Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: xin hướng dẫn dùng RecognizeME

XjnhTraj đang ẩn Banned Tài sản: ______________________BƯỚC CHÂN VÀO QUÁN ĐÈN MỜ _____________________________ iOS hiện tại: ___________________NGỒI GẦN CON GÁI KHÔNG SỜ LÀ NGU !! _____________________________ Baseband: ____________________THÀ RẰNG CẮT TÓC ĐI TU _______________________________ SHSH: ________________________NGỒI GẦN CON GÁI NGU CHI KHÔNG SỜ _____________________________
    Thanks
    117

Thumbs down xin hướng dẫn dùng RecognizeME

mình cài từ cydia heaveniphone cài và thấy icon
    cũg vào face trainer để nó nhận diện khuôn mặt xong rồi vào
    cài đặt...cài đặt chung và phần khóa mật khẩu như theo app chỉ dẫn thì khi bật mật khẩu thì sẽ có 2 sự lựa chọn mà mình bật tắt rồi khởi động lại máy thì cũng chả tìm thấy chỗ nào mà nó nói mở khóa = hình ảnh hay là gương mặt cả
    pro nào dùng hay thành công rồi bày cho mìh với..
    mình xin cảm ơn

Xem các chủ đề tương tự:

XjnhTraj đang ẩn Banned Tài sản: ______________________BƯỚC CHÂN VÀO QUÁN ĐÈN MỜ _____________________________ iOS hiện tại: ___________________NGỒI GẦN CON GÁI KHÔNG SỜ LÀ NGU !! _____________________________ Baseband: ____________________THÀ RẰNG CẮT TÓC ĐI TU _______________________________ SHSH: ________________________NGỒI GẦN CON GÁI NGU CHI KHÔNG SỜ _____________________________
    Thanks
    117

ai biết bày tớ cái..tớ xin cảm ơn

tamniem8385 đang ẩn Super Vip Tài sản: ĐAM MÊ IOS THÍCH TÁO iOS hiện tại: ĐÃ KHÓA Baseband: NO ALL SHSH: TSS Center
    Thanks
    1.246
    Blog Entries
    39

1. Cài đặt ứng dụng từ cydia
    2. Sau khi cài xong có iCon ngoài màn hình và mở nó lên và vào mục Face Trainer nhấn vào Train.
    3. Giữ iphone cố định cho đến khi ứng dụng nhận điện đủ 6 tấm ảnh khuôn mặt và có thông báo finished.
    4. Nhấn vào Done và Back để trở lại và thoát khỏi ứng dụng.
    5. Vào Settings của iPhone vào tiếp General và vào Passcode Lock và Tủn Passcode On và nhập vào 4 ký tự mà bạn thích.
    Việc này là bắt buộc vì để đề phòng khi ứng dụng này không nhận ra được khuôn mặt của Bạn thì còn có cách khác là nhập passcode này để mở khóa.
    6. Respring iphone.
    7. Slide to unlock thì bên góc trên bên trái chọn vào khuôn mặt để tiến hành nhận diện và mở khóa iphone, nếu không nhận ra thì phải nhập passcode.

4. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn tamniem8385 cho bài viết này:

quyle619 (23-04-2013), XjnhTraj (11-05-2012)

Thanks
    3.853

Quote Nguyên văn bởi XjnhTraj Xem bài viết
    bạn cài xong,vào app de train khuôn mặt mình vào app Reco..Sau đó vào chỉnh pass code.tắt máy mở lại ,gạt slide to unlock qua thì sẽ thấy phía trên là chữ Reco và có biểu tượng hình(nhấn vào đó để mở khóa bằng khuôn mặt),phía dưới là nhập pass code của mình.nếu ko hiện biểu tượng Reco... thì bạn cài thử bản Reco.. khác nhé.CHúc bạn thành công
    Sống là phải THẬT NHẪN TÂM

6. Các thành viên đã cảm ơn thanhbinh23 cho bài viết này:

XjnhTraj (11-05-2012)

Thanks
    117

đã làm được..tks 2 bạn nhiều nhé :X :X