Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề ::: Mong các pro trong froum comment chĩ giúp cho lính mới cái phần mềm nào mà quản lí nhà khi đi xa

darktime đang ẩn Thành viên Tài sản: IP 5, Ipad2, New Ipad, Ipad 4 iOS hiện tại: 6.1.2, 7.0.2
    Thanks
    13
    Blog Entries
    1

Unhappy Mong các pro trong froum comment chĩ giúp cho lính mới cái phần mềm nào mà quản lí nhà khi đi xa

Em đang chuẩn bị đi du lịch mà trong nhà có gắn 2 3 cái camera em nghe nói trên mạng có 1 phần mềm kết nối ipad với camera đễ theo dõi khi đi xa nhà miễn sao có 3g hoặc wifi là được có đúng không ? nếu đúng em mong anh chị em nào bít phần mềm đó xin share cho em đang cần gấp vì ko có ai ở nhà sợ có robber dzo thì em bít mà điện thoại nhà kế bên call police station dùm ai bít xin share giúp em em xin cảm ơn trước . Và cho em hõi rằng nếu vậy nó có xem được ở bên ngoài nước khác .

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi darktime; 09-05-2012 lúc 08:36 PM

bilexus đang ẩn Vip Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 -> 4.3.5
    Thanks
    281

cách tốt nhất là connect 2 camera vào controller trên PC , bật teamviewer trên PC sau đó dùng teamviewer bản dành cho ipad để quản lí camera thông qua máy tính
    Đề Nghị Mod : Bang níc nhữn thằn hay viếc xai chín tã.

darktime đang ẩn Thành viên Tài sản: IP 5, Ipad2, New Ipad, Ipad 4 iOS hiện tại: 6.1.2, 7.0.2
    Thanks
    13
    Blog Entries
    1

nhưng mà như vậy khi đi xa mình phải bật máy tính on 24/24 sao có cách nào dễ hơn không mình muốn ứng dụng nào đó khi đi xa chĩ cần vào ipad và kết nối tới camera là có thể theo dõi là được lâu lâu liếc 1 cái thôi . dù sao cũng cảm ơn bạn đã chĩ

Thanks
    13
    Blog Entries
    1

còn ai có ý kiến nào khác ko xin chĩ giúp em với hic.

bilexus đang ẩn Vip Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 -> 4.3.5
    Thanks
    281

Quote Nguyên văn bởi darktime Xem bài viết
    nhưng mà như vậy khi đi xa mình phải bật máy tính on 24/24 sao có cách nào dễ hơn không mình muốn ứng dụng nào đó khi đi xa chĩ cần vào ipad và kết nối tới camera là có thể theo dõi là được lâu lâu liếc 1 cái thôi . dù sao cũng cảm ơn bạn đã chĩ
    Mình nghĩ là ko có chương trình kết nối trực tiếp đâu.
    Vì chắc bạn cũng biết, kiểu gì camera cũng hoạt động trên 1 controller software được cung cấp kèm theo camera.Điều đó nghĩa là trừ khi nhà cung cấp camera viết app quản lí trên ipad ra thì ko có cách nào để đồng bộ thông tin giữa camera với ipad cả
    Ps : mà dùng teamviewer thì lâu lâu liếc qua cũng đc mà

Thanks
    13
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi bilexus Xem bài viết
    Mình nghĩ là ko có chương trình kết nối trực tiếp đâu.
    Vì chắc bạn cũng biết, kiểu gì camera cũng hoạt động trên 1 controller software được cung cấp kèm theo camera.Điều đó nghĩa là trừ khi nhà cung cấp camera viết app quản lí trên ipad ra thì ko có cách nào để đồng bộ thông tin giữa camera với ipad cả
    Ps : mà dùng teamviewer thì lâu lâu liếc qua cũng đc mà
    hic nếu vậy thì mình pó tay vậy tại thấy ở nhà nó kết nối tivi trên tầng trên với camera dưới đây được tưỡng có phần mềm nào làm được giống vậy mà đi xa hic. ko bít khi nào mới có app đó

Thanks
    281

Quote Nguyên văn bởi darktime Xem bài viết
    hic nếu vậy thì mình pó tay vậy tại thấy ở nhà nó kết nối tivi trên tầng trên với camera dưới đây được tưỡng có phần mềm nào làm được giống vậy mà đi xa hic. ko bít khi nào mới có app đó
    Mà đi du lịch thì mang theo cái laptop ấy bạn.Nếu nhà bạn là local camera thì ko nói làm gì, nhưng đã là IP-Camera thì chỉ cần máy tính với capture card và phần mềm quản lí thì đi đâu cũng theo dõi đc mà.

kira_xm20a đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone 3gs, Iphone 4 iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 06.15.00, 04.10.01 SHSH: 3.1.3, 4.0 , 4.0.1, 4.0.2 , 4.1, 4.2.1+, 4.3.3, 4.3.4, 4.3.5
    Thanks
    101

bạn thử dùng phần mềm eagle eyes xem thế nào ?

Thanks
    13
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi bilexus Xem bài viết
    Mà đi du lịch thì mang theo cái laptop ấy bạn.Nếu nhà bạn là local camera thì ko nói làm gì, nhưng đã là IP-Camera thì chỉ cần máy tính với capture card và phần mềm quản lí thì đi đâu cũng theo dõi đc mà.
    cầm laptop nặng với cồng kềnh nên mình thấy bất tiện với lại chĩ lâu lâu đột xuất mới bật lên kiểm tra nên cầm cái laptop theo chờ nó mỡ win với vào thì lâu với nó cầm theo nặng lắm nên mình dùng ipad cho tiện .

Thanks
    281

Quote Nguyên văn bởi kira_xm20a Xem bài viết
    bạn thử dùng phần mềm eagle eyes xem thế nào ?
    Cái Eagle eyes này lúc trước mình dùng thử,mà chả hiểu sao nó ko chấp nhận cái IP camera của mình

Trang 1/2 12 CuốiCuối