Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: ----------Giúp em sync các app đã crack vào iP với

Thanks
    3

Mặc định ----------Giúp em sync các app đã crack vào iP với

Tình hình là máy e chạy lại. E đã backup hết game cr@ck bằng itools. Như áphalt, inyfity blade2, pes2012... Nhưng lúc sync lại thj ko chơi đc. Vào là bị văng. Vậy các bác giúp e với. Câc bác ơi. Làm thế nào để sync app vào iP sau khj restore máy vậy. Toàn game cr@ck ùi mà ko sync đc. Các bác cứu e nhé thanks ác bác hj

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    1.016
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi khoaheaveniphone Xem bài viết
    Tình hình là máy e chạy lại. E đã backup hết game cr@ck bằng itools. Như áphalt, inyfity blade2, pes2012... Nhưng lúc sync lại thj ko chơi đc. Vào là bị văng. Vậy các bác giúp e với. Câc bác ơi. Làm thế nào để sync app vào iP sau khj restore máy vậy. Toàn game cr@ck ùi mà ko sync đc. Các bác cứu e nhé thanks ác bác hj
    vào cydia cài appsync tìm version phù hợp với FW của bạn nhé ^_^

3. Các thành viên đã cảm ơn mktrieu cho bài viết này:

khoaheaveniphone (16-05-2012)

[Ars]Giang™ đang ẩn Moderator Tài sản: iphone 5 6.1.2 iPhone 4 5.0.1, 2G 3.1.3 iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: World SHSH: 4.3.4 4.3.5
    Thanks
    1.479

Restore rồi nhưng cài appsync tương thích chưa?

5. Các thành viên đã cảm ơn [Ars]Giang™ cho bài viết này:

khoaheaveniphone (16-05-2012)

Thanks
    451

-Bạn lên Cydia cài Appsync ( phù hợp với fw của máy ) hoặc tải file deb Appsync cho 4x,5x ở đây:
    http://www.mediafire.com/?4lyr2j369rtb0fr cài theo đường dẫn : /var/root/Media/Cydia/AutoInstall rồi reboot
    -Xong bạn dùng iTools cop lại nhé
    "Bạn chỉ thật sự thất bại khi từ bỏ mọi nỗ lực và cố gắng của chính mình." - Khuyết Danh

Thanks
    3

E dùng rồi. Appsync 5.xx. Nhưng không đc. Có cách nào thay thông tin tài khoản của cái app cr@ck thành tên tk mình ko. E nghj faj thay dc cai tên ý moi đc hj

TruongHai79 đang online Hip Đà Lạt Hip Tài sản: 1 Vợ + 1 con + Iphone 5s iOS hiện tại: 7.1.1
    Thanks
    95

Cái đó dể mà bạn chỉ cần lên cydia cài appsync 5.o+ sau đó lên Hipstore cài một số APP cr@ck về rồi đưa vào iphone bằng itool hay iFunBox = đường dẫn var/mobile/Dowload rồi vô HipStore vào phần dowload install ra thôi
    Thứ 2 vào cydia vài Iapfree để cr@ck các game mà iapfree cr@ck được ? như Plantwar ... Yofilm2.8.5 .. Đinh danh kỳ thư
    Chúc thành công