Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 26

Chủ đề ::: [Hướng dẫn] Cài app CR@CK trên HIPSTORE và APPTRACKR không cần APPSYNC

Thanks
    33

Mình thấy bài hướng dẫn cũng hay nhưng lằng nhằng, cuối cung thì cài appsync chỉ mất chưa đến 1 phút thì tội j ko cài mà có sao đâu mà cài như chủ thớt bị giới hạn

specialthinginmylife đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 3GS , Iphone 4S iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: Là World nên không quan tâm SHSH: 5.0.1, 5.1.1
    Thanks
    12

Quote Nguyên văn bởi tmapro5 Xem bài viết
    Có thể cài appcr@ck bằng iTools, đồng ý với chủ thớt. Nhưng có một vấn đề lớn xảy ra, iTools chỉ cài được appcr@ck mà không cài app bản quyền được (sẽ bị out), muốn cài app bản quyền thì chỉ có cài qua itune trên iphone hoặc itune trên PC, mà khi đã sync với máy tính thì các appcr@ck sẽ không cánh mà bay (do không cài appsync), nó sẽ bị remove ngay tức khắc, và vấn đề nữa là Installious hay HIPstore sẽ vô dụng trên iphone, nó không thể cài đặt được nếu không có appsync. Đến đây thì các vị đã biết vai trò của thằng appsync thế nào rồi.
    ---Thứ 1: Bạn nhầm khi nói rằng ITOOLS không cần được app bản quyền
    Nếu bạn muốn cài thì mình chỉ cho nè: Bạn ADD folder chứa app bản quyền vào ITOOLS( thường là C:\user\tên máy tính của bạn\Mymusic\Itunes\Itunes media\Mobile applications rồi cứ thế mà cài đặt thui . PS :App bản quyền vẫn chạy ngon lành nhé bạn và tất nhiên những app đó phải được download trên máy tính của bạn thì mới dùng được
    ---Thứ 2: Đối với những người mới sử dụng iphone thì việc phải ADD SOURCE để cài appsync là khá khó khăn cho nên chỉ cần jailbreak và app trên HIP về là có thể cài được luôn
    ---Thứ 3: Không cần thiết phải cài HIPSTORE trên iphone làm gì mà hãy vào HIPSTORE trên PC download cho nhanh (DOWN trên iphone chỉ tổn hại pin và nóng máy chứ làm gì)
    ---Thứ 4: Khi cài app bằng ITOOLS thì có cắm Iphone hay ipad vào ITUNES cũng không bị xóa app đã cài nhé( bạn không tin thì cứ thử nhé)
    ---Thứ 5: Bạn có thể cài rất nhiều thứ bằng ITOOLS nhé như nhạc chuông....vv nhanh và tiện dụng hơn ITUNES nhiều
    ---Thứ 6: Tốc độ cài APP của ITOOLS rất rất là nhanh nhé( nhanh gấp 3 lần so với ITUNES nhé . Bạn có thể tự kiểm chứng nhé)

3. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn specialthinginmylife cho bài viết này:

huythang164 (05-06-2012), letgovnn (03-06-2012), lptrung (03-06-2012)

royaltn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone 4 iOS hiện tại: 5.1 SHSH: 5.1
    Thanks
    216

Quote Nguyên văn bởi specialthinginmylife Xem bài viết
    ---Thứ 1: Bạn nhầm khi nói rằng ITOOLS không cần được app bản quyền
    Nếu bạn muốn cài thì mình chỉ cho nè: Bạn ADD folder chứa app bản quyền vào ITOOLS( thường là C:\user\tên máy tính của bạn\Mymusic\Itunes\Itunes media\Mobile applications rồi cứ thế mà cài đặt thui . PS :App bản quyền vẫn chạy ngon lành nhé bạn và tất nhiên những app đó phải được download trên máy tính của bạn thì mới dùng được
    ---Thứ 2: Đối với những người mới sử dụng iphone thì việc phải ADD SOURCE để cài appsync là khá khó khăn cho nên chỉ cần jailbreak và app trên HIP về là có thể cài được luôn
    ---Thứ 3: Không cần thiết phải cài HIPSTORE trên iphone làm gì mà hãy vào HIPSTORE trên PC download cho nhanh (DOWN trên iphone chỉ tổn hại pin và nóng máy chứ làm gì)
    ---Thứ 4: Khi cài app bằng ITOOLS thì có cắm Iphone hay ipad vào ITUNES cũng không bị xóa app đã cài nhé( bạn không tin thì cứ thử nhé)
    ---Thứ 5: Bạn có thể cài rất nhiều thứ bằng ITOOLS nhé như nhạc chuông....vv nhanh và tiện dụng hơn ITUNES nhiều
    ---Thứ 6: Tốc độ cài APP của ITOOLS rất rất là nhanh nhé( nhanh gấp 3 lần so với ITUNES nhé . Bạn có thể tự kiểm chứng nhé)
    Mạng ngon 1 chút thì để dow trên Hipstore Ip cũng tiện phết đấy ^^ , install luôn

5. Các thành viên đã cảm ơn royaltn cho bài viết này:

huythang164 (05-06-2012)

Thanks
    92

lời giải thích của chủ tớt chi tiết quá :cuoi

Thanks
    92

có cách nào dow mấy cái game nặng trên hipstore nhanh ko bác

Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi tmapro5 Xem bài viết
    Có thể cài appcr@ck bằng iTools, đồng ý với chủ thớt. Nhưng có một vấn đề lớn xảy ra, iTools chỉ cài được appcr@ck mà không cài app bản quyền được (sẽ bị out), muốn cài app bản quyền thì chỉ có cài qua itune trên iphone hoặc itune trên PC, mà khi đã sync với máy tính thì các appcr@ck sẽ không cánh mà bay (do không cài appsync), nó sẽ bị remove ngay tức khắc, và vấn đề nữa là Installious hay HIPstore sẽ vô dụng trên iphone, nó không thể cài đặt được nếu không có appsync. Đến đây thì các vị đã biết vai trò của thằng appsync thế nào rồi.
    Có những cái k phải như bạn nói đâu nhé
    5.1.1 k cài appsync, cài app cr@ck trên HIP vẫn vô tư, sync app từ itunes bình thường vẫn k mất app cr@ck, tất cả đều chạy tốt, cái vụ này mình nói bên tinhte mà vẫn có người k tin, cứ troll này nọ

9. Các thành viên đã cảm ơn trumducon cho bài viết này:

huythang164 (05-06-2012)

specialthinginmylife đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 3GS , Iphone 4S iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: Là World nên không quan tâm SHSH: 5.0.1, 5.1.1
    Thanks
    12

Quote Nguyên văn bởi longbear Xem bài viết
    lời giải thích của chủ tớt chi tiết quá :cuoi
    chi tiết thì cho tớ 1 cái THANKS nào

11. Các thành viên đã cảm ơn specialthinginmylife cho bài viết này:

huythang164 (05-06-2012)

Trường Kenzy đang ẩn Member ViP Tài sản: iPhone 5 White iOS hiện tại: 7.0.4 SHSH: Em đi Wave, không đi SH
    Thanks
    120

G00d j0b. Một bài chia sẻ hữu ích. Thanks...
    Chào mừng đến vs f0rum HiP, mong rằng bác sẽ cộng tác nhiều cho f0rum...

P/s: Hình như bác này ở HN, bác có thể giao lưu vs ae HiP HN tại : http://facebook.com/HiPHN

--- Administrator ---

13. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn Trường Kenzy cho bài viết này:

huythang164 (05-06-2012), specialthinginmylife (03-06-2012)

Johnny.Phương đang online Vip Tài sản: Trái táo cắn dở iOS hiện tại: update theo thời gian Baseband: Làm biếng xem quá SHSH: Nó bị khoá rồi. Gào thét vô ích
    Thanks
    129

Trước giờ cài bằg Itool ko àh. Chả khi nào chạm đến appsync. Và cũg ko bík cách sử dụng
    IPAD ---> THE NEW IPAD ---> IPAD MINI ---> IPAD NANO

Lại bảo không đúng đi

Thanks
    12

Quote Nguyên văn bởi Trường Kenzy Xem bài viết
    G00d j0b. Một bài chia sẻ hữu ích. Thanks...
    Chào mừng đến vs f0rum HiP, mong rằng bác sẽ cộng tác nhiều cho f0rum...

P/s: Hình như bác này ở HN, bác có thể giao lưu vs ae HiP HN tại : http://facebook.com/HiPHN
    thanks bác . em sẽ tham gia. em ở CỔ NHUẾ

16. Các thành viên đã cảm ơn specialthinginmylife cho bài viết này:

huythang164 (05-06-2012)

Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối