Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề ::: 1 mẹo nhỏ unlock at&t (k hợp đồng,blacklist.....)

Thanks
    3.856

Mặc định 1 mẹo nhỏ unlock at&t (k hợp đồng,blacklist.....)

CÁC BẠN ĐÃ GỬI NHIỀU,RẤT NHIỀU MAIL,ĐÃ BỊ TỪ CHỐI,BLACKLIST... VÀ CÓ KHI CÁC BẠN ĐÃ THẬT SỰ TUYỆT VỌNG.SAU NHIỀU NGÀY SUY NGHĨ,MÌNH ĐÃ NGHĨ RA 1 CÁCH CÓ THỂ UNLOCK ĐƯỢC,MÌNH ĐÃ LÀM THÀNH CÔNG ( 50-50 ). CÁCH LÀM NÀY TỶ LỆ THÀNH CÔNG SẼ CAO HƠN NẾU CÁC BẠN CALL TRỰC TIẾP,NẾU GỬI MAIL THÌ 50 -50 NHÉ.SAU ĐÂY LÀ CÁCH LÀM .
    BƯỚC 1 : BẠN CẦN CÓ 1 MẪU MAIL NĂN NỈ ATT&T .MÌNH SẼ POST PHÍA DƯỚI ,NHƯNG MÌNH XIN LƯU Ý LÀ KHÔNG NÊN COPY NHƯ BẢN GỐC,MÀ CHÚNG TA NÊN THÊM BỚT VÀO(TÙY VÀO TRÌNH ĐỘ ANH VĂN MỖI NGƯỜI)THÌ TỶ LỆ THÀNH CÔNG SẼ CAO HƠN.
    BƯỚC 2 : CHÚNG TA CHỈ CẦN KIẾM 1 CÁI SIM AT&T NÀO ĐÓ ĐÃ SỬ DỤNG RỒI (CHỈ CẦN CÁI SỐ AT&T THÔI)
    BƯỚC 3 :
    * Đ/V GỬI MAIL : CÁC BẠN DỰA TRÊN MẪU MAIL CÓ SẴN VÀ VIẾT 1 BỨC MAIL GỬI LẠI CHO AT&T VỚI NỘI DUNG LÀ DO LÚC TRƯỚC MÌNH MUA MÁY CỦA 1 NGƯỜI VIỆT KIỀU ( HAY GÌ GÌ ĐÓ ....) VÀ BÂY GIỜ NGƯỜI ĐÓ ĐÃ VỀ MÌNH.VÌ THẾ CÁC BẠN KO THỂ CUNG CẤP HỢP ĐỒNG ĐƯƠC.CÁC BẠN NÓI LÀ LÚC TRƯỚC CÁC BẠN CŨNG ĐÃ CÓ SỬ DỤNG NHÀ MẠNG CỦA AT&T RỒI VÀ CUNG CẤP CHO HỌ SỐ AT&T LUÔN ( QUAN TRỌNG NHẤT ĐOẠN NÀY,PHẢI NÓI SAO CHO HỌ TIN Ở CHỖ NÀY).ĐOẠN NÀY MỌI NGƯỜI PHẢI CHÉM GIÓ,CHÉM BÃO NHIỀU VÀO ( NÀO LÀ MÌNH ĐÃ TIN TƯỞNG ,TIN CẬY NHÀ MẠNG AT&T,AT&T LÀ NHA MẠNG UY TÍN,CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT...v....v).
    * Đ/V CALL TRỰC TIẾP : CÁCH NÀY THÌ RẤT DỄ THÀNH CÔNG,NỘI DUNG THÌ LÀM GIỐNG CÁCH GỬI MAIL THÔI.NÓI KHÉO KHÉO LÀ OK.
    _HÔM 13/5 MÌNH ĐÃ CALL CHO AT&T VÀ LÀM NHƯ VẬY,ĐÃ THÀNH CÔNG.MÌNH HY VỌNG CÁC BẠN CŨNG THÀNH CÔNG NHƯ MÌNH.
    * ĐÂY LÀ MẪU MAIL NĂN NỈ ( MẪU THÔI NHA ĐỪNG BÊ HẾT VÀO MÀ GỬI NHA) :
    I do not understand why do you discriminate with such customers. While everyone is a customer of At & t. Currently I have no longer live in the U.S.. I'm in a country far away( in campudia ). I can't provide information and account numbers for you, but I guess one thing that I fully unlock the events overseas. If you can! please help me again. Because I had bought from an American tourist, How can I find them. Watch as this is an exception, again to help me Please ! Thank you for accepting my message .I waited a long time .And I hope you
    have not forgotten your promise to help unlock my device .
    I bought a iPhone from a tourist United States. And now, I can not use
    it. I know the service AT & T can help me and I also heard that you only
    support for AT & T customers. I am sorry because this letter has made
    you so tired of solving the customer's requirements. I only wish I could
    use my phone again and I wish you always have health for the good work
    done
    if you can help me. I would expect good news from you every day
    I am very grateful for your help,campudia people are very grateful
    people like you ^^

GOOD LUCK TO YOU

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi thanhbinh23; 15-05-2012 lúc 11:48 AM
    Sống là phải THẬT NHẪN TÂM

2. Trong số 8 thành viên sau đây đã cảm ơn thanhbinh23 cho bài viết này:

(•-ĐăngKhoa-•) (15-05-2012), 0934119456 (15-05-2012), Ayen1314 (15-05-2012), Mr.Thuan92 (15-05-2012), nickluu (15-05-2012), nobitadg (20-05-2012), propepsino1 (15-05-2012), Đứa Bé (15-05-2012)

Thanks
    4

Có dùng được cho máy blasklist không nhỉ? Buồn. 2`.!!

Thanks
    3.856

Quote Nguyên văn bởi tungno1 Xem bài viết
    có dùng được cho máy blasklist không nhỉ? Buồn. 2`.!!
    hên xui bạn ơi.backlish cũng làm tuốt .đã có người thành công rồi đó

5. Các thành viên đã cảm ơn thanhbinh23 cho bài viết này:

nobitadg (20-05-2012)

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi thanhbinh23 Xem bài viết
    hên xui bạn ơi.backlish cũng làm tuốt .đã có người thành công rồi đó
    Để gửi phát nữa xem thế nào, Gửi cả chục cái mail, nhờ người gọi điện, 2 lần có CASE NUMBER. Thế mà vẫn không được. Hic.

7. Các thành viên đã cảm ơn tungno1 cho bài viết này:

thanhbinh23 (15-05-2012)

Thanks
    3.856

nếu các bạn rảnh thì đọc topic này nhé.có thể giúp ích cho các bạn đó

9. Các thành viên đã cảm ơn thanhbinh23 cho bài viết này:

nobitadg (20-05-2012)

Thanks
    3.856

thấy nhiều người đọc mà hok thấy có ý kiến gì ta ???

11. Các thành viên đã cảm ơn thanhbinh23 cho bài viết này:

nobitadg (20-05-2012)

Thanks
    4

Bạn gọi at&t thử giúp mình được không? Nếu được sẽ hậu tạ. ^^. Tiếng anh mình gà, Gửi mail thì chờ dài cổ. Hic.
    Được thì giúp mình nhé. IMEI is: 012338001462241; Serial: 870281UVA4T; Model: MC319LL

Thanks
    191

AT&T chỉ làm theo luật lệ, chỉ có nhân viên nào làm liều thì mới unlock cho bạn! Vì khi họ làm như vậy mà bị phát hiện, sẽ rất dễ bị kỉ luật bởi cấp trên! Xem như trường hợp bạn là thuộc dạng may mắn! Vì trước đây mình cũng gọi phone trực tiếp khá nhiều, trong số đó cũng có người đồng ý giúp (rất nhỏ)! Cũng chỉ là may mắn thôi. Bạn đừng đưa nội dung email "cùng 1 lý do" ra như thế, vì anh em không biết rồi copy gởi đến AT&T với cái tên Việt sẽ làm cho họ thay đổi cái nhìn không tốt đến người VN mình.

14. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn nguyenqh cho bài viết này:

baogiangtayson (15-05-2012), imaya (15-05-2012), thanhbinh23 (15-05-2012)

Thanks
    3.856

Quote Nguyên văn bởi nguyenqh Xem bài viết
    AT&T chỉ làm theo luật lệ, chỉ có nhân viên nào làm liều thì mới unlock cho bạn! Vì khi họ làm như vậy mà bị phát hiện, sẽ rất dễ bị kỉ luật bởi cấp trên! Xem như trường hợp bạn là thuộc dạng may mắn! Vì trước đây mình cũng gọi phone trực tiếp khá nhiều, trong số đó cũng có người đồng ý giúp (rất nhỏ)! Cũng chỉ là may mắn thôi. Bạn đừng đưa nội dung email "cùng 1 lý do" ra như thế, vì anh em không biết rồi copy gởi đến AT&T với cái tên Việt sẽ làm cho họ thay đổi cái nhìn không tốt đến người VN mình.
    chắc có thể là may mắn,nhưng mình nghĩ ko phải ai cũng giống ai ,có ng khó ,có người dễ.cái mẫu mail mình có để lưu ý rồi. mọi người đọc sẽ hiểu và thêm bớt chỗ nào chứ.

16. Các thành viên đã cảm ơn thanhbinh23 cho bài viết này:

nobitadg (20-05-2012)

steven_ngp đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: IP3GS , IP4 , IPAD2,IP 4S ,NEW IPAD iOS hiện tại: 3.1.3, 4.1, 4.2.1, 4.3.3, 4.3.5, 5.0.1,5.1 Baseband: 4.10.1,4.11.2 SHSH: 3.1.3, 4.1, 4.2.1, 4.3.3, 4.3.5, 5.0.1,5.1
    Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi nguyenqh Xem bài viết
    chính xác mình khóc tới 10 bức thư . mà cũng chỉ có 1 câu trả lời là phải có contract với at&t , mặc dù máy mình kg blacklist

18. Các thành viên đã cảm ơn steven_ngp cho bài viết này:

baogiangtayson (15-05-2012)

Trang 1/2 12 CuốiCuối