Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Iphone 4 lỗi cảm ứng đa điểm

oxnguyen đang ẩn Junior Member Tài sản: 4S iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 3.0.04
    Thanks
    14

Unhappy Iphone 4 lỗi cảm ứng đa điểm

Chào các bác.
    Dạo gần đây iphone của e bị lỗi cảm ứng đa điểm: khi chụp ảnh, dùng 2 ngón tay không zoom được, nhưng khi xem hình dùng 2 tay lại zoom được. Chơi game 2 tay cùng lúc cũng không được. Ví dụ như chơi pes, khi muốn shoot phải thả tay di chuyển ra đua xe muốn dùng nitro cũng phải thả phím rẽ ra, giữ nguyên ngón tay trái thì ngón phải bấm vào không được
    Máy e fw 5.0.1, có cài sbsettings, quickdo, không biết có bị xung đột gì không. Mong các bác giúp đỡ. E cảm ơn ạ!

Xem các chủ đề tương tự:

TruongHai79 đang online Hip Đà Lạt Hip Tài sản: 1 Vợ + 1 con + Iphone 5s iOS hiện tại: 7.1.1
    Thanks
    69

bạn dùng resn0w để kick hoạt cảm ứng đa điểm trên màn hình đi bạn , hy vọng thành công

3. Các thành viên đã cảm ơn TruongHai79 cho bài viết này:

oxnguyen (16-05-2012)

Thanks
    456

Quote Nguyên văn bởi oxnguyen Xem bài viết
    Chào các bác.
    Dạo gần đây iphone của e bị lỗi cảm ứng đa điểm: khi chụp ảnh, dùng 2 ngón tay không zoom được, nhưng khi xem hình dùng 2 tay lại zoom được. Chơi game 2 tay cùng lúc cũng không được. Ví dụ như chơi pes, khi muốn shoot phải thả tay di chuyển ra đua xe muốn dùng nitro cũng phải thả phím rẽ ra, giữ nguyên ngón tay trái thì ngón phải bấm vào không được
    Máy e fw 5.0.1, có cài sbsettings, quickdo, không biết có bị xung đột gì không. Mong các bác giúp đỡ. E cảm ơn ạ!
    Bạn bị quickdo nha. Vào setting của quickdo> two finger gestures>enable oFf, hoặc disable in application>bấm vào dấu cộng ở góc trên bên phải> tick chọn vào những app mà bạn muốn dùng đa điểm mặc định máy.
    Ps: bạn xài chi cả hai cái sbsetting và quickdo. Hai cái đó gần giống nhau mà.

5. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn Ngohoangkha cho bài viết này:

oxnguyen (16-05-2012), thanhbinh23 (16-05-2012)

oxnguyen đang ẩn Junior Member Tài sản: 4S iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 3.0.04
    Thanks
    14

Quote Nguyên văn bởi hunnguy Xem bài viết
    Bạn bị quickdo nha. Vào setting của quickdo> two finger gestures>enable oFf, hoặc disable in application>bấm vào dấu cộng ở góc trên bên phải> tick chọn vào những app mà bạn muốn dùng đa điểm mặc định máy.
    Ps: bạn xài chi cả hai cái sbsetting và quickdo. Hai cái đó gần giống nhau mà.
    Thanks bro nhiều! Đã sửa được