Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Help me! Bạn nào backup giùm mình mobilemusicplayer.app của iOS 4.3.x với.

Hybrid View

Thanks
    2

Mặc định Help me! Bạn nào backup giùm mình mobilemusicplayer.app của iOS 4.3.x với.

hum wa mình nghịch dại trên ifunbox, lỡ tay xóa mất mấy file trong mobilemusicplayer.app . Bi giờ vào ipod là bị văng ra, Itunes vẫn nhận iphone tốt. Mình ko mún restore lại vì ko có thời gian cài lại app, iphone thì vẫn chạy tốt . Bạn nào dùng iOS 4.3 thì backup lại giùm mình, cám ơn ngàn vạn lần

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    2

sao không ai giúp mình vậy, huhu

Thanks
    2.571

Quote Nguyên văn bởi wasabiriver Xem bài viết
    sao không ai giúp mình vậy, huhu
    Giờ hiếm ai ở lại 4x lắm bạn ơi

Thanks
    3.857

Quote Nguyên văn bởi wasabiriver Xem bài viết
    hum wa mình nghịch dại trên ifunbox, lỡ tay xóa mất mấy file trong mobilemusicplayer.app . Bi giờ vào ipod là bị văng ra, Itunes vẫn nhận iphone tốt. Mình ko mún restore lại vì ko có thời gian cài lại app, iphone thì vẫn chạy tốt . Bạn nào dùng iOS 4.3 thì backup lại giùm mình, cám ơn ngàn vạn lần
    Đây là cách fix lỗi của bạn nhé
    Bước 1 :Tắt itune vào mục itunes trong My Document-my music rename thư mục itune thành itune-back để save lại list music và video
    -bước 2: Bật itune lên lại nó sẽ tự tạo thư mục itune mới cắm iphone vào chuyển qua tab Application chon syn app(du trong list app không có gì kệ nó yên tâm khi ban syn thì itune tự nhận app free trên máy iphone bạn và hỏi bạn có tranfer hay không thì bạn chọn tranfer lúc này các app free ban cài trên iphone thuộc app store sẽ được chuyển vào itune. đợi syn xong tháo iphone khởi đông lại tận hưởng kết quả.
    - Nếu hai bước trên không thành công thì bạn làm thêm bước này: add vào itune một app mà bạn chưa có trên iphone sau đó mới syn. chúc bạn thành công mà không phải restore lại máy. sau khi làm thành công thì bạn vào My document - my music xóa thư mục itune đi và đổi tên thư mục itune-back lai thanh itune để lấy lại list nhạc phim và app nhé.
    Sống là phải THẬT NHẪN TÂM