Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 24 của 24

Chủ đề ::: IP 4s Version 5.1.1 không active được! help

leminhgtvt đang ẩn Thành viên Tài sản: IP4 32G Black, IP3 16G white iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.11.08 SHSH: 5.0.1,5.1,5.1.1,5.1.1r1
    Thanks
    10

ôi. nhẹ cả cái đầu. sau khi tiến hành đủ các cách mà vẫn bó tay. bỗng dưng nhét sim mạng KDDI vào. itunes bỗng hiện lên iphone cùng với restore from backup. hạnh phúc quá! mình cũng không hiểu sao máy của softbank mà lại active với sim KDDI được ( lúc trước gắn không biết bao nhiêu cái sim Softbank cũng ko được) cám ơn tất cả các bạn nhé!

Thanks
    14

sim KDDI la sim nao vay ban minh cung giong ban hok the nao active dc. hien minh cung o nhat ban <may mjnh khong go dc tieng viet thong cam nhe MOD>

Thanks
    0

mang cai pone do ra dich vu roi nho ho active thoi dau co gi dau..chuyen do khong de ma`...

leminhgtvt đang ẩn Thành viên Tài sản: IP4 32G Black, IP3 16G white iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.11.08 SHSH: 5.0.1,5.1,5.1.1,5.1.1r1
    Thanks
    10

thực ra là thế này bạn. mình đang nản với con máy ko active được. thì 1 người bạn của mình lại nhờ mình cài cydia nữa. nhưng con máy đó cũng là FW 5.1 và hiện đang xài mạng KDDI ( mới lắp chưa có cắt dịch vụ). bởi vậy sau khi restore xong mình active nó bình thường. rồi mình rút cái sim vừa mới được active đó cắm vào chiếc IP đã bị cắt dịch vụ này. vừa cắm vào PC. itunes liền thông báo giống hệt chiếc IP xài mạng KDDI mới restore lúc nãy. (thì thông thường bạn restore xong IP itunes sẽ hỏi bạn muốn restore from backup hay set new iphone) thấy được dòng chữ restore from backup mà mình mừng quá. bởi khi khôi phục được từ dữ liệu đã backup thì tất nhiên là nó sẽ trực tiếp vô springboard mà khỏi phải active gì cả. chuyện là như thế

Trang 3/3 ĐầuĐầu 123