Trang 2/12 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 112

Chủ đề ::: ( Hướng Dẫn ) Gọi Free với MILLITALK

Thanks
    9

Cách làm này trên tinhte đã có bác sunwaii share từ lâu rồi, sau khi h@ck, số tiền có trong acc là đúng, gọi thoải mái cũng là đúng, nhưng khi thoát hoàn toàn khỏi chương trình (quit app), thì số tiền sẽ về bằng đúng số tiền thực tại của mọi người, các bác gọi nhiều nó sẽ về 0$, gọi 1-2p nó sẽ hiện 1,....$.
    Thực ra có cách để tạo nhiều acc trên 1 máy, thoải mái luôn, nhưng vì liên quan đến công việc của một số người nên mình ko tiện nói ở đây, bác nào thích thì cứ pm mình, mình sẽ tạo acc hộ, chỉ cần khi login, bạn đổi tên devide của bạn là được, 1 tên máy chỉ log đc tối đa 3 acc, và 1 acc cũng chỉ login đc tối đa 3 máy
    chữ kí sai qui định

NIK đang ẩn I Love iOSHeaveniPhoneTPHCM Tài sản: Nokia 1280 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: No all SHSH: Ko có. Có Lambor thui
    Thanks
    1.341
    Blog Entries
    23

Quote Nguyên văn bởi evilspiritsusa Xem bài viết
    Cách làm này trên tinhte đã có bác sunwaii share từ lâu rồi, sau khi h@ck, số tiền có trong acc là đúng, gọi thoải mái cũng là đúng, nhưng khi thoát hoàn toàn khỏi chương trình (quit app), thì số tiền sẽ về bằng đúng số tiền thực tại của mọi người, các bác gọi nhiều nó sẽ về 0$, gọi 1-2p nó sẽ hiện 1,....$.
    Thực ra có cách để tạo nhiều acc trên 1 máy, thoải mái luôn, nhưng vì liên quan đến công việc của một số người nên mình ko tiện nói ở đây, bác nào thích thì cứ pm mình, mình sẽ tạo acc hộ, chỉ cần khi login, bạn đổi tên devide của bạn là được, 1 tên máy chỉ log đc tối đa 3 acc, và 1 acc cũng chỉ login đc tối đa 3 máy
    Bạn nói sau khi h@ck số tại hiện tại còn nguyên là sai. Mình đã test với 2 máy iphone và cả ipad. Cái nào cũng bị trừ số tiền hiện tại. Số tiền ảo thì còn jin. Nếu như vấn đề như bạn nói, sẽ không có chú thích tạo acc khác.
    Về việc tạo acc bạn có thể chỉ cách mọi người nếu ngại thì bạn pm yahoo mình. Làm thành công mình sẽ hướng dẫn lại.
    Còn nói về liên quan đến công việc thì xin lỗi mình rất ghét bỏ tiền ra xài đồ h@ck. Nếu được 3 acc thì cũng chẳng giải quyết được vấn đề.

toilatoi.vanlatoi đang ẩn Junior Member Tài sản: IPhone 4 , Iphone 5 =)) iOS hiện tại: Đã lưu SHSH :)) Baseband: 4.10 SHSH: Chưa có SH đi =))
    Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi evilspiritsusa Xem bài viết
    bác share em cách tao nhieu acc nào. thank .cho em yahoo hoăc add toilatoi.vanlatoi@yahoo.com.. thank bac trươc nhe

toilatoi.vanlatoi đang ẩn Junior Member Tài sản: IPhone 4 , Iphone 5 =)) iOS hiện tại: Đã lưu SHSH :)) Baseband: 4.10 SHSH: Chưa có SH đi =))
    Thanks
    21

Quote Nguyên văn bởi moon275 Xem bài viết
    Gọi có cần 3G hay wifi không bác . Gọi mạng mobi va viettel có tốt không ? Sao không có hình nhỉ ?
    gọi thoả mai bac nhé .. chỉ mỗi tội là số điện thoại ảo thôi.. em dùng 3g gói MIMAX đã hết mb FREE nên nó châm hơn 1 s . còn nếu dùng 3g khỏe + wifi thì bác cứ vô tư mà chén nhé ..

Thanks
    7

pác nào tạo được nhiều account không ? share cho e với. E đã đổi tên máy (itune và ifile) và reboot lại rồi (thậm chí fake uiud luôn), nhưng vẫn không tạo được account mới
    monkeythuduc@yahoo.com
    thanks
    Lần sửa cuối bởi monkeythuduc; 16-05-2012 lúc 12:08 PM

NIK đang ẩn I Love iOSHeaveniPhoneTPHCM Tài sản: Nokia 1280 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: No all SHSH: Ko có. Có Lambor thui
    Thanks
    1.341
    Blog Entries
    23

Quote Nguyên văn bởi monkeythuduc Xem bài viết
    pác nào tạo được nhiều account không ? share cho e với. E đã đổi tên máy (itune và ifile) và reboot lại rồi (thậm chí fake uiud luôn), nhưng vẫn không tạo được account mới
    monkeythuduc@yahoo.com
    thanks
    Tất cả các phương pháp cơ bản đã làm nhưng thất bại. Đang tìm cấch nào đó. Mà mấy bác kia nói phải mua. Ặc ặc

giangvungtau đang online Vip Tài sản: iphone 4; 4S; ipad4 iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 03.10.1 SHSH: 4.3.2;4.3.3;5.01;5.1.1;6.1
    Thanks
    569

cái này gọi tính tiền thế nào vậy bạn.lỡ buôn dưa lâu tiền nó thành âm thì mất công xóa đi cài lại lắm

hieu_g đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 2G iOS hiện tại: NHÁI HÀNG TÀU KHỰA-->KO CÓ iOS Baseband: LÀ CÁI J THẾ ??????????????????? SHSH: HỔNG HỈU
    Thanks
    3

mình cũng làm đủ mọi cách.chưa cách nào thành công cả bây h nó còn khoá luôn của mình rồi.còn duy nhất 1 cách cuối cùng--*>nạp tài khoản thôi.
    vấn đề h@ck tài khoản và tạo nhiều acc thì chưa thấy ai làm dc cả
    ông nào làm dc thì share cho anh em,giấu làm của riêng mình -->bốc phét

hieu_g đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 2G iOS hiện tại: NHÁI HÀNG TÀU KHỰA-->KO CÓ iOS Baseband: LÀ CÁI J THẾ ??????????????????? SHSH: HỔNG HỈU
    Thanks
    3

mới tìm ra 1 cách (không biết có giải quyết cho tất cả các máy ko)
    khi gọi hết tiền thì bạn XOA PM đó đi
    rồi vào settings -->reset -->reset all settings và erase all content and settings
    sau đó cài lai PM
    (ĐÃ THỰC HIỆN THÀNH CÔNG 3 LẦN CHO CON IP4 (KHÔNG JB ) CUẢ TUI

10. Các thành viên đã cảm ơn hieu_g cho bài viết này:

thanhbinh23 (16-05-2012)

Dũng Porsche đang ẩn Banned Tài sản: BỚI RÁC NHẶT ĐƯỢC I PHON 5 iOS hiện tại: KHÔNG BIẾT Baseband: AI BIẾT ĐƯỢC SHSH: HỎI LẮM THẾ
    Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi hieu_g Xem bài viết
    mới tìm ra 1 cách (không biết có giải quyết cho tất cả các máy ko)
    khi gọi hết tiền thì bạn XOA PM đó đi
    rồi vào settings -->reset -->reset all settings và erase all content and settings
    sau đó cài lai PM
    (ĐÃ THỰC HIỆN THÀNH CÔNG 3 LẦN CHO CON IP4 (KHÔNG JB ) CUẢ TUI
    settings -->reset -->reset all settings và erase all content and settings thì còn gì nữa

Trang 2/12 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối