Trang 3/8 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 79

Chủ đề ::: Cydia Tools_HiPTools_v2.6

HuynhThanhThi đang ẩn ♥♥♥ Chùm Cần Thơ ^^! ---- Chùm xò ♥♥♥ Tài sản: 5s - 0993 41 1993 iOS hiện tại: 7.1.2 Baseband: 61 XVNT Cần Tho SHSH: Đại Lý Phát Hành Thẻ TrustCard
    Thanks
    3.051
    Blog Entries
    3

Quote Nguyên văn bởi dang777 Xem bài viết
    Của Mình là phone4, firmware 5.0.1.
    không biết sao vô là bị khởi động lại.
    Bạn xem lại các file khác trong Package của bạn xem có Tweak nào xung đột không? Hoặc bạn có thể chụp vài tấm hình về những app mà bạn đã cài!!!
    ITMobile
    61 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cần Thơ
    HOTLINE: 0993 41 1993

https://facebook.com/itmobilect
    ***Chuyên Mua Bán, Sửa Chữa iDevice Apple
    ***Đại lý phát hành thẻ TrustCard

2. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn HuynhThanhThi cho bài viết này:

duypvt (17-05-2012), thanhbinh23 (17-05-2012), Đứa Bé (17-05-2012)

PreSents đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 5 iOS hiện tại: 6.0.2 Baseband: 4.12 SHSH: 6.x
    Thanks
    42

Cho mình hỏi 1 chút, tức là cài HiPTool để cr@ck các apps mình đang bỏ tiền ra dùng thử phải không?

Thanks
    2.572

Quote Nguyên văn bởi PreSents Xem bài viết
    Cho mình hỏi 1 chút, tức là cài HiPTool để cr@ck các apps mình đang bỏ tiền ra dùng thử phải không?
    Đúng rồi bạn, mà bỏ tiền ra mua app không có chuyện dùng thử nha, dùng full chức năg

AnhPhe-VNPT đang ẩn What doesn't kill me, makes me stronger! Tài sản: All iDevice! New iP6 Plus. iOS hiện tại: iOS = 7.1.1 - iOS 7.1.2 - 8.0.2 - OSX 10.9.5 Baseband: All Baseband. SHSH: All SHSH.
    Vietnam Posts and Telecommunications Group.
    Thanks
    3.498
    Blog Entries
    2

Đúng vậy! cr@ck các Apps/Games cài từ Appstore hay tải về từ iTunes trên PC và cài = iTools nói chung là Apps có bản quyền (Gồm Apps free và bỏ tiền ra mua).
    ===> STORE: Ứng dụng chia sẽ miễn phí: http://storehip.com
    No! No Spam! Click "Thanks" is enough!.....

6. Các thành viên đã cảm ơn AnhPhe-VNPT cho bài viết này:

duypvt (17-05-2012)

Thanks
    39

vậy cái này có xung đột với iapcr@ck k mấy a

Thanks
    451

Quote Nguyên văn bởi chjppo Xem bài viết
    vậy cái này có xung đột với iapcr@ck k mấy a
    Mình có xài iAPFree nhưng ko thấy xung túc rỳ, chắc là không xung đâu bạn nhé
    "Bạn chỉ thật sự thất bại khi từ bỏ mọi nỗ lực và cố gắng của chính mình." - Khuyết Danh

PreSents đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 5 iOS hiện tại: 6.0.2 Baseband: 4.12 SHSH: 6.x
    Thanks
    42

Quote Nguyên văn bởi Colonel Jason Xem bài viết
    Đúng rồi bạn, mà bỏ tiền ra mua app không có chuyện dùng thử nha, dùng full chức năg
    Vậy khi mình dùng HiPTools cr@ck và nó save vào thư mục /var/root/Library/cr@cked.. thì tức là mình có bản quyền của cả apps đó đối với tất cả version hay chỉ với version đó? Còn nếu chỉ có version đó thì có ý nghĩa gì khi mình đã cài được apps đó vào máy iphone?
    Do mình chưa hiểu rõ lắm nên hỏi hơi...nếu có gì sai sót mong bỏ quá.

Thanks
    451

Vậy khi mình dùng HiPTools cr@ck và nó save vào thư mục /var/root/Library/cr@cked.. thì tức là mình có bản quyền của cả apps đó đối với tất cả version hay chỉ với version đó? Còn nếu chỉ có version đó thì có ý nghĩa gì khi mình đã cài được apps đó vào máy iphone?
    Do mình chưa hiểu rõ lắm nên hỏi hơi...nếu có gì sai sót mong bỏ quá.
    Khi bạn đã bỏ tiền ra mua 1 app nào đó thì nó sẽ nằm trong " giỏ đồ " acc Itunes bạn đã dùng mua nó. Khi app đó cập nhật lên các version mới hơn thì bạn cũng sẽ đc appstore thông báo cập nhật và dĩ nhiên là ko phải bỏ tiền ra mua nữa mà đc Install nó luôn. Bạn lại cài app đó vào máy của mình và cr@ck rồi chia sẻ cho mọi người
    "Bạn chỉ thật sự thất bại khi từ bỏ mọi nỗ lực và cố gắng của chính mình." - Khuyết Danh

Thanks
    2.572

Tools này ko mạnh bằng Poedcr@ckMod rồi , vừa test Temple Run chỉ có Poed phang đc thôi

Thanks
    42

Quote Nguyên văn bởi Qan trỌg rỲ Xem bài viết
    Khi bạn đã bỏ tiền ra mua 1 app nào đó thì nó sẽ nằm trong " giỏ đồ " acc Itunes bạn đã dùng mua nó. Khi app đó cập nhật lên các version mới hơn thì bạn cũng sẽ đc appstore thông báo cập nhật và dĩ nhiên là ko phải bỏ tiền ra mua nữa mà đc Install nó luôn. Bạn lại cài app đó vào máy của mình và cr@ck rồi chia sẻ cho mọi người
    Cái này thì ai cũng hiểu. Tuy nhiên, đó khong phải ý mình hỏi. Ý mình hỏi là tác dụng của việc cái HiPTools? Ai có thể lấy ví dụ cụ thể giải thích cho mình với.

Trang 3/8 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối