Trang 26/231 ĐầuĐầu ... 1624252627283676126 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 251 tới 260 của 2310

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

nani92 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ĐỦ DÙNG iOS hiện tại: CHÍNH CHỦ Baseband: CHÍNH CHỦ SHSH: CHỦ CHÍNH
    Thanks
    12

Quote Nguyên văn bởi htd201 Xem bài viết
    bây giờ nó kêu chỉ còn 30$ trong tài khoảng , nó trả 30$ +vài cards trong deck của nó
    mình cũng sợ lừa đảo mà khonng biết sao bay giờ nữa, không biê't có nên thử không!
    và nếu muốn thử ko biết tiến hành thế nào là chắc ăn nhất!!!
    mình chat với nó qua Line!
    bảo nó chuyển tiền trc rồi mình chuyển card sau la an toan nhât kaka

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

^: cứ kêu nó chờ đi bác , đợi các bác rành giá cả cho ý kiến đã

Mà tớ thấy nó trả bác 30$ cho vô itune thì bác cũng chẳng đổi ra tiền mà tiêu được, lại cũng chỉ để mua app hoặc mua ít gem trò này, ko bõ

Thanks
    0

ok huy mình đợi tham khảo ý kiến của các bạn khác coi sao

Thanks
    4

theo ý mình thì ko nên làm thế, giống như cross trade mm và loc, 90% là lừa đảo

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

sr gần ngủ nên ipad không dấu , nếu là Nick itune phải 200 mới ngang với giá trị card của HTD ,mà chưa kể rủi ro lừa đảo các kiểu ,1 điều nữa $200 rút bài kể cà khi *5 drop rate cũng chưa chắc được như vậy,rút hoài biết mà ,xin hết , không mod cho ra đảo @_@
    Sáng ra fix dấu rồi ^^
    Lần sửa cuối bởi laemdo_emyeu; 16-11-2012 lúc 06:55 AM

Thanks
    0

Chào mọi người, mình cũng mới tham gia LOC đc một thời gian, nick là Vnzoom, hi vọng được mọi người giúp đỡ hướng dẫn chơi.

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi Vnzoom Xem bài viết
    Chào mọi người, mình cũng mới tham gia LOC đc một thời gian, nick là Vnzoom, hi vọng được mọi người giúp đỡ hướng dẫn chơi.
    Hello, tớ ID là QuangLinh đây ^_^

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

@Nick dư:3 con Celestia whisper nhé,đem dập skill thì uổng quá, ai cần chẻer Nick ,buy one get one for free lol ,đùa thôi free all
    Mới trade con Crytal dragon + 130 pure inpp lấy Reg max tinker , quả này đậm rùi
    @Zeal : hôm nay mấy giờ Kick of BR ?
    Lần sửa cuối bởi laemdo_emyeu; 16-11-2012 lúc 07:18 AM

9. Các thành viên đã cảm ơn laemdo_emyeu cho bài viết này:

huycondo (16-11-2012)

Thanks
    2

Hix : có thằng đang muốn đổi reg max dahaka lấy PM old Maat của Nick , có nên không các bác , con maat này thì nhiều kỉ niệm

Thanks
    2

cho Nick làm 1 chút so sánh giữa 2 con Tiamat và Tinker nhé, 2 con này có stat base gần như tương tự nhau Atck = nhau , def tinker còn cao hơn Tia , vậy là
    _tinker + 1 điểm
    thứ 2 về skill , skill của tinker là : Large drop in all Atck type , còn Tia là : Large drop in all Def type , skill tương tự nhau chỉ khác 1 về công , 1 về thủ , mà nói đúng ra trong game LOC này bài hệ fire là thiên về công và những người chơi bài hệ fire cũng đánh theo đường công là nhiều và tóm lại phần đông , bài hệ công và skill hệ công luôn có giá hơn hệ thủ
    _tinker +2 điểm
    So sánh như vậy tinker ăn Tia về cả 2 mặt stat và skill , nhưng về giá cả trên chợ đen , Tinker luôn thấp hơn Tia , kể cả trên wiki , tinker chỉ khoảng 400-450 , còn Tia là 500-650 , 1 điều nữa theo như Nick nhớ thì tinker là card limitted đúng không ? còn Tia thì không , thật khó hiểu về cái vụ này ..anh em ai có y kiến gì không ?

Trang 26/231 ĐầuĐầu ... 1624252627283676126 ... CuốiCuối