Trang 338/3815 ĐầuĐầu ... 238288328336337338339340348388438838 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 3.371 tới 3.380 của 38142

Chủ đề ::: Lập hội chơi game GUARDIAN CROSS

Thanks
    11

Quote Nguyên văn bởi kientan89 Xem bài viết
    Cái card alm mừng giáng sinh xấu không thể tả
    Card mới nhìn y như con bệnh , mà có bác nào để ý drop rate ko nhỉ, theo mình thấy drop rate ngon nhất là vào thứ 7 chủ nhật, các ngày khác thì như hạch.

Bác waizwaiz nếu mà chán quá muốn nghỉ chơi thì nhớ gift mình con Almighty trc đã nhé rồi hãy nghỉ =)

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi waizwaiz Xem bài viết
    Tại thấy mấy bạn sôi nổi quá nên mình hiếu kỳ đi tìm cái hay của nó cho hết chán.
    Cái hay thì còn nhiều lắm ko biết khả năng của bạn có thể tìm đến đc ko

Thanks
    7

Cách này chỉ sử dụng được cho phiên bản 1.0 mà thôi. Hiện ver mới bây h là 1.1 rồi. Không cần đọc nhé!

Quote Nguyên văn bởi zeroman94 Xem bài viết
    Có bác nào chỉ dùm e cách h@ck energy hay cái special hunt dc không? đuối quá
    hck energy thì mình hok bik, chỉ bít cái fp với cái max lv, và cái xiêu xay da gì đó thui.
    bài 1: H@ck fp
    điều kiện là phải biết sử dụng gameplayer và backgrounder
    b1: Sử dụng cho hết vé hunt và coli trước khi h@ck fp, kiếm tối thiểu 300 fp bằng kết bạn.
    b2: mở game gc lên, vào khu vực mua đồ bằng fp đó. Và ở yên đó không được thay đổi khu vực trong quá trình h@ck
    b3: mở gplayer lên search cái giá trị fp hiện tại.
    b4: quay lại game, mua cái vé 50 fp xong, xem cái fp trong game còn lại bao nhiêu rồi quay ra gplayer search tiếp cái giá giá trị mới đó (gọi là truy dần ra đó mà)
    b5: lặp lại quá trình làm tiêu hao fp trong gc, rồi dò tìm giá trị mới trong gplayer cho đến khi được 1 cái địa chỉ thì dừng lại. Sau đó thay đổi giá trị này trong gplayer
    b6: Vào lại gc, mua tiếp một cái vé 50fp nữa để update giá trị mới cho fp mà gplayer thay đổi.

Bài 2: làm siêu xay da kakalot lv 9999999999
    b1: chọn 1 thẻ để combine, 3* được rùi. giả sử thẻ đó là lv 1
    b2: vào gplayer search giá trị 1
    b3: quay lại game combine nó lên lv2 chẳng hạn, rồi trở ra cái màn hình chọn thẻ combine, (chú ý nếu không trở ra màn hình combine là không search ra địa chỉ đâu)
    b4: vào gplayer search giá trị 2
    lặp lại b3 và b4 cho đến khi tìm được khoản 4 địa chỉ là cũng được rùi (nếu 1 địa chỉ) thì càng tốt. Chỉ quan tâm loại địa chỉ DWB gì đó thui.
    b5: nhập giá trị cho nó cỡ vài trăm vậy rùi ra xem card của mình có thay đổi không.
    nếu thấy thay đổi là oK, còn không thì hãy thử với địa chỉ khác,
    b6: sau khi thay đổi được lv xong, chọn thẻ đó sử dụng magic stone để update các giá trị stat cho nó.
    Vậy là bạn đã có siêu xay da kakalot rồi, đem vô colis bum thui, còn hậu quả thế nào thì mình ko chịu trách nhiệm.
    Sau khi bum colis một lúc thì có thể bị văng ra, và vào lại con siêu xay da trở thành lv max và no skill, đem quăng shop là vừa.

Bài 3: hướng dẫn Combine đỡ nhọc công
    Tạo con siêu xay da lv cỡ 200, sau đó dùng nó làm nguyên liệu combine card, chi phí cỡ 1100 gp gì đó. Card combine sẽ max lv và có skill đầy đủ cho bạn.
    Hết.

ps: Tại hok phải dân chơi game với cũng chẳng phải dân it nên chỉ bik hướng dẫn dzậy thui.
    Game online mà cứ cày bừa chân chính thì chơi cả đời cũng không kết thúc được.
    Cái mình chỉ thì hầu như ai cũng bik hết rùi, vì vậy ai chưa bik là thiệt thòi so với người khác. Vì vậy bài viết này có lẽ là tạo một chút công bằng cho người chưa bik gì.
    Lần sửa cuối bởi waizwaiz; 16-01-2013 lúc 10:47 PM

4. Các thành viên đã cảm ơn waizwaiz cho bài viết này:

vitcom (10-12-2012)

Thanks
    59

Đề nghị up bài hướng dẫn của waizwaiz lên ngay và luôn ở post 1 nha bác chủ thớt Cho bà con ai mới chơi cũng biết đỡ phải hỏi

Thanks
    11

Tối nay có bác nào thải hàng ALM Vamp ko cho mình 1 em với

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi waizwaiz Xem bài viết
    hck energy thì mình hok bik, chỉ bít cái fp với cái max lv, và cái xiêu xay da gì đó thui.
    bài 1: H@ck (mình viết tắt hck) fp
    điều kiện 1 là phải biết sử dụng gameplayer và backgrounder
    điều kiện 2: là sử dụng cho hết vé hunt và coli đi rồi hck fp.
    b1: mở game gc lên, vào khu vực mua đồ bằng fp đó. Và ở yên đó không được thay đổi khu vực trong quá trình hck
    b2: mở gplayer lên search cái giá trị fp hiện tại.
    b3: quay lại game, mua cái vé 50 fp xong, xem cái fp trong game còn lại bao nhiêu rồi quay ra gplayer search tiếp cái giá giá trị mới đó (gọi là truy dần ra đó mà)
    b4: lặp lại quá trình làm tiêu hao fp trong gc, rồi dò tìm giá trị mới trong gplayer cho đến khi được 1 cái địa chỉ thì dừng lại. Sau đó thay đổi giá trị này trong gplayer
    b5: Vào lại gc, mua tiếp một cái vé 50fp nữa để update giá trị mới cho fp mà gplayer thay đổi.

Bài 2: làm siêu xay da kakalot lv 9999999999
    b1: chọn 1 thẻ để combine, 3* được rùi. giả sử thẻ đó là lv 1
    b2: vào gplayer search giá trị 1
    b3: quay lại game combine nó lên lv2 chẳng hạn, rồi trở ra cái màn hình chọn thẻ combine, (chú ý nếu không trở ra màn hình combine là không search ra địa chỉ đâu)
    b4: vào gplayer search giá trị 2
    lặp lại b3 và b4 cho đến khi tìm được khoản 4 địa chỉ là cũng được rùi (nếu 1 địa chỉ) thì càng tốt. Chỉ quan tâm loại địa chỉ DW gì đó thui, tui chỉ nhớ có chữ "D" đâu.
    b5: nhập giá trị cho nó cỡ vài trăm vậy rùi ra xem card của mình có thay đổi không.
    nếu thấy thay đổi là oK, còn không thì hãy thử với địa chỉ khác,
    b6: sau khi thay đổi được lv xong, chọn thẻ đó sử dụng magic stone để update các giá trị stat cho nó.
    Vậy là bạn đã có siêu xay da kakalot rồi, đem vô colis bum thui, còn hậu quả thế nào thì mình ko chịu trách nhiệm.
    Sau khi bum colis một lúc thì có thể bị văng ra, và vào lại con siêu xay da trở thành lv max và no skill, đem quăng shop là vừa.

Bài 3: hướng dẫn Combine đỡ nhọc công
    Tạo con siêu xay da lv cỡ 200, sau đó dùng nó làm nguyên liệu combine card, chi phí cỡ 1100 gp gì đó. Card combine sẽ max lv và có skill đầy đủ cho bạn.
    Hết.

ps: Tại hok phải dân chơi game với cũng chẳng phải dân it nên chỉ bik hướng dẫn dzậy thui.
    Game online mà cứ cày bừa chân chính thì chơi cả đời cũng không kết thúc được.
    Cái mình chỉ thì hầu như ai cũng bik hết rùi, vì vậy ai chưa bik là thiệt thòi so với người khác. Vì vậy bài viết này có lẽ là tạo một chút công bằng cho người chưa bik gì.
    Thiếu 1 dòng quan trọng : Khi sử dụng hd trên tức là bạn đã chấp nhận bi ban bất cứ lúc nào

Thanks
    59

Quote Nguyên văn bởi ChiLLy Xem bài viết
    Thiếu 1 dòng quan trọng : Khi sử dụng hd trên tức là bạn đã chấp nhận bi ban bất cứ lúc nào
    Bị ban vài lần là khôn ra ngay lo gì

Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi kientan89 Xem bài viết
    Bị ban vài lần là khôn ra ngay lo gì
    Khôn đến mấy cũng chết nếu Se nó chịu làm tử tế nhé

Thanks
    13

có cách nào hck level ko các bác? mình tạo dc acc clone rồi mà chỉ cho hunt map lv1 thì chán quá, ko lẽ tự cày lên lv12, lv20 à???

Thanks
    59

Quote Nguyên văn bởi ChiLLy Xem bài viết
    Khôn đến mấy cũng chết nếu Se nó chịu làm tử tế nhé
    Khó khăn quá thì bỏ qua thôi chư sao giờ