Trang 9/11 ĐầuĐầu ... 7891011 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 101

Chủ đề ::: Unlock free iPhone 4 ATT dành cho 5 mem

Cimarron1207 đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5s World iOS hiện tại: 7.0.6 SHSH: 7.0.6
    Thanks
    221

Haizzz... của mình không được rồi...

khongthenoi đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 5 64gb unlocked iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: Ko quan tâm SHSH: Ko lưu
    Thanks
    253

đã update đầy đủ tên 5 bạn mình help unlock iphone 4, liên lạc wa pm box nha thanks

3. Các thành viên đã cảm ơn khongthenoi cho bài viết này:

phuongtung1 (11-05-2012)

Thanks
    0

chà chậm chân rồi buôn quá ta bác khongthenoi có thể hỏi giùm cái case này att giải quyế chưa
    Issue Tracking Number: CM20120418_39644070 nhận dc mail mà lâu quá ko unlock dc

Thanks
    426

Bạn còn suất nào ko bạn? Giúp mình 1 suất được ko? Mình đã nhận được case number rồi cả "vấn đề đã được giải quyết" mà thử mọi cách vẫn ko unlock được? Hic. Imei của mình: 012339009240019

khongthenoi đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 5 64gb unlocked iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: Ko quan tâm SHSH: Ko lưu
    Thanks
    253

Trong vòng 24h những bạn trong list ko liên lạc vời mìn wa pm box thì mình sẽ chọn người khác . Mình dang cố gắng tìm thêm acct cũ cũa att để giúp đỡ thêm các bạn

7. Các thành viên đã cảm ơn khongthenoi cho bài viết này:

phuongtung1 (11-05-2012)

Thanks
    253

propesino1 mình mới chat với att de unlock iphone cho bạn nhưng phone bi blacklist nên ko dc và mình phai chọn ngưới khác thế bạn

đây là nội dung mình chat với att

Please wait for a chat representative to respond.You are now chatting with 'Jennifer Thomas'vu nguyen: hello jenifer how u doingJennifer Thomas: I am great. Thank you for asking.Jennifer Thomas: Thank you for contacting AT&T chat. My name is Jennifer Thomas. I will be happy to assist you today. I will review the unlock eligibility for you and respond to any other questions you may have. Jennifer Thomas: Could you please provide me with the IMEI number of the device you wish to unlock. You can get the IMEI number by tapping on Settings, General, About on the iPhone. Thank you.vu nguyen: u want my ssn number to check it am i former customerJennifer Thomas: Is it different than what you already supplied in the Pre-Chat survey?vu nguyen: noJennifer Thomas: Was the ATT account in your name?
    vu nguyen: i jsut want to make sure im former att customer
    vu nguyen: yes
    vu nguyen: under vu nguyen
    Jennifer Thomas: 40887 does not come up under your name.
    vu nguyen: that number under my friend name
    vu nguyen: but im former att customer
    vu nguyen: that why i ask u can u check by ssn
    Jennifer Thomas: I need to access your old account. What phone number did you use with ATT?
    vu nguyen: i did not remember
    vu nguyen: phone number or acct number
    vu nguyen: so plz check it by my ssn
    vu nguyen: here my ssn
    vu nguyen: under vu nguyenJennifer Thomas: Thank you.
    Jennifer Thomas: Mr. Nguyen, I found your account.
    vu nguyen: thanks
    Jennifer Thomas: Please provided the IMEI, I will match it to the one on your account.
    vu nguyen: here my iphone 4 imei number 0124-2600-5244-689
    vu nguyen: i wiuld like to request unlock it
    Jennifer Thomas: Thank you. I am checking your account to insure this IMEI was active on it.
    vu nguyen: im not att customer now
    Jennifer Thomas: I understand.
    vu nguyen: ok
    vu nguyen: thanks
    Jennifer Thomas: Did you use this iPhone with your ATT number, Mr. Nguyen?
    vu nguyen: before? or now?
    Jennifer Thomas: Our records indicate this IMEI was never used on your service.
    Jennifer Thomas: As art of the unlock procedure, I am now checking to see if the phone was reported lost or stolen by the previous owner.
    vu nguyen: ok
    vu nguyen: thanksJennifer Thomas: part*vu nguyen: i bought it form friendJennifer Thomas: Please provide your friends name.vu nguyen: vinh truongJennifer Thomas: Mr. Mguyen, I am very sorry for the inconvenience. The unlock code for this device is unavailable due to security restrictions based on the device's history. You may want to return the device and/or provide feedback to the seller.vu nguyen: reallyJennifer Thomas: That is correct.vu nguyen: oh ok thanks so muchJennifer Thomas: You are very welcome.
    Jennifer Thomas: You chatted in today to request an unlock code for your iPhone. I checked your eligibility and advised that the phone is not eligible. Do you have any other questions for me?
    vu nguyen: no thanks so much
    Jennifer Thomas: Thank you for visiting AT&T Live Support Chat. We realize you have many choices for your wireless service and we are delighted that you have chosen us to connect you with your world. Upon closing the chat window, a customer satisfaction survey will automatically appear. Our goal is to "Rethink Possible" and we would greatly appreciate your feedback regarding your chat experience with me today. Thank you for your business and loyalty.

Thanks
    13

Quote Nguyên văn bởi khongthenoi Xem bài viết
    Trong vòng 24h những bạn trong list ko liên lạc vời mìn wa pm box thì mình sẽ chọn người khác . Mình dang cố gắng tìm thêm acct cũ cũa att để giúp đỡ thêm các bạn
    Mình có tài khoản AT&T đã sử dụng 2 năm, chừ vẫn đang dùng. Đầy đủ các thông số thậm chí cả địa chỉ chủ tài khoản. Bạn có thể giúp mình unlock và thêm slot cho các bạn khác. Để ủng hộ quỹ từ thiện. Mình đã add yahoo bạn. Yahoo mình là phamtri123

10. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn tieubao8904 cho bài viết này:

chauhuyphan (11-05-2012), honey28782 (11-05-2012), phuongtung1 (11-05-2012)

Thanks
    7

Truờng hợp của em có thể giúp được không ạ? Em có gởi mail cho at&t nhưng họ nói phải là khách hàng của họ kia họ mới chịu giải quyết. Híc. Giúp em với, em đắp mềm nó lâu quá rồi...

iPhone info: 012751005357664

model: iPhone 4 16GB White
    version: 5.1
    serial: 80123WDHDZZ
    mac: 14:5A:05:EA8:A0
    warranty coverage: Limited Warranty
    warranty period: 2011-06-20 / 2012-06-19
    purchase country: United States
    activated: yes
    carrier: AT&T United States
    SIM locked: yes LOCK

boyyeugirl đang ẩn Super Vip Tài sản: sâu 4s- 64G iOS hiện tại: cao nhất Baseband: cao nhất SHSH: mong ước JBU-Đã thành hiện thực nhưng JB xong SÂU KHÔNG ah
    Thanks
    473

Quote Nguyên văn bởi khongthenoi Xem bài viết
    mình đã gửi cho bạn rồi đó mình mới đi thi về mới online xong bạn thông cảm và giúp mình nha bạn.mình đã gửi nhưng nếu bạn không thấy thì xem ở đây nha.mình sợ có lỗi mà.
    bạn ơi giúp mình với mình có nhờ người gọi cho AT & T và họ nói tới 23-4 unlock mà đến bây giờ vẫn chưa unlock được bạn giúp mình với.thực sự mình chờ lâu quá.hôm nào cũng chạy lại xem máy đã unlock chưa mà thất vọng tràn trề.mong bạn gọi giúp mình.vì đợi quá lâu rồi với lại hôm mình nhờ người khác gọi nên bây giờ không biết AT & T gửi mail như thế nào nữa.hix hix.mình là sinh viên trường tôn đức thắng nè.bạn có lấy mã số sinh viên để xác minh không?mong bạn giúp mình mình đã mất ăn mất ngủ với nó....haizzz.bạn cố gắng giúp mình nha
    ip4 den
    kiểu máy :MC319LL
    sêri:82028F6BA4T
    IMEL:012429002991955
    mail của mình:levanluong66@gmail.com
    case: CM20120413_39349620
    cảm ơn bạn.vì hôm nay mình đi thi ở trường nên giờ mới online được bạn thông cảm giúp mình với nha

Thanks
    5

AT&T trả lời như thế này là được chưa bác. Vấn đề đã được giải quyết
    Dear Customer:

Thank you for your recent inquiry regarding your AT&T service. We apologize for any inconvenience this may have caused you. The issue has been resolved.

Should you have any further needs regarding this issue, please do not hesitate to call us at 1 800 331-0500 and reference the tracking number shown above.

Sincerely,
    AT&T

Trang 9/11 ĐầuĐầu ... 7891011 CuốiCuối