Trang 104/231 ĐầuĐầu ... 45494102103104105106114154204 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1.031 tới 1.040 của 2310

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

Thanks
    24

Quote Nguyên văn bởi Zeal Xem bài viết
    Có, 5 raid UR skill 10 + orb @_@ trong đó có 2 raid UR cho event này @_@
    Ko hơn đc mấy đâu. Tại max Atk của các UR là 9k5 là cao. Xem của bon top 1-2 đi. Tụi nó chỉ có 1 UR raid. Còn lại la UR thường nhưng toàn trên 12k atk.

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

@Huy : Morrigan bay la sao bác @_@
    @Nani : đồng tình với bác 2 tay 2 chân , tại vì raid ultra thì dam ko có con nào qua được 10k , mà nghĩ thường bọn pro nó sẽ chọn những con có dam cao từ 12k - 14k làm front line và chỉ cần 1-2 raid ultra để lấy skill buff cho đám này thì tổng dam sẽ cao hơn nhiều đó Zeal .
    @ThiênBinh : sr tại đi làm về Nick bấm vài cái lăn ra ngủ quên , accepted rồi bác ơi , bác đang bán Bahamut hả :-p tưởng bác bán barbara tình hỏi mua cho ten Sky haha sorry bác.
    _@_@ nhìn vào reward của event là biết tụi nó sẽ ăn thua đủ tới cỡ nào , y chang hồi Nick đua event có con satan , rank tuột lên xuống điên cuồng ,ngày cuối cùng phải ngồi liên tục 8 tiếng để ko có gì đáng tiếc xảy ra >"<chứ mấy bác thấy hồi reward cùi của Battle royal có ma nào thèm đụng đâu chỉ có đám nhà giàu dư của nó mới đốt pp

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi Intothesky Xem bài viết
    Cái event này bọn nó cày kinh quá. Sáng rank 200+. Farm xuống 178 rồi đi học 2h về tụt lại 300+ @.@ WTF Đã thế còn bài ca muôn thuở Network Error .
    mi xài mạng dodo đúng không ? hồi đó ta xài optus ko bao giờ bị từ khi chuyển qua dodo giờ cũng lag dis ỳ xèo,ta nghe nói mạng dodo ỏ aus mình là cùi bắp nhất nên ta đang tính chuyển qua optus hay cái gì đó khác đây .

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi Intothesky Xem bài viết
    Ko hơn đc mấy đâu. Tại max Atk của các UR là 9k5 là cao. Xem của bon top 1-2 đi. Tụi nó chỉ có 1 UR raid. Còn lại la UR thường nhưng toàn trên 12k atk.
    5 Raid UR skill 10 không phải để so atk, mà để đảm bảo lần đánh nào cũng được buff, 1 raid UR dù level 10 thì 5 lần đánh buff được 1,2 lần là cùng. Nếu lần nào cũng buff thì 5 raid UR hơn là 4 UR + 1 raid đấy
    ID: QuangLinh
    Kik: QuangLinh
    Kakao: QuangLinh1510

Thanks
    4

Đây là thư trả lời của bọn LoC @_@ để xem thế nào =.=

Dear Customer,
    Thank you for playing Legend of the Cryptids.

Thank you for sending us your concern about our latest update regarding backline card system.

We sincerely appreciate your valuable opinions/suggestions towards our game and your opinion is very important to us. We certainly will forward your feedback to our development team for review.

Please check the Admin Notice periodically if any adjustments are made to the Back Line feature.

Again thank you for your feedback.

Best regards,
    Legend of the Cryptids Support Team
    ID: QuangLinh
    Kik: QuangLinh
    Kakao: QuangLinh1510

Thanks
    2

Dear Customer,

Thank you for sending us your concern about our latest update regarding backline card system.

We sincerely appreciate your valuable opinions/suggestions towards our game and your opinion is very important to us. We certainly will forward your feedback to our development team for review.

Please check the Admin Notice periodically if any adjustments are made to the Back Line feature.

Best regards,
    em cũng có 1 cái mail y chang vậy , mà ngủ dậy chưa thấy nó fix lại nên nóng tính >"< , vì đó mà 2 ngày nay ko buôn bán gì được , giá cả loạn cào cào , em bán reg atum mà tụi nó toàn đem 2 reg ammit ra đổi ngang =.=" grrrr ,nếu dựa theo giá cả trên paypal thì tổng tài sản mình trên dưới 3k nhỉ keke, mà trong đó thì bỏ ra hơn 1k bà nó rồi

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

Quote Nguyên văn bởi laemdo_emyeu Xem bài viết
    @Huy : Morrigan bay la sao bác @_@
    định mua morrigan theo cái link bác quanglinh cho ấy mà , nhưng nó bay nhanh quá

p/s : vậy là nó vẫn chưa fix lại cái update backline hở bác
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition

nani92 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ĐỦ DÙNG iOS hiện tại: CHÍNH CHỦ Baseband: CHÍNH CHỦ SHSH: CHỦ CHÍNH
    Thanks
    12

Dear Customer,

Best regards,
    lol cái này là mẫu chung dev nó reply cho tất cả complaint việc nó làm chỉ là ctrl+ C rồi ctrl+V

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

^: vớ vẩn nó type cái lệnh tự động mail lại ấy chứ, đỡ phải copy paste
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition

Thanks
    24

Quote Nguyên văn bởi laemdo_emyeu Xem bài viết
    mi xài mạng dodo đúng không ? hồi đó ta xài optus ko bao giờ bị từ khi chuyển qua dodo giờ cũng lag dis ỳ xèo,ta nghe nói mạng dodo ỏ aus mình là cùi bắp nhất nên ta đang tính chuyển qua optus hay cái gì đó khác đây .
    Ta đang xai Optus đây Gói 500GB -$88 per month.