Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Cách xoá danh bạ triệt để trên Cloud từ iPhone

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    925
    Blog Entries
    1

Mặc định Cách xoá danh bạ triệt để trên Cloud từ iPhone

Nếu vì một lý do nào đó bạn muốn xoá danh bạ của mình mà trước đây bạn đã đồng bộ hoá trên cloud thì đây là cách đơn giản nhất để xoá triệt để nó.
    Trước hết bạn vào cydia cài đặt pm OnebyOneContacts, vào mục cài đặt cloud bật danh bạ lên, mở Danh bạ và đợi nó đồng bộ xong, chọn edit góc trái (do OnebyOneContacts tạo ra) và lần lượt xoá tên từng người một cho đến hết, khi đã xoá hết, hãy chịu khó đợi một lát để cloud đồng bộ xoá danh bạ trên server. Và bây h bạn đã xoá hoàn toàn danh bạ cũ, có thể lập danh bạ mới cho tài khoản cloud để nó đồng bộ danh bạ mới. Lưu ý phải bật 3g hoặc wifi để kết nối mạng nhé.

Xem các chủ đề tương tự:

2. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn tmapro5 cho bài viết này:

mktrieu (01-06-2012), Naruto_Ken (01-06-2012), thanhbinh23 (01-06-2012)

Thanks
    3

vào icloud trên máy tính cho tiện bác ạ

chris020688 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 5 iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    9

Nghĩa là sao? Không hiểu? Nếu chỉ xoá danh bạ trên iCloud thì bác cứ vô đt xoá bt thôi. Có mạng là được. Nó tự xoá trên iCloud luôn mà? Cài app để làm gì thế?
    Note 2 ==> iPhone 5 White ==> HTC One ==> iPhone 5 White ==> iPhone 5s Gold ==> Đang thích giao diện của Oppo ^^

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    925
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi chris020688 Xem bài viết
    Nghĩa là sao? Không hiểu? Nếu chỉ xoá danh bạ trên iCloud thì bác cứ vô đt xoá bt thôi. Có mạng là được. Nó tự xoá trên iCloud luôn mà? Cài app để làm gì thế?
    Cài áp để xoá nhanh thôi bạn, bạn tưởng tượng danh bạ có khoảng 500 số mà ko có pm onebyonecontact đó thì có khi mất cả buổi, tốn thgian lắm. Xoá trực tiếp trên danh bạ mới xoá triệt để trên cloud.