Trang 9/12 ĐầuĐầu ... 7891011 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 118

Chủ đề ::: [Đính Chính] về việc At&t vẫn unlock người không phải là khách hàng của họ

Cường Steve đang ẩn Think Different Tài sản: iPhone 4 Black World - iPad Mini Wifi iOS hiện tại: 7.1.2 - 8.0
    Thanks
    1.775

Quote Nguyên văn bởi DuyNouvo Xem bài viết
    xin tất cả hay im lằng trong ít nhất 1 phút để xem chiếc ip thứ 7 dc unlock, chúa ơi, sao con lại may mắn đến thế này, mình có nhận gọi dùm 1 bạn nhưng ko thành công, mình xin lỗi, nhưng mình sẽ thử lại

P/S : kiet1979 : EM xin lỗi vì ko biết anh lớn hơn em khoảng 11t và em có n~ lời lẽ ko phải nha
    Unlock cho tui nào ..............

Tạo Account iTunes Free: fb.com/cuongsteve.hip

Thanks
    1

xin tất cả hay im lằng trong ít nhất 1 phút để xem chiếc ip thứ 7 dc unlock, chúa ơi, sao con lại may mắn đến thế này, mình có nhận gọi dùm 1 bạn nhưng ko thành công, mình xin lỗi, nhưng mình sẽ thử lại

P/S : kiet1979 : EM xin lỗi vì ko biết anh lớn hơn em khoảng 11t và em có n~ lời lẽ ko phải nha
    Ðính Kèm 10994
    Bạn làm mọi người phải thèm và ngưỡng mộ quá,mình mong 1 cái thui nè..hichic...chờ tin vui chắc không ngủ
    được rùi!!

3. Các thành viên đã cảm ơn thichconghe cho bài viết này:

DuyNouvo (28-05-2012)

Thanks
    66

Uhm minh gọi cho bạn r, mình vẫn thử gọi đi gọi lại nhìu lần hòng gặp dc ng dễ tính, hjx, nhưng gặp mấy má j đâu ko, chán chết dc

Thanks
    1

Uhm minh gọi cho bạn r, mình vẫn thử gọi đi gọi lại nhìu lần hòng gặp dc ng dễ tính, hjx, nhưng gặp mấy má j đâu ko, chán chết dc
    Bạn gọi giúp mình lần nữa nhe.

chetvisitinh đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3GS - 4 - 4S iOS hiện tại: IOS 4 & IOS 5
    Thanks
    84

bạn có thể call dùm mình đc ko?mình đã nhận đc email này của AT&T và đánh liều update lên 5.1.1 và bb 4.12,nhưng ko có sóng và đang đắp chăn.

Dear Customer:

Thank you for your recent inquiry regarding your AT&T service. We apologize for any inconvenience this may have caused you. The issue has been resolved.

Should you have any further needs regarding this issue, please do not hesitate to call us at 1 800 331-0500 and reference the tracking number shown above.

Sincerely,
    AT&T

và mình còn cả bill nữa,mình sẽ PM vào nick trong diễn đàn cho bạn.

Thanks
    66

Vừa cho con thứ 7 lên w, hêhhe

nouvo4344 đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 4 32gb iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 4.11.08
    Thanks
    30

Vừa cho con thứ 7 lên w, hêhhe
    Ông tự sướng mình ông đi , chứ có gì chứng thực điều đó.AT&T không phải là những thằng ngu

Thanks
    6

Bạn ơi, có gì unlock giùm minh nha. Mình cảm ơn bạn nhiều lắm. Máy mình đắp chăn mấy tháng trời vì lỡ dại up fw ko giữ BB.
    iPhone 4 16GB (black)
    IMEI number: 012840001559132
    Nếu được bạn mail wa yahoo cho mình nhé. Nick : crisquang3@yahoo.com
    Lần sửa cuối bởi crisquang3; 29-05-2012 lúc 11:48 AM

LinhLegend đang ẩn Thành viên Tài sản: iPhone 5 White 16; iPad3 4G 32 iOS hiện tại: iOS 9.0.1 Baseband: Cùi nhất có thể SHSH: Đi xe đạp, làm gì có SH =))
    Thanks
    27

DuyNouvo, bạn thật sự là một người khéo léo và may mắn đó . Mình có chiếc iP4 Lock mà lỡ dại để bị up bb giờ đang đắp chăn dài hạn, cũng khá lâu rồi, mình cũng đã mail và gọi cho AT&T mà ko tài nào được, phục bạn sát đất lun. Bạn có thể giúp mình với được ko vậy? Chỉ bít hy vọng bạn có thể giúp mình chứ thật sự mình chẳng biết phải làm sao nữa
    IMEI 012653002330340
    Thx bạn trước.

Thanks
    66

Hiện tai đag cf, tối về sẽ call cho anh em, hjhj

Trang 9/12 ĐầuĐầu ... 7891011 ... CuốiCuối