Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề ::: Update IOS 5.1.1 từ 5.1 trên ipad 2 không được, xin giúp

Thanks
    3

Mặc định Update IOS 5.1.1 từ 5.1 trên ipad 2 không được, xin giúp

Các bạn có thể giúp mình update từ IOS 5.1.0 lên IOS 5.1.1 cho IPAD 2 để jailbreak được không.Sao mình bấm cập nhật phần mềm trên IPAD mà nó lại báo lỗi:Không thể cài đặt bản cập nhật này vậy.Mặc dù pin còn đầy và máy chưa jail

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi suzuki_sport_rgx; 30-05-2012 lúc 09:17 AM Lý do: Sữa tiêu đề rõ ràng hơn!

Thanks
    2.657

Quote Nguyên văn bởi poloniumra Xem bài viết
    Các bạn có thể giúp mình update từ IOS 5.1.0 lên IOS 5.1.1 cho IPAD 2 để jailbreak được không.Sao mình bấm cập nhật phần mềm trên IPAD mà nó lại báo lỗi:Không thể cài đặt bản cập nhật này vậy.Mặc dù pin còn đầy và máy chưa jail
    Bạn check xem tính hiệu mạng đang kết nối tốt kg? còn kg thì gắn máy tính, cài itunes, itunes nó hỏi update cứ chọn luôn, bỏ đi uống cafe cở 1 tiếng quay lại là xong (mang internet ổn tí nhe)
    Đời...!Không như là mơ...!

Thanks
    55
    Blog Entries
    2

Bạn đã cắm nguồn xạc vào chưa? Nếu rồi mà vẫn báo lỗi thì bạn phải restore bằng máy tính( những máy đã jailbreak thì ko up OTA được.

hoaxutuyethp đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 5S Gold Champagne iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 1.03.01 SHSH: Có đâu mà lưu
    Thanks
    22

làm như anh si sờ po chỉ ấy làm theo cách đó chuẩn nhất, vào itune cứ ấn update rồi vứt máy làm cốc cafe 1 xíu là xong liền ko thì download fw về rồi update trong itune cũng đc
    Minh Dung Smartphone - Computer Service Center
    Địa chỉ: 7 Cầu Đất - Ngô Quyền - Hải Phòng
    Yahoo: mtcomputerhp (online 24/24 support all )
    Song Kiếm: Iphone 5S 16GB Gold Champage & Iphone 5 16GB White
    My Phone: 0935.362.886 & 0969.04.8888

Thanks
    3

Vậy có bị mất mấy cái app cài ngoài cửa hàng nếu update bằng itunes ko vậy các bạn?

Thanks
    1.007
    Blog Entries
    1

Vậy có bị mất mấy cái app cài ngoài cửa hàng nếu update bằng itunes ko vậy các bạn?
    app bản quyền thì OK còn app cr@ck sẽ bị mất đó ^_^

Thanks
    2.657

Update sẽ kg mất gì cả. Nhưng khả năng kg chạy các app đã cài từ tiệm là cao lắm, nếu sau khi update mà vào app nào nó cũng thoát ra, thì bạn ra tiệm nào mà đã cài trước đó, và nếu tiệm nó có nắm acc đã down app và syn vào cho bạn trước đó thì nó có cách làm chạy lại, còn nó mà kg nắm acc thì chịu khó syn lại cái khác ^_^.
    Đời...!Không như là mơ...!

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi sacnguyen Xem bài viết
    Bạn đã cắm nguồn xạc vào chưa? Nếu rồi mà vẫn báo lỗi thì bạn phải restore bằng máy tính( những máy đã jailbreak thì ko up OTA được.
    chao ban sacnguyen...ipad dã jk rồi thi ko update trưc tiếp trên ipad dưộc phỉa ko bạn...? vậy mình muốn
    update thì phải update ở dâu?...cám ơn.

Thanks
    2

Wink

Quote Nguyên văn bởi Cople11 Xem bài viết
    chao ban sacnguyen...ipad dã jk rồi thi ko update trưc tiếp trên ipad dưộc phỉa ko bạn...? vậy mình muốn
    update thì phải update ở dâu?...cám ơn.
    Không update được đâu. Bạn phải up qua itune đi, tải firmware về trước rồi restore lại cho nhanh ( nhần giữ shift rồi bấm update)

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi luckyq Xem bài viết
    Không update được đâu. Bạn phải up qua itune đi, tải firmware về trước rồi restore lại cho nhanh ( nhần giữ shift rồi bấm update)
    Cám ơn bạn trả lời, co ngiỉa là mình gắn iPad vào PC dể update phải ko ? Up qua iTunes ? Tải firmware về trước rồi rrestore ?....bạn có thể chỉ rỏ dươc ko ...cám ơn nhiều...e ko bit cách nầy cho lắm...

Trang 1/2 12 CuốiCuối