Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Help_thắc mắc về ipad 3

Thanks
    4

Mặc định Help_thắc mắc về ipad 3

cho e hỏi, cái Ipad 3, khi save hình đuôi dạng .gif , máy chỉ hiện như hình bình thường chứ ko động, vậy mình gần down ứng dụng gì về thế ạh?<br>khi copy nhạc vào máy, e sự dụng itool, có nhiều clip đuôi avi thì vào được, nhưng nhiều clip đuôi avi lại ko vào, vậy là mình phải chuyển sang đuôi hác ạh? cho e xin cái phần mêm chuyển đuôi được ko?
    nếu muốn đọc file excel thì cài phần mềm nào ạh?
    mong mọi người giúp đỡ, e bị mù công nghệ

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi giaochudammegiao; 31-05-2012 lúc 07:53 PM

Naruto_Ken đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 4s 32g world iOS hiện tại: 5.0.1 > 5.1.1 Baseband: 1.0.13 > 2.0.12
    Thanks
    77

Quote Nguyên văn bởi giaochudammegiao Xem bài viết
    cho e hỏi, cái Ipad 3, khi save hình đuôi dạng .gif , máy chỉ hiện như hình bình thường chứ ko động, vậy mình gần down ứng dụng gì về thế ạh?<br>khi copy nhạc vào máy, e sự dụng itool, có nhiều clip đuôi avi thì vào được, nhưng nhiều clip đuôi avi lại ko vào, vậy là mình phải chuyển sang đuôi hác ạh? cho e xin cái phần mêm chuyển đuôi được ko<br>mong mọi người giúp đỡ, e bị mù công nghệ
    Chuyển đuôi thì bạn có thể tải Total Video Converter về chuyển đuôi.còn mấy cái kia mình ko xài ipad nên không rõ

Nhấn thanks là lời cám ơn hiệu quả nhất

3. Các thành viên đã cảm ơn Naruto_Ken cho bài viết này:

giaochudammegiao (31-05-2012)

Thanks
    358

Ios k support gif, nên gif thì vô phương. Còn movie, clip thì dùng avplayer hd nhé, chạy full định dạng, khỏi lăn tăn.
    Tất cả những người thất bại đều có một điểm chung : họ không nhận ra rằng lúc họ chạm đến thành công chính là lúc họ từ bỏ nỗ lực cuối cùng của mình - Thomas Edison

5. Các thành viên đã cảm ơn bimatrienganh cho bài viết này:

Lê Văn Tâm đang online ANTI GAYSUPER TROLL Tài sản: iPhone 5 iOS hiện tại: Lúc nào cũng là cao nhất Baseband: Cao nhất SHSH: Chả cần lưu
    Thanks
    280
    Blog Entries
    7

đuôi video mà ios nhận dc là mp4. Còn xem ảnh động thì cài Giffy trên Cidya. Phần mềm đổi đuôi tên Total Video Converter

7. Các thành viên đã cảm ơn Lê Văn Tâm cho bài viết này:

khuongduyvl đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 5 World White iOS hiện tại: 7.1.2 Baseband: 6.02.00 SHSH: No SHSH Found
    Thanks
    73

Lên Cydia, download Giffy. Có trong Cydia HiP đó bạn

Mã:
    https://www.facebook.com/pages/D%C3%A0nh-cho-nh%E1%BB%AFng-ai-y%C3%AAu-nh%E1%BA%A1c-Intrumetal-Kh%C3%B4ng-L%E1%BB%9Di/267242039959899

9. Các thành viên đã cảm ơn khuongduyvl cho bài viết này:

Thanks
    4

ah, thank mọi người rất nhiều, cảm ơn mọi người đã giúp đỡ ^^, cho e hỏi thêm cái, nếu muốn đọc file excel thì cài phần mêm nào ạh?
    Lần sửa cuối bởi giaochudammegiao; 31-05-2012 lúc 08:21 PM