Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 34567 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 66

Chủ đề ::: Sync iPhone với nhiều máy tính mà không mất dữ liệu

Thanks
    16

có một vấn đề mà em chưa hiểu , tại sao em cắm iphone ( cả 2 con của em ) vào máy 1( laptop) thì iphone được đặt ở chế độ sạc pin. còn khi cắm vào máy 2( máy để bàn ) máy iphone báo: ''không hỗ trợ sạc điện bằng phụ kiện này''

Thanks
    103

Vi main cua may de ban cua ban la main cu co usb 1.1 nen k ho tro sac pin cho iphone. Con laptop là 2.0 thi ho tro.

3. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn dtduong84 cho bài viết này:

Blackstars_hd (06-02-2011), Tuan_UKYO (12-04-2011)

doinho đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Không có iOS hiện tại: Không iPhone sao có iOS :( Baseband: lại càng không SHSH: đang mơ
    Thanks
    475

Tình hình là cách này không còn sử dụng được cho itune 10.x, bạn nào có cách nào khác không? Chỉ mình với. Thanks

Thanks
    25

Tình hình là em sync nhạc vào Ip bằng Itune ở ngoài tiệm net thì bị mất dữ liệu cũ và nghe 1 số ý kiến cho rằng nếu làm bằng laptop của minh ở nhà thi sẻ ko bị mấ dữ liệu nếu những dữ liệu cũ còn lưu trong laptop..................vay có đúng ko anh chị nao biết chỉ em với......................Và có vấn đề j khi kết nối Ip với laptop ko????????

Thanks
    0

các bác còn cách nào k ạ.....

Thanks
    6

Sync nghĩa là ĐỒNG BỘ DỮ LIỆU. Ngay từ cái tên nó cũng đã nói lên đầy đủ khái niệm rồi. Đồng bộ dữ liệu giữa Máy Tính (iTunes) và iPhone nghĩa là dữ liệu trên Máy Tính (iTunes) có gì thì trên iPhone có cái đó, Trên Máy Tính (iTunes) bị xóa (mất) thì trên iPhone sẽ bị xóa (mất) theo.

Khi bạn Sync dữ liệu A' trên máy tính A xong, bạn đem qua một máy tính B khác để Sync dữ liệu B'. Trên máy tính B không có dữ liệu A' nên dữ liệu A' trên iPhone sẽ bị xóa (mất) theo.

Cách Sync dữ liệu không bị mất đó là dùng 1 phần mềm của hãng thứ 3.ôdsi với Sync nhạc, phim... thì có thể dùng iPod Transparent, đối với ứng dụng thì dùng Appsync để install (nhưng nhớ tắt chức năng iTunes Sync đi).

Thanks
    0

Bác chủ ơi Em làm mấy lần Activate mà chưa được code của mình sai hả Bác
    Lần sửa cuối bởi longcocanh; 19-04-2011 lúc 11:05 AM

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi bomyeutun Xem bài viết
    Em có một câu duy nhất là hok có file 1 thì có làm được ko? Vì ban đầu là cài ngoài của hàng. Tks.
    E cũng có cùng câu hỏi với bạn này. Vì lúc đầu là cài ngoài cửa hàng nên làm sao thay ID máy 1 vào laptop máy nhà được. Còn cách khác ko ạ?

cuichip0805 đang ẩn Thành viên Tài sản: iP4 iOS hiện tại: 7.1.2 SHSH: --> 7.1.2
    Thanks
    54

báo cáo các bác là phần mềm này không dùng được với Itunes 10.

Thanks
    27

Cám ơn Chủ toppic, bài hữu ích.

Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 34567 CuốiCuối