia mình định vào cydia để xóa mấy cái app ko dùng nhưng vào pack thì nó lại out ra , cũng chẳng để ý lắm nên ra chơi game cho đến khi hết pin , sáng nay cắm vào sạc 2h mà chỉ đc có 30% , rút sạc ra thì máy tự động reboot rồi treo táo , mình cắm vào itunes , đưa về DFU chạy lại FW gốc 4.2.1 , chạy xong thì vẫn treo táo , làm vài lần vẫn bị như vậy , buổi chiều lôi ra làm lần nữa thì lần này máy chạy đc nhưng cứ tắt máy bật lại thì lại bị treo táo , nó cứ reset hình quả táo liên tục , lại phải restore lại , giờ minhg cũng ko thể JB đc vì cứ ấn power nó tắt là lại treo táo , ko biết có cách khắc phục ko ạ ?

Xem các chủ đề tương tự:

tamniem8385 đang online Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

Bạn thử tải fw khác.thử với fw thấp hơn chưa

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi tamniem8385 Xem bài viết
    Bạn thử tải fw khác.thử với fw thấp hơn chưa
    em chỉ toàn để auto FW mới nhất , nếu muốn cài FW thấp hơn chỉ cần download về rồi chọn Shift Restore là đc ạ

tamniem8385 đang online Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

em chỉ toàn để auto FW mới nhất , nếu muốn cài FW thấp hơn chỉ cần download về rồi chọn Shift Restore là đc ạ
    Bạn tải fw custom 4.1 hoặc 4.2.1 từ topic khác về pc sau đó làm như bạn đã làm với 4.2.1 trước đó bạn nhé

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.168

Ipod g3 chạy fw 4.1 đi để khỏi bị lỗi 3194 nhé

Thanks
    0

máy mình đêm qua restore chạy đc , tắt đi vài lần bật lên vẫn chạy đc bt , vừa nãy định lôi ra JB thì tắt đi bật lên lại treo táo , mình thử tắt đi lần nữa thì máy cũng chỉ có chớp máy 1 lúc rồi tắt , giờ cũng chẳng thấy táo lên nữa , cắm vào máy tính cũng bị thế , pc ko nhận dù đã ấn để có đưa về DFU

Thanks
    0

ai giúp mình với................................

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.168

Có thể do pin rồi , kiếm cục sạc ipad sạc thử 1 lúc xem máy có lên ko