Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Cần giúp đỡ về chỗ sưa iphone uy tin

kevin559 đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 3g, iphone 4s,iMac. iOS hiện tại: 5.0.1
    Thanks
    10

Mặc định Cần giúp đỡ về chỗ sưa iphone uy tin

Mình có 1cái dt 4s,hôm bữa nghịch cydya nên bị treo táo,đem đy tiệm reset lại thì nó cứ báo lỗi 1602 không có cach nào khắc phục được,rồi tiệm nói là giờ mở chip ra sau đó gắn lại để reset...mình đã đồng ý....nhưng sau khi làm xong nó không thanh công mà giờ hết lên trái táo luôn...hic....ae trên hip có ai bik nơi nào sửa lại main cho iphone 4s không?Mong ae giúp đỡ mình...thank nhiều

Xem các chủ đề tương tự:

hoanghanus đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Ip5s 32GB Gold - Galaxy S4 T-Mobile iOS hiện tại: 7.1B2 Baseband: 2.11.00 SHSH: Lưu Chi Cho Mệt
    Thanks
    107

Hết lên táo lun koi chừng cái main banh xác rồi. Bác đưa tiệm nó sửa nó làm ko được thì koi chừng luộc hết đồ rồi hix hix. Nếu ở HCM thì ghé qua 77 Âu Cơ - Q11 xem sao

NIK đang ẩn I Love iOSHeaveniPhoneTPHCM Tài sản: Nokia 1280 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: No all SHSH: Ko có. Có Lambor thui
    Thanks
    1.332
    Blog Entries
    22

kevin559 đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 3g, iphone 4s,iMac. iOS hiện tại: 5.0.1
    Thanks
    10

Mình ở bình dương,nhưng mình đem xuống tiệm Hùng Dũng trên đường Lê Hồng Phong ở Sai Gòn làm..tiệm đó còn đòi mua máy xác 3tr nữa chứ