Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề ::: Lỗi Database "Error:Database Encountered a section with no Package:header"

nhoctionline đang ẩn Thành viên Tài sản: 4S iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 3.4.01
    Thanks
    7

Mặc định Lỗi Database "Error:Database Encountered a section with no Package:header"

Tình hình là bây h mình dính lại cái lỗi cũ & cũng fix theo kiểu cũ private/var/lib/apt/lists/ del all trừ folder nhưng vẫn bị báo lỗi
    Bro nào biết cách fix chỉ mình với

Xem các chủ đề tương tự:

Infinity.Love18 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 4 World iOS hiện tại: 6.1.2 (10B146) Baseband: 04.12.05 SHSH: 4.3.5, 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    142

bị y chang bác này....up để các pro vào share kinh nghiệm!

Thanks
    7

Tình hình là mình nghe lời các cao thủ khác thử restore máy & JB cài cydia lại nhưng vẫn dính lỗi trên
    Bro nào biết cách fix khác ngoài cách xóa file theo đường dẫn trong ifunbox ko

TruongHai79 đang online Hip Đà Lạt Hip Tài sản: 1 Vợ + 1 con + Iphone 5s iOS hiện tại: 7.1.1
    Thanks
    147

Cydia đang bị lỗi mà bạn , lỗi đó do cydia load packe quá tãi thôi , fix gì cũng có được đâu , mình bị y chang thế

Thanks
    7

Mình add source nước ngoài của heaveniphone thì đc nhưng source vn, gsm thì bị báo lỗi đó

Thanks
    3

mình cũng bị lỗi y hệt thế này
    với cả cho mình hỏi là mình add 1 source rồi cài 1 vài package trong source đó, xong rồi mình xoá source đó đi nhưng ko xoá package. Hôm sau mình add lại đúng cái source đấy thì có bị lỗi j ko?

ducongthanh đang ẩn Thành viên Tài sản: IP 4 lock iOS hiện tại: 4.2.1 - 4.3.5 - 5.0.1 Baseband: 4.10.01 SHSH: 4.2.1 - 4.3.5 - 5.0.1
    Thanks
    26

Chắc dạo này mới có untethered nên source quá tải. Mình cũng bị thế. Nhưng mà update xong những app mới nó vẫn hiện ra chứ ko lỗi. Cái này như kiểu warning thôi chứ ko phải error.

finalrun2005 đang ẩn Banned Tài sản: Iphone 4S - Ipad 2 iOS hiện tại: 6.1.2 và 6.1.2 Baseband: Chưa có xem bao nhiêu nữa. SHSH: Lưu tùm lum trên đĩa cứng.
    Cần Thơ - Chung cư 178 - Đường 3/2 - Q. NK - TP.Can Tho
    Thanks
    47

cái thông báo này ko sao hết các bạn ah, cứ cài đặt và sài thoải mái đi, có lẻ vài ngày nữa tình trạng sẽ dc khắc phục khi lượt tải và update từ Cydia giảm xuống, mình thấy nó cứ tải hoài mà tải chẳng dc j xong quăng ra lỗi thui, tuy vậy nhưng tất cả các app đều có thể xử dc hết.

Sỏurce iphone.gsm.vn bị lỗi hoài, gét xoá lun, vừa mới kiếm dc 2 nguồn dữ liệu mới: đầy đủ lun, tuy là comment tiếng anh nhưng cực good: các bạn vào Cydia add 2 source này vào mà chiến nhé, lỗi đó ko sao cả
    http://repo.insanelyi.com
    http://repo.h@ckyouriphone.org

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi nhoctionline Xem bài viết
    Tình hình là bây h mình dính lại cái lỗi cũ & cũng fix theo kiểu cũ private/var/lib/apt/lists/ del all trừ folder nhưng vẫn bị báo lỗi
    Bro nào biết cách fix chỉ mình với
    Hix tình hình là mình cũng vào list xóa trừ cái folder nhưng sau thì tất cả các suộc mình add vào đều trống trơn hết,thế là phải xóa đi add lại à?