Trang 9/11 ĐầuĐầu ... 7891011 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 110

Chủ đề ::: 'Đáng thương những kẻ mua iPhone 5 xài như iPhone 3'

cuongdang đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: IP5s,Ipad2,IP5,Ipad mini iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 5.00.01 SHSH: 6.1.3
    Thanks
    195

Tác giả bài viết là một trong những đối tượng tiêu cực của XH,không hiểu gì về kích cầu của XH,sản xuất mà không có lưu thông hàng hoá,thay đổi mẫu mã,cải tiến công nghệ thì có mà chết ah!mục đích của nhà sản xuất bán cho đối tượng nào,thì rỏ rồi...chứ nói chuyện giàu,nghèo ở đây.
    และดวงตาของเด็กร

hamburger030587 đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5s gold /2 cụ IP 2G / vs Ipad Air 4G 16Gb iOS hiện tại: IOS 7.0.4/ Whited00r IOS 7 Baseband: 1.03.01 / 04.05.04_G SHSH: ...............................
    Thanks
    587

thiếu muối trầm trọng cái bài viết
    Mr hamburger!!!(tên em cũng là kiểu máy LL)

kimthien19 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: ipot touch gen 3,4,5.iphone 4,4s,nếu 5s ra sẽ mua iOS hiện tại: 6.1.2
    Thanks
    10
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi bimbipbungbu Xem bài viết
    Đọc cái title là thấy bựa rồi , có tiền là có quyền dù mua về đem tạt lon đi nữa . " đáng thương " đúng là câu title của mấy thằng GATO
    Like cho a rõ ràn thôi đó ko phải là đua đòi mà là sở thích, hãy cứ đam nê sự mới mẻ đến khi nào bạn chán mới thôi. Vấn đề tìn bạc đó là mỗi cá nhân ngta tự ý thức. Ko cần bạn phải dạy đời, bạn mới là ng đáng thương đó chủ topic. 2 chữ xl dành cho bạn và những thằng nói giúp đời và xã hội nhìn qa nhìn lại cũng thấy yên nguyên chak dc như lời bạn đã nói...hahaha thói đời đúng là ghen ghét và đố kị,bạn tự mãn nguyện vs những hì bạn dang có vì sau vì bạn tự kỉ. Còn người khác đối vs sự tò mò và đan mê là khá bình thường. Close topic đeeee

Thanks
    0

Mình ghét thể loại này éo tả đc, toàn kiểu mua iphone không biết dùng hay mua iphone chỉ để ....bla bla. Nó mua nó để làm chặn giấy thì động đến mồ mả nhà thằng bố bọn cậu à, già đầu rồi éo bằng đc bọn trẻ con xong lên báo chỉ trích.

Thanks
    692

mình xài ipad ngoài chơi game và vào mạng thì để xem sex cho tiện vì màn hình to và cầm đi nó dễ

6. Các thành viên đã cảm ơn huythang164 cho bài viết này:

akiraevil (19-12-2012)

Thanks
    5

chỉ 1 chữ cho thằng này là GATO .... người ta có tiền thì người ta mua còn dùng với mục đích gì thì kệ người ta cần mày chỉ à? hơn nữa con người trước giờ ai cũng thế ... lúc đầu thì chỉ cầu cho ăn no mặc ấm, nhưng theo thời thế thì cũng sẽ ăn ngon mặc đẹp vậy... thằng này não phẳng vãi

Thanks
    692

xã hội mỗi người 1 suy nghĩ đâu có ai giống ai ... tùy sở thích và cách hưởng thụ của mỗi người thôi....mình đã thích là nhích ,chán thì bán .nên h vẫn nghèo

sevendays đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s - ipad2 iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: world SHSH: 5x , 6x
    Thanks
    29

ko mua để xài thì làm sao biết nó có tính năng gì , hợp với nhu cầu của mình , bạn ko thích hoặc "ko biết xài" thì đâu có nghĩa là ngườii khác ko biết , bạn ko phải là cái rốn của vũ trụ , vì vậy đừng lấy bản thân mình làm thước đo cho cái gì khác , vì vậy đừng " đáng thương" cho ai hết , đáng thương cho chính mình trước đi !

KizzLil™ đang online ♥♥♥ Banned ♥♥♥ Tài sản: iphone 3gs World iOS hiện tại: IOS 6.1.2 (10B146) Baseband: 5.13.04 SHSH: Old Bootrom nên hok cần shsh =))
    Thanks
    1.167
    Blog Entries
    4

bức xúc cái gì thì nói năng lịch sự tý đi bà con, dù sao củng chĩ là bài báo chủ thớt đem về cho bà con đọc thôi, làm gì mà mắng như tác nước vậy, đi mà qua nhà thằng viết chữi nó, ai comment ko lịch sực xóa bài ko báo trước, chữi thề cái nửa là band nhá

11. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn KizzLil™ cho bài viết này:

PhuongIT™ (19-12-2012), thanhdh (19-12-2012), YSoSerious? (19-12-2012)

Thanks
    413

Quote Nguyên văn bởi KizzLil Xem bài viết
    bức xúc cái gì thì nói năng lịch sự tý đi bà con, dù sao củng chĩ là bài báo chủ thớt đem về cho bà con đọc thôi, làm gì mà mắng như tác nước vậy, đi mà qua nhà thằng viết chữi nó, ai comment ko lịch sực xóa bài ko báo trước, chữi thề cái nửa là band nhá
    An tâm, mình cũng hiểu là các bạn ấy ko nói mình, mình cũng bức xúc thằng này, nhưng comment trên VnExpress nó kiểm duyệt, muốn xả bức xúc cũng khó, nên mới post ở đây
    Có điều anh em nên comment theo ý kiến khách quan và lịch sự nhé

Trang 9/11 ĐầuĐầu ... 7891011 CuốiCuối