Trang 9/12 ĐầuĐầu ... 7891011 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 112

Chủ đề ::: ( Hướng Dẫn ) Gọi Free với MILLITALK

Thanks
    7

Pac muốn để tên đó, hoặc để tên khác đều log vào đuược cả, chuc mừng pác mynhan đã tạo đuoẹc acc

Thanks
    7

Có pac nào tạo được chưa? Không thấy điểm danh gì cả. Đây là số mới của e, vừa tạo xong 13214260016. Nếu gãnh thì alo nhe

3. Các thành viên đã cảm ơn monkeythuduc cho bài viết này:

mâmynhan (31-05-2012)

Thanks
    3

tạo được lâu ùi ah wên thanks

Thanks
    7

Haha, mới có 1 pác tạo được à, ít thế!!!!

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    925
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi TTN_HB Xem bài viết
    Khẳng định luôn là Millitalk quản lý bằng Acc nên không h@ck được
    Bạn có đặt lại con số thành $1000000 thì cũng chỉ lừa mắt mình thôi và nó sẽ tự reset về con số thực của acc mà nó đang quản lý.
    Đừng làm mất công.
    Cái đáng quan tâm và đau đầu bây giờ là làm sao lập được nhiều acc mà Millitalk không phát hiện ra trước đó iDevice đã liên kết với một tài khoản nào đó. Em đang điên vụ này đây!
    Bạn cài UDID faker xem, chắc là tạo được nhiều nhiều acc đó.

Thanks
    7

Udidfaker không làm được đâu nhen pác , nếu làm được e đã chi sẽ với các oác khác lâu rùi

Retrymylove đang online Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone 6 Bé Dung lượng to iOS hiện tại: Highest Version Baseband: Highest BB SHSH: No Shsh
    Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi monkeythuduc Xem bài viết
    Các pác lưu ý ! Máy chưa jb thì reset all setting được (pác lamhoang224 đã làm được), riêng các máy đã jb thì chắc chắn bị ăn táo (kinh nghiệm xương máu, chính e đã restore không ít chục máy cho các a/c em ở cty nhé vì lỡ tay nghịch).
    Các pác nào không tin thì cứ làm thử .Còn đây là link xương máu do reset all :-)):

Hiện tại chưa thấy có cách nào khả thi khi tạo nhiều account trên 1 máy nhé. Riêng e vẫn thường làm là dùng ifile đổi tên máy - xoá willitalk - reboot - cài will mới - tạo account mới nhưng lưu ý là hên xui nhé vì lúc tạo được lúc không, nhưng đổi lại được 1 tiếng alo azi nô mô tô. Đúng nhu pác Minh râu nói "nghèo phải chịu cực thôi"

Và pác nào tạo được account rùi thì để nguyên, đừng tham mà đổi tên máy để tạo account mới, cứ alo hết rùi tạo mới tiêp, e ròng rã hơn 1h, cày đươc 7 acc, nhưng hôm sau không logon vào được

Vài lời chia sẽ với ac e, nếu tìm được cách tốt hơn sẽ share cho các pác
    reset all setting không theo táo bạn nhé.dòng thứ 2 mới treo táo ....................

NIK đang ẩn I Love iOSHeaveniPhoneTPHCM Tài sản: Nokia 1280 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: No all SHSH: Ko có. Có Lambor thui
    Thanks
    1.341
    Blog Entries
    23

Tin mừng cho Millitalk, mới nhận được cái mail của họ:
    Dear NIK,

We hope you have enjoyed your brief time with us because we have certainly appreciated our time with you, but your MilliTalk Preview has ended. We want you to continue to enjoy the conveniences of MilliTalk without any interruptions; so we’ve moved you to MilliTalk Free. MilliTalk Free gives you calling credit every month that allows you to make calls worldwide. Remember, you can only make calls but you can’t receive calls and your MilliTalk number will automatically be placed back into our inventory and won’t be yours anymore, until you subscribe to MilliTalk
    ...
    Google trans
    Kính gửi NIK
    Chúng tôi hy vọng các bạn thích thời gian ngắn gọn của bạn với chúng tôi bởi vì chúng tôi đã chắc chắn đánh giá cao thời gian của chúng tôi với bạn, nhưng Preview MilliTalk của bạn đã kết thúc. Chúng tôi muốn bạn tiếp tục được hưởng các tiện nghi của MilliTalk mà không có bất kỳ gián đoạn, vì vậy chúng tôi đã di chuyển bạn MilliTalk miễn phí. MilliTalk miễn phí cho phép bạn gọi tín dụng hàng tháng cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trên toàn thế giới. Hãy nhớ rằng, bạn chỉ có thể thực hiện cuộc gọi nhưng bạn không thể nhận cuộc gọi và MilliTalk số của bạn sẽ tự động được đặt trở lại vào hàng tồn kho của chúng tôi và sẽ không là của bạn nữa, cho đến khi bạn đăng ký để MilliTalk.
    ...
    Chưa thử, ai acc hết tiền thử xem
    Lần sửa cuối bởi NIK; 01-06-2012 lúc 07:24 PM

Thanks
    27

Mình đã thử đổi tên máy rồi nhưng đk nó cũng báo Failed to create account... chán quá

Thanks
    7

Thumbs down

Keke, acccount hết tiền thì không thể gọi free nhe pác NIK, e vừa cố gằng gọi hết tiền xong. Nhưng không sao, e đã tạo được acc khác +0014244773406 (california) . Dù sao cũng cám ơn pác NIK đã chia sẽ cho ae.
    Lúc trước gãnh thì 1 ngày tạo 3 acc để 8, nhưng lúc này công việc hơi nhiều nên chỉ tạo 1 acc, nên cũng không biết bây giờ tạo nhiều acc trong một ngày không

Hôm qua trời mưa nhiều, có lẽ đã ảnh hưởng đến chất lượng cuộc gọi-e dùng mạng vịt teo-viettel (hay bị mất sóng, gọi khoảng 5 phút thì không nghe được nữa, nên phải gọi lại) nhưng không sao bỏ 5 phút tạo acc thì có 1h để tám

Báo cáo a/c e là sáng nay thời tiết tốt (7h-10) nên nghe gọi vn to vn rất rõ

Chúc A/c e nào chưa tạo đưỡc sẽ tạo được

Lưu ý :
    -sau 4 tiếng đổ chuông thì bên kia mới bắt đầu có chuông (để ae biết đừng có nôn nóng)
    -nếu mình đã gọi mà bên mình không nghe đổ chuông thì stop đi (server lỗi), sau đó thoát M, tắt 3g, mở 3g lại, mở M gọi Sẽ nghe đỗ chuông bình thường , (vì M không gọi được vẫn trừ tiền)

Ae nào tìm được cách nào tốt hơn thì chia sẽ cho ae. Hiện tại mình vẫn làm ok
    Lần sửa cuối bởi monkeythuduc; 02-06-2012 lúc 11:19 AM

Trang 9/12 ĐầuĐầu ... 7891011 ... CuốiCuối